PDA

View Full Version : [MU] Ai đang dùng Nweb Mu Vip của anh Vinh nebanbe

domanhtinh
24-01-16, 10:54 PM
Hiện tại mình đang dùng web đó, có hiện tượng bị mất thẻ nhé, ko rõ nguyên nhân do cái gì nữa. Bực quá !

hackluv
24-01-16, 11:24 PM
Hiện tại mình đang dùng web đó, có hiện tượng bị mất thẻ nhé, ko rõ nguyên nhân do cái gì nữa. Bực quá !

check shell hoặc ktra từng file xem

domanhtinh
24-01-16, 11:47 PM
check shell hoặc ktra từng file xem

cái này e ko rõ lắm,đại ca chỉ cho e đc ko

PhamNinh
24-01-16, 11:53 PM
dùng web share v5 gì gì đó bên SQL Server & Website hả ;;)

chividamme
24-01-16, 11:58 PM
Web bạn xài của ai cho ai config, host thuê của ai, trên host có mấy cái web linh tinh gì ko ho nếu có skin thì skin ai share thì rỏ, có ai biết VPS ko.....

Nếu như bạn nói thì
1/ là skin
2/ là web được config qua 1 người nào đó rồi share cho bạn
3/ skin diễn đàn
4/ lỗ hỏng bảo mật nào đó
5/ Xampp thì dùng xampp bảo mật khác ip thì ko connect đc

The Gamer
25-01-16, 12:49 AM
dùng web share v5 gì gì đó bên sql server & website hả ;;)

bản vip là 1 triệu lấy đâu ai share ?

gunbound1012
25-01-16, 01:21 AM
bạn có chắc chắn mua cua Vinh không và đã kiểm tra shell va những thứ lặt vạt nhu mấy bạn trên đã nêu chưa
đúng là có 1 bản vip crack đó cẩn thận mua nhầm người , tốt nhất mua trực tiếp từ Vinh
bản lởm đây y nhwu bản thật cung api như thật full trức năng vip luôn nhưng bị bốc 1 lắm cái lung tung bỏ vào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:)):)):)):))

domanhtinh
25-01-16, 08:28 AM
dùng web share v5 gì gì đó bên SQL Server & Website hả ;;)

web vip 1tr/1thang nhé, ai dùng web share đâu bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Web bạn xài của ai cho ai config, host thuê của ai, trên host có mấy cái web linh tinh gì ko ho nếu có skin thì skin ai share thì rỏ, có ai biết VPS ko.....

Nếu như bạn nói thì
1/ là skin
2/ là web được config qua 1 người nào đó rồi share cho bạn
3/ skin diễn đàn
4/ lỗ hỏng bảo mật nào đó
5/ Xampp thì dùng xampp bảo mật khác ip thì ko connect đc

mình dùng web thuê cua anh vinh netbanbe 1tr/1thang nhé/ yahoo của anh ý là nwebmu nhé

tanlockgvn
25-01-16, 08:29 AM
quan trọng là mua đúng chủ hay không? mua qua yahoo nào?

domanhtinh
25-01-16, 09:59 AM
quan trọng là mua đúng chủ hay không? mua qua yahoo nào?
nwebmu nhé..............................

The Gamer
25-01-16, 11:15 AM
nwebmu nhé..............................

cho xin cái yahoo đi bạn______________-

Domino9990
25-01-16, 11:54 AM
mất thẻ có thể do nhiều nguyên nhân mà bạn.
1.máy chủ bị local
2.source trên hosting đã bị hook
3.server check thẻ gặp sự cố trả thẻ muộn.
nếu bạn muốn biết nguyên nhân là ở đâu thì hãy trình bày rõ trường hợp bạn đang gặp phải để mọi người cùng giúp đỡ nào
1.bị mât như thế nào có theo thoi điểm hay không có chu kì hay quy luật mất không hay chỉ là lâu lâu bỗng nhiên
2.hosting cậu thuê của ai, trước giờ có ai can thiệp vào hosting của bạn chưa
3.vps của ban đã cònig bảo mật chưa

heroviet2301
25-01-16, 03:43 PM
Đây là mất do chưa có kinh nghiệm bảo mật thỉ phải, thuê hosting thì việc mất là sớm muộn thôi, có hàng tỷ lý do để bị hack thẻ.

domanhtinh
25-01-16, 07:01 PM
cho xin cái yahoo đi bạn______________-

yahoo của mình là domanhtinh.hn12 ............

domanhtinh
25-01-16, 07:07 PM
mất thẻ có thể do nhiều nguyên nhân mà bạn.
1.máy chủ bị local
2.source trên hosting đã bị hook
3.server check thẻ gặp sự cố trả thẻ muộn.
nếu bạn muốn biết nguyên nhân là ở đâu thì hãy trình bày rõ trường hợp bạn đang gặp phải để mọi người cùng giúp đỡ nào
1.bị mât như thế nào có theo thoi điểm hay không có chu kì hay quy luật mất không hay chỉ là lâu lâu bỗng nhiên
2.hosting cậu thuê của ai, trước giờ có ai can thiệp vào hosting của bạn chưa
3.vps của ban đã cònig bảo mật chưa

mình bị mất theo kiểu ngẫu nhiên, bọn gamer nạp thì vẫn báo thành công, nhưng ko có log ghi lại số thẻ nạp

phuongnam9119
25-01-16, 07:44 PM
mình bị mất theo kiểu ngẫu nhiên, bọn gamer nạp thì vẫn báo thành công, nhưng ko có log ghi lại số thẻ nạp
trc cũng bị như bạn . k phải bị ở hosting nhé mà bị ở server , member nạp vẫn thành công có Gcoin đoàng hoàng mà k có ghi LOG chỉ có nạp thẻ sai mới ghi LOG :))
Bạn Bảo trị chạy lại Window server . Config lại mục Server Web mới lại .

Chúc thành công :)

domanhtinh
25-01-16, 08:23 PM
trc cũng bị như bạn . k phải bị ở hosting nhé mà bị ở server , member nạp vẫn thành công có Gcoin đoàng hoàng mà k có ghi LOG chỉ có nạp thẻ sai mới ghi LOG :))
Bạn Bảo trị chạy lại Window server . Config lại mục Server Web mới lại .

Chúc thành công :)

cảm ơn bạn nhé, mình sẽ thử ......

phuongvvvnhl
27-01-16, 09:56 AM
Bạn check lại sql server của bạn xem có user nào lạ không nếu có thì xóa hết đi check port 1433 xem có mở không
Đề phòng với mấy phần mềm như titan editor hay mu maker.
Căng quá thì alo cho bọn bảo kim hoặc ngân lượng làm 1 modun nạp thẻ riêng cho an toàn dùng mấy hàng không rõ nguồn gốc dễ tèo lắm