PDA

View Full Version : [MU] Xóa dòng chữ này như nào ạ?

Ducan
25-01-16, 07:06 PM
Đã tìm ở mainconfig.dll, jewel.dll nhưng ko thấy :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoaitam1990
25-01-16, 07:15 PM
Đã tìm ở mainconfig.dll, jewel.dll nhưng ko thấy :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vào Client tìm file text.bmd.
Nó nằm ở file đó.

Van_Bom
25-01-16, 07:17 PM
texteng.bmd ban nhe.............main 1.04D thì nó hay nhận mấy cái có chữ eng đấy

Ducan
25-01-16, 07:47 PM
Vào Client tìm file text.bmd.
Nó nằm ở file đó.

texteng.bmd ban nhe.............main 1.04D thì nó hay nhận mấy cái có chữ eng đấy

Đã tìm nhưng không thấy :(
Đây là 2 file text và text_eng của mình.

Van_Bom
25-01-16, 08:00 PM
Đã tìm nhưng không thấy :(
Đây là 2 file text và text_eng của mình.

bạn dùng pentiumtool ấy, sài tool ấy, sau đó nó có cái mục search tìm kiếm ấy...........chú ý thật kỹ vào, chú ý cả chữ hoa chữ thường nữa nhé

Season3
25-01-16, 08:10 PM
Bác dùng MagicHand online mở file Text.bmb tìm dòng đó sửa là ổn

Ducan
25-01-16, 08:15 PM
bạn dùng pentiumtool ấy, sài tool ấy, sau đó nó có cái mục search tìm kiếm ấy...........chú ý thật kỹ vào, chú ý cả chữ hoa chữ thường nữa nhé

Máy mình win10 hình như ko mở được PentiumTool :(

Bác dùng MagicHand online mở file Text.bmb tìm dòng đó sửa là ổn

Mình mở rồi, tìm rồi, mà ko thấy :(

P/s: Bác nào rảnh xem hộ em phát: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ducan
25-01-16, 08:54 PM
Ai help với ạ :(

hoangtu_eck94
25-01-16, 08:58 PM
DÙNG MAGICHAND MỞ FILE TEXT_ENG.BMD Ở THƯ MỤC DATA/LOCAL/ENG LÊN NHÉ BẠN. CHỌN BẢNG MÃ utf8

Ducan
25-01-16, 09:23 PM
DÙNG MAGICHAND MỞ FILE TEXT_ENG.BMD Ở THƯ MỤC DATA/LOCAL/ENG LÊN NHÉ BẠN. CHỌN BẢNG MÃ utf8

Cảm ơn bạn, nãy hóa ra mình chưa để UTF-8 ^^