PDA

View Full Version : [Việt Hóa Phong Vân] Cần các pro giúp đỡ !!

utkha
21-01-16, 02:47 PM
Tình hình là e thấy sever của bác toandaik share nhưng vẫn còn một số thứ chưa việt hóa dc ! như là tên quái và item trong shop với danh hiệu các pro đi ngang e hỏi phát ! là tại sao danh hiệu trong nhân vật thì dc việt hóa mà ngoài game thì vẫn là tiếng tàu, cái này e chưa hiểu lắm, ai thông e phát được ko ạ!
demo ảnh lun các bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3f4f694b05cd9346b454811a3f77&oe=56A34AC9

nhokvip43
21-01-16, 05:12 PM
Danh hiệu trong nhân vật là dạng text ( chữ bình thường )
Còn mấy cái bạn đánh dấu là dạng hình ảnh ( flash )
Muốn VH mấy cái đó thì phải biết tiếng trung và biết chỉnh sửa flash + photoshop
Tên quái và vật phẩm này kia thì cũng là dạng text nằm trong data thì phải

supergunny677
21-01-16, 05:23 PM
Flash pack :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

toshidotoke
21-01-16, 06:10 PM
thay file đã việt hóa trong nhân vật thành file bên ngoài là vh được bác em làm như thế là xong !

phiyeutuan08
21-01-16, 06:16 PM
thay file đã việt hóa trong nhân vật thành file bên ngoài là vh được bác em làm như thế là xong !

Bác hướng dẫn cụ thể hơn được không. File danh hiệu là file nào thế?

utkha
22-01-16, 09:31 AM

thay file nào bác, bác có thể chỉ rõ là file nào việt hóa tên quái ko bác ? bữa e có thêm 1 vật phẩm vô shop nhưng thay xong không vào dc game :-?:-?:-?:-?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Danh hiệu trong nhân vật là dạng text ( chữ bình thường )
Còn mấy cái bạn đánh dấu là dạng hình ảnh ( flash )
Muốn VH mấy cái đó thì phải biết tiếng trung và biết chỉnh sửa flash + photoshop
Tên quái và vật phẩm này kia thì cũng là dạng text nằm trong data thì phải

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>