PDA

View Full Version : VH zt.dat ( Sv linux). Pack zt.dat thông tin không bị lấy cắp

handoi198914
03-02-16, 01:22 PM
Sau 1 time tìm hiểu, bjo mình đã VH đk Zt.dat ( sv linux) như main của Sv win mà mình đã post <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> như VNG ( ko dấu nhé), vui hơn là có thể pack cái zt.dat đó để bảo mật thông tin trên main.....tết nhất rảnh rỗi kiki

ztviet
03-02-16, 02:13 PM
Sau 1 time tìm hiểu, bjo mình đã VH đk Zt.dat ( sv linux) như main của Sv win mà mình đã post <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> như VNG ( ko dấu nhé), vui hơn là có thể pack cái zt.dat đó để bảo mật thông tin trên main.....tết nhất rảnh rỗi kiki

Trình em còn kém lắm. dev ở sever cho vui thôi chứ mấy thứ cao cấp như này em chịu. chẳng biết gì hehe.
Box mình nhìn cũng lắm cao thủ mà chỉ tiếc không hợp sức và không nổi lên cùng một thời điểm . Nêu như.. có lẻ Zt giờ đã khác
Box thì vắng tanh lâu lâu có em newbia... lãng vãng
Cái gì qua cũng nên để cho nó qua...Có lẽ Zt cũng đã đến lúc ngủ được rồi.
ngày xưa chơi Chinh Đồ không nhiều chỉ toàn chơi Đường Quốc mà lúc đó còn nhỏ tưổi quá nên giờ chỉ là nhớ mơ mơ.

Ôi Bao Nhiêu Kỉ Niệm -- Chị2BMW - LỗiTạiAnh - HoaAnhHùng - MèoLười - Aloha1234
HậnCa - HậnMuội - SiêuGaoĐỏ - OảiHương - xXLongVNIXx - BạchLongVỹ - Triệu Tử Long - ĐaịCaLong -
zZSieuNetZz. nhớ ông chú 9 này quá mà không còn sđt hay địa chỉ gì hết :((:((:((

handoi198914
03-02-16, 04:21 PM
Trình em còn kém lắm. dev ở sever cho vui thôi chứ mấy thứ cao cấp như này em chịu. chẳng biết gì hehe.
Box mình nhìn cũng lắm cao thủ mà chỉ tiếc không hợp sức và không nổi lên cùng một thời điểm . Nêu như.. có lẻ Zt giờ đã khác
Box thì vắng tanh lâu lâu có em newbia... lãng vãng
Cái gì qua cũng nên để cho nó qua...Có lẽ Zt cũng đã đến lúc ngủ được rồi.
ngày xưa chơi Chinh Đồ không nhiều chỉ toàn chơi Đường Quốc mà lúc đó còn nhỏ tưổi quá nên giờ chỉ là nhớ mơ mơ.

Ôi Bao Nhiêu Kỉ Niệm -- Chị2BMW - LỗiTạiAnh - HoaAnhHùng - MèoLười - Aloha1234
HậnCa - HậnMuội - SiêuGaoĐỏ - OảiHương - xXLongVNIXx - BạchLongVỹ - Triệu Tử Long - ĐaịCaLong -
zZSieuNetZz. nhớ ông chú 9 này quá mà không còn sđt hay địa chỉ gì hết :((:((:((

chắc có lẽ như vậy... Phần vì cuộc sống, gd. AE nghỉ dev hết..vs lại Zt pt theo hình thức tự phát cho nên nó như vậy...

ztviet
03-02-16, 05:45 PM
chắc có lẽ như vậy... Phần vì cuộc sống, gd. AE nghỉ dev hết..vs lại Zt pt theo hình thức tự phát cho nên nó như vậy...
phải công nhận zt nó ngoàn ngèo và mất thời gian. mà quan trọng là tại sao đồ họa nó xấu xí tên tủi không bằng ai nên cao thủ Vh mới ít ỏi,và bỏ đi từng ngày như này.
Buồn...
chỉ tự nhủ sao mà mình kém cỏi như này chẳng biết tí gì về lập trình. hy vọng Zt ngày nào đó sẽ Hưng Thịnh như ngày xưa.
chắc chắn một ngày nào đó zt sẽ trở lại

trongbt1990
03-02-16, 06:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ztviet
03-02-16, 06:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh dev bản 3.0 của anh handoi thế nào rồi:D

hattieuadt
03-02-16, 08:56 PM
Vừa đọc báo thấy tin vác Thăng trảm ông giám đốc đường sắt đã vui, nghe thêm cái tin này lại vui nữa...(*)

boybomxe
03-02-16, 11:45 PM
Bạn nào có phần mềm sửa hình ảnh của file ztgame.dat khi bắt đầu chạy và sửa hình ảnh của file .pak trên client không share cho anh dev.

ochohieucac123
04-02-16, 03:55 AM
hỏi ngu tại sao game này k VH có dấu dc

trongbt1990
04-02-16, 07:06 AM
anh dev bản 3.0 của anh handoi thế nào rồi:D

lâu lắm r a ko động r, cv và phai trông con nữa

handoi198914
04-02-16, 01:49 PM
hỏi ngu tại sao game này k VH có dấu dc

lý do đơn giản là Clien ko fulll soure bạn ạ....

ztviet
05-02-16, 08:45 AM
lâu lắm r a ko động r, cv và phai trông con nữa
hehe. e chắc cũng dev vài tháng nữa thôi. tháng 6 là có thằng quý tử để truyền nghề roài. :D

ztviet
06-02-16, 08:00 PM
lý do đơn giản là Clien ko fulll soure bạn ạ....
anh có bản zt new của bác evilbaby1 k. thấy ngon mà sao không giới hạn account đi rùi fshare cho anh em sài ké với.

BeMeGame
28-02-16, 08:58 AM
có 1 vần đề mà vòng vo.1 hướng dẩn cho ae viêt hoá . 2 chém gió vui tay. :):):):)

boybomxe
28-02-16, 02:18 PM
có 1 vần đề mà vòng vo.1 hướng dẩn cho ae viêt hoá . 2 chém gió vui tay. :):):):)

Bác ko cần phải hướng dẫn đâu, chỉ cần việt hóa file ztgame.dat giống với vinagame phát hành trước đây rồi share cho anh em là đc rồi :)>-

ztviet
28-02-16, 03:32 PM
ối làng nước ơi. từ năm ngoái năm nay mới có 2 vị sư thúc và sư bá giá lâm... nhiều lúc muốn về nhà coi có gì hot chưa mà ....
người ta làm ăn ngày càng lên. box mình mỗi năm mỗi ít dần :((:((:((

boybomxe
03-03-16, 11:37 PM
Loanh quanh chỉ có 2 bản chinh đồ trên win và linux, các bản đã và đang phát hành với lối chơi chưa hấp dẫn. Sắp tới sẽ có một bản chạy trên linux sẽ có lối chơi hấp dẫn, cuốn hút.

chanshengji
04-03-16, 11:31 PM
phải công nhận zt nó ngoàn ngèo và mất thời gian. mà quan trọng là tại sao đồ họa nó xấu xí tên tủi không bằng ai nên cao thủ Vh mới ít ỏi,và bỏ đi từng ngày như này.
Buồn...
chỉ tự nhủ sao mà mình kém cỏi như này chẳng biết tí gì về lập trình. hy vọng Zt ngày nào đó sẽ Hưng Thịnh như ngày xưa.
chắc chắn một ngày nào đó zt sẽ trở lại
Đồ họa xâu đẹp chẳng nói lên nó là gì cả . Quan trọng là niềm đam mê thôi, JX hay MU cũng thế .Đam mê thôi

ztviet
05-03-16, 11:46 AM
Đồ họa xâu đẹp chẳng nói lên nó là gì cả . Quan trọng là niềm đam mê thôi, JX hay MU cũng thế .Đam mê thôi

sao không bác..
đồ họa xấu ... những ai chưa từng trải nghiệm thì thú thật nhìn giao diện người ta không hứng thú lao vào kinh doanh sợ chẳng ai mua...
còn với những người đã trải nghiệm qua thì vương vấn nhiều kỷ niệm thì đó mới là tâm huyết để dev và chơi off ở đây thương mại e không nói. đa số ở box này là những anh em ít nhiều chơi Chinh Đồ vi na gau rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

thú thật nhiều lúc em muôn đăng pig hỏi mua sever có mã độc có bug. chỉ cần việt hóa có dấu. nhưng hầu như chưa sever pri vào làm được. có bán giá chắc công nhân bọn e không mua nổi sever có mã độc. :D