PDA

View Full Version : [TLBB] Giúp đỡ mình vấn đề thêm thời trang và thú cưỡi !

famypo
06-02-16, 10:20 PM
Các bác cho em hỏi thêm thời trang và thú cưỡi đã thêm đầy đủ trong client. thì trong sv chỉ cần thêm ở mỗi file EquipBase.txt thôi hả hay cần thêm ở file nào khác. tại mình thêm ở trong EquipBase.txt khi dùng lệnh gọi nó bị đứt kết nối mong các bác chỉ giáo :adore:

famypo
07-02-16, 09:16 AM
UPUPUP các thím giúp mình với :(( Up thêm cái ảnh lỗi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kobihoanga
07-02-16, 11:27 AM
thím chỉ mình cách sửa thời trang để không bị mất chân vs tay đi :D

famypo
07-02-16, 11:50 AM
thím chỉ mình cách sửa thời trang để không bị mất chân vs tay đi :D em mới tập thêm thời trang thôi. nó đã bị lỗi rồi chứ chưa gặp trường hợp bị mất tay chân thím !!

kobihoanga
07-02-16, 05:37 PM
em mới tập thêm thời trang thôi. nó đã bị lỗi rồi chứ chưa gặp trường hợp bị mất tay chân thím !!

ô sv này bị lỗi thời trang mà bạn chụp hình khi mặc 1 bộ thời trang cho mình coi đk không

famypo
07-02-16, 07:03 PM
ô sv này bị lỗi thời trang mà bạn chụp hình khi mặc 1 bộ thời trang cho mình coi đk không
mình dùng client ở topic sever 3.56 có bị gì đâu nhỉ hay do mình chép cái việt hóa ở topic cũ!

kobihoanga
07-02-16, 10:48 PM
mình dùng client ở topic sever 3.56 có bị gì đâu nhỉ hay do mình chép cái việt hóa ở topic cũ!

cho mình xin link được khôngxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

famypo
07-02-16, 11:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kobihoanga
09-02-16, 10:24 AM
Đây nè mình vẫn bị lỗi cái thời trang như này nè, dùng clien bạn share vẫn bị, không biết bạn có bị không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>