PDA

View Full Version : [MU] Cần giúp đỡ lỗi Gameserver và TitanCS

emga9xkc
23-01-16, 11:53 AM
mong các a chỉ bảo. e đã làm theo video hướng dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của a 862268 giống ý hệt mà chạy đi chạy lại vẫn bị lỗi 2 file Gameserver và TitanCS không hiểu sai ở đâu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
23-01-16, 11:55 AM
mong các a chỉ bảo. e đã làm theo video hướng dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của a 862268 giống ý hệt mà chạy đi chạy lại vẫn bị lỗi 2 file Gameserver và TitanCS không hiểu sai ở đâu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Inbox teamview đi, mình xem cho.

strancongtu2
23-01-16, 11:55 AM
Bạn xem lại ở File config.ini trong TiTanLinkSerrver với SCF_Connect.ini trong GameServer có trùng port ko nhé

emga9xkc
23-01-16, 12:55 PM
Bạn xem lại ở File config.ini trong TiTanLinkSerrver với SCF_Connect.ini trong GameServer có trùng port ko nhéa ơi ko trùng port ạ................................

wermanhme1990
23-01-16, 01:04 PM
a ơi ko trùng port ạ................................

Bạn gởi lại teamview đi, không connect được.

Ducan
23-01-16, 03:44 PM
Chưa được à em?
Em chạy local hay vps thế?

tanlockgvn
23-01-16, 03:49 PM
connect server mà củng bị lỗi nữa thì hơi lạ. trước giờ chưa bao giờ bị connectserver kê cả những ngày đầu đụng đến muserver