PDA

View Full Version : [MU] Vấn đề chạy Main.exe với Win 7 x64...

KaizLuvPy
25-02-16, 10:18 PM
Chào các bạn. Lâu ngày bỗng dưng nổi nghiện mu trỗi dậy, làm vài bản cài off chơi.. Success cả rồi, ping, server,gs,web.vv
Nhưng tới lúc vào Main lại thế này, 4-5 phiên bản rồi ạ =P~
cứ như hình dưới nhấn nút cửa sổ 2-3 lần rồi dis main luôn...
ai gãnh héo mi với... em gà mấy anh thông cảm ;;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YouTobe
26-02-16, 07:22 AM
Chọn server mà dis thì xem lại port
gõ pass xong mà dis thì xem vesion..........

lequangvu
26-02-16, 08:36 AM
Bấm đúp vào main mà như thế kia là do độ phân giải màn hình, nên bạn lấy 1 file mu.exe chạy lên cài chế độ cửa sổ rồi chạy main lại là nó sẽ chỉ lên cửa sổ thôi và không còn bị như bạn nói nữa, thử xem nhé, biết đâu được :D

Domino9990
26-02-16, 08:38 AM
Bấm đúp vào main mà như thế kia là do độ phân giải màn hình, nên bạn lấy 1 file mu.exe chạy lên cài chế độ cửa sổ rồi chạy main lại là nó sẽ chỉ lên cửa sổ thôi và không còn bị như bạn nói nữa, thử xem nhé, biết đâu được :D
bó tay bạn ấy up cái ảnh ban đầu tớ chả hiểu có ý gì :D giờ mới hiểu

lequangvu
26-02-16, 08:49 AM
bó tay bạn ấy up cái ảnh ban đầu tớ chả hiểu có ý gì :D giờ mới hiểu

Đôi khi lòng muốn yêu em thật nhiều :))

KaizLuvPy
26-02-16, 07:43 PM
Đôi khi lòng muốn yêu em thật nhiều :))

E nghĩ bác đúng, e phân giải 1920x1080 :-| tks bác e thử

@youtube chưa chọn đc mà bác :v. Chưa kịp thấy intro là gì..

KaizLuvPy
27-02-16, 01:47 AM

Đắng lòng bác ơi :'(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
27-02-16, 08:40 AM
Đắng lòng bác ơi :'(

Có thể bạn đang chạy trên winserver không hỗ trợ VGA tốt để chạy game nên vậy, bạn chạy client ở máy cài win thường thử xem