PDA

View Full Version : Hỏi về server offline cho game Serenia Fantasy (tên tiếng hoa : 仙境幻想)

fuuko91
31-01-16, 03:56 PM
English : sf.koramgame.com/ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
China : xj.kunlun.com/ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Các bác ơi, có ai có thể làm sv offline cho game này được ko ạ?
Hồi trước có đợt nó về VN tên là Tiên Cảnh.
Mà giờ thì kể cả các sv ở nước ngoài cũng đang mất dần rồi, muốn chơi mà khó khăn nhọc nhằn quá :(
Xin chân thành hậu tạ ạ.

ZhouJieLun
31-01-16, 04:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hậu tạ là phải có vật chất ko phải hậu tạ suông nhé =))))))

fuuko91
31-01-16, 10:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hậu tạ là phải có vật chất ko phải hậu tạ suông nhé =))))))

Nhầm game rồi bác ơi :<
Nó đây cơ mà, game pixel :<

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

fuuko91
02-02-16, 11:52 PM
Bác nào biết làm làm hộ em với, nếu giá đừng quá chát em mua lại cũng được ạ :(