PDA

View Full Version : [TLBB] Ai biết chỉnh sửa đường link trang chu vào Launch

anhbendoiem20
01-02-16, 04:03 PM
Ai biết chỉnh sửa đường link trang chu vào Launch + ai biết hưỡng dẫn dùm mình phần này nhé thank 30chat
Thay đường link tinh kiem trang chủ là đường trang chủ của ai fix hộ :-s

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuduyen_05
02-02-16, 06:37 AM
File Launch.ini đó bạn /

Metalcore
02-02-16, 07:30 AM
File Launch.ini đó bạn /

phải ko bác trong Launch.ini ngoài 2 cái file patchinfo,LoginServer thì chỉnh thành trang chủ của mình vẫn đâu có đc vẫn hiện lên trang chủ của người khác =D>

ckmaiyeuvk3798
02-02-16, 10:00 AM
Ai biết chỉnh sửa đường link trang chu vào Launch + ai biết hưỡng dẫn dùm mình phần này nhé thank 30chat
Thay đường link tinh kiem trang chủ là đường trang chủ của ai fix hộ :-s

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Theo mình bạn nên xin cái tool tạo launch luôn á có thể mới đáp ứng đk của bạn

anhbendoiem20
02-02-16, 11:01 AM
File Launch.ini đó bạn /

cái đó nó chạy trong tool đó chỉnh sửa trong tool mới dc + bạn cho tool chỉnh sửa lại nha

vocweb
02-02-16, 12:29 PM
cái đó nó chạy trong tool đó chỉnh sửa trong tool mới dc + bạn cho tool chỉnh sửa lại nha

Nhảm nhí. Đây là bản launch chính thống của VN, không phải bản launch do tool tạo ra.

Muốn sửa bản này chỉ có cách mở file Launch.exe lên, sửa lại đường dẫn trong đó.

Metalcore
02-02-16, 03:58 PM

sai rồi bạn ơi chỉnh ở Launh.exe ấy

anhbendoiem20
11-02-16, 10:40 PM
Nhảm nhí. Đây là bản launch chính thống của VN, không phải bản launch do tool tạo ra.

Muốn sửa bản này chỉ có cách mở file Launch.exe lên, sửa lại đường dẫn trong đó.

cho mình phần mền mở chinh sửa đường dẫn trong mở file Launch.exe đóa thank chat 30 mnhe1

shinno
12-02-16, 07:23 AM
File Launch.ini đó bạn

dòng Help_URL =..................

tavipsalip2
12-02-16, 11:40 AM
File Launch.ini đó bạn

dòng Help_URL =..................

ko đc bạn à chắc chỉnh ở file Launch.exe quá :(

Lâm Ngọc Huy
12-02-16, 11:57 AM
ko đc bạn à chắc chỉnh ở file Launch.exe quá :(

Chính xác là phải chỉnh ở Launch.exe thì nó mới có hiệu lực

tavipsalip2
12-02-16, 03:41 PM
Chính xác là phải chỉnh ở Launch.exe thì nó mới có hiệu lực

nhưng mình ko biết tools edit Launch.exe ở đâu tên gì mà trên clbgamesvn ko có share mà có thì link cũng die :(

vinhthamthao
12-02-16, 03:56 PM
nhưng mình ko biết tools edit Launch.exe ở đâu tên gì mà trên clbgamesvn ko có share mà có thì link cũng die :(

này thì link dell

tavipsalip2
12-02-16, 04:02 PM
này thì link dell

link đâu tải đc bạn

huuduyen_05
14-02-16, 05:59 PM
Vào google search hex editor bạn nhé.

liverpoolkak12
23-02-16, 12:11 PM
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)