PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn add port vào Gs !

yb_ngoc
18-01-16, 10:00 AM
Nói thật là em cũng chỉ hiểu port có nghĩa là cổng nhập ,suất dữ liệu , chứ bảo add port vào Gs như thế nào em chịu thêm Id vào mấy Dada ma van khong ket nối đuoc voi sever . bac chỉ em cach them port vào GS . mà Gs là gameserver ạ

ikenylee
18-01-16, 10:07 AM
bạn xem video hướng dẫn cài mu offline chưa vậy?

yb_ngoc
18-01-16, 10:32 AM
bạn xem video hướng dẫn cài mu offline chưa vậy?

đang xem nè . dần hiểu rồi thiếu mỗi 1 bước , cách thêm port vao game sever. hihi.

kenthd
18-01-16, 11:23 AM
Nói thật là em cũng chỉ hiểu port có nghĩa là cổng nhập ,suất dữ liệu , chứ bảo add port vào Gs như thế nào em chịu thêm Id vào mấy Dada ma van khong ket nối đuoc voi sever . bac chỉ em cach them port vào GS . mà Gs là gameserver ạ
nếu là sv ss thấp thì bạn add qua cách tạo shortcut nhé... ss6 trở lên thì khỏi cần

vd:

C:\MuOnlineS3\GameServer\GameServer.exe 127.0.0.1 55970 127.0.0.1 55960 55901

ảnh mình họa :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

yb_ngoc
18-01-16, 11:26 AM
nếu là sv ss thấp thì bạn add qua cách tạo shortcut nhé... ss6 trở lên thì khỏi cần

vd:

ảnh mình họa :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cảm ơn nhé! Mới làm lên có nhiều cái phải học hỏi ! thank

kenthd
18-01-16, 11:39 AM
cảm ơn nhé! Mới làm lên có nhiều cái phải học hỏi ! thank
có nút thank to lắm bạn... cứ bấm bấm hộ mình là mình thích rùi :))

yb_ngoc
18-01-16, 04:11 PM
có nút thank to lắm bạn... cứ bấm bấm hộ mình là mình thích rùi :))

Bạn thật là nhiệt tình ! thank cho 2 phát !:D:D:D:D