PDA

View Full Version : [MU] Chỉnh sửa lever sử dụng Dark horse ( ngựa)

duyhaicx
16-02-16, 10:43 PM
Như tiêu đề mình đã thử sửa trong file item trên sever và client nhưng vẫn không được. Theo mình thấy lever sử dụng ngựa = 218 + lever ngựa*2 các bác có biết chỉnh thông số đó ở đâu không? Thank

Van_Bom
16-02-16, 11:01 PM
Như tiêu đề mình đã thử sửa trong file item trên sever và client nhưng vẫn không được. Theo mình thấy lever sử dụng ngựa = 218 + lever ngựa*2 các bác có biết chỉnh thông số đó ở đâu không? Thank

cái này ở trong main.exe bạn à, phải đi tìm offset thì mới sửa được nhé, mà tìm thì cũng khá lâu đó.....ngày xưa mình có mò thử 1 lần và tìm cũng mất cả buổi tối chứ chả ít đâu...ngoài ra còn tùy thuộc main.exe của bạn là main nào

duyhaicx
17-02-16, 06:35 AM
cái này ở trong main.exe bạn à, phải đi tìm offset thì mới sửa được nhé, mà tìm thì cũng khá lâu đó.....ngày xưa mình có mò thử 1 lần và tìm cũng mất cả buổi tối chứ chả ít đâu...ngoài ra còn tùy thuộc main.exe của bạn là main nào
Eo lằng nhằng vậy hả anh. Em đang dùng cái main này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Cảm ơn anh nha, chắc mấy cái cao sieu này em chưa làm được, để tính sau vậy

Domino9990
17-02-16, 10:06 AM
pm yahoo hotboy100899 mình chỉnh thử cho :-| , đã work trên ss8

làm thành công share nhé freepro :)

YouTobe
18-02-16, 05:12 PM
Level 1 đéo lên vẫn bình thường , nhưng vẫn hiện yêu cầu level 218 :))

Vậy là quẩy ok rồi
..........................
:D:D:D