PDA

View Full Version : [MU] cho mình hỏi về muemu cài trên VPS

161012
22-01-16, 09:08 PM
mình cài muemu ss8 trên pc vào game bình thường nhưng cái trên vps thì không kết nối được ở antihack minh da config
CustomerName = enoch và CustomerHardwareId chek port thông bật server bình thường nhưng client kết nối k được bạn nào biết cách fix giúp mình với

Mr.Long
06-03-16, 08:57 AM
Mình cài MUEMU download trên trang chủ của nó về config IP xong mà chạy main nó anti hack của nó k cho chạy..
Bạn fixx chỗ nào thế chỉ mình với

hoaitam1990
06-03-16, 05:47 PM
Có bật port 55999 chưa?
Nhiều ông tính mở onl bản này ak?, lúc nó còn xài lic thì mở đc. Chứ giờ mà mở là nhanh đi.
Hay bị reconnect và crash gs nếu xài hàng free.

gunbound1012
06-03-16, 05:59 PM
Có bật port 55999 chưa?
Nhiều ông tính mở onl bản này ak?, lúc nó còn xài lic thì mở đc. Chứ giờ mà mở là nhanh đi.
Hay bị reconnect và crash gs nếu xài hàng free.

cùng ý kiến bản share free cực kỳ hay crash random khi trên 50 men online ko lý do không thời gian cụ thể nếu có ý định online bạn dùng zteam ss9 hay hơn lấy mỗi antihack của emu thôi hoặc dùng liveguard bản premium có bác đã crack dc

alobabyday
13-04-16, 09:30 PM
như chủ toppick đem mở online với thằng bạn mà send nó cái clien thì antihack không cho vào
dicolec luôn? mở teamview máy nahf nó thì ấn vào main hiện anihack báo dicolec với sv???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>