PDA

View Full Version : [MU] cần cao nhân giúp đỡ có hậu tạ

heoan
20-02-16, 09:53 AM
em dùng web nbb NWebMUv5.14.0601 , mua do không cần gcoin,
cần cao nhân giúp đỡ có hậu tạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
20-02-16, 09:58 AM
thì bạn xem giá của các item đó thử có khi quên thiết lập giá.Hoặc hacker ghé thăm đó

heoan
20-02-16, 10:06 AM
thì bạn xem giá của các item đó thử có khi quên thiết lập giá.Hoặc hacker ghé thăm đó
dạ hacker ghé anh ạ , a fix dc lổi này không , e hậu tạ a, tsk a trước

PhamNinh
20-02-16, 10:29 AM
pm mình xem nào, yahoo : phamninh_sg nhé

The Gamer
20-02-16, 11:29 AM
tên vật phẩm dài quá
hack gì đi hack cái vớ vẩn thế

hoaitam1990
20-02-16, 12:13 PM
em dùng web nbb NWebMUv5.14.0601 , mua do không cần gcoin,
cần cao nhân giúp đỡ có hậu tạ

Cái này là vé Gaion ngày Chủ nhật.
Thằng nào rảnh hack mấy cái món đó làm gì?
Mà xài bản emu ss8 ak?
Sợ thì đóng cái webshop luôn đi, Xài Xshop cho an tâm :D

heoan
20-02-16, 01:33 PM
Cái này là vé Gaion ngày Chủ nhật.
Thằng nào rảnh hack mấy cái món đó làm gì?
Mà xài bản emu ss8 ak?
Sợ thì đóng cái webshop luôn đi, Xài Xshop cho an tâm :D
hắn mua dc tat cả cac do , may chủ chỉ báo the thoi do gi han mua cung dc . co ai cuu e voiiiiiiiii

tanlockgvn
20-02-16, 01:58 PM
chắc dùng web share, mà có nghịch gì ko chứ webshare mình củng dùng 1 time đâu bị như này

heoan
20-02-16, 03:30 PM
chắc dùng web share, mà có nghịch gì ko chứ webshare mình củng dùng 1 time đâu bị như này
mua api full 2 trieu VND ma bac, huhu

tanlockgvn
20-02-16, 03:51 PM
mua api full 2 trieu VND ma bac, huhu
cái này căng đét nha. có thể bạn đã ăn hành. chưa biết nhiều về php thì thuê lic lành hơn mua full code bạn à.

lequangvu
20-02-16, 04:20 PM
Chủ thớt nếu mua từ chính Vinh NBB thì không có lỗi đấy, trừ khi chủ thớt bị lừa mua bộ webshare rồi, cần pm mình vào yahoo chữ ký nhé mình xem qua cho, nhưng tối mới online yahoo được :D