PDA

View Full Version : [MU] Lỗi này chạy thiều gì mọi người ơi

yb_ngoc
17-01-16, 07:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thế này là chạy thiếu cài gì nhỉ. mình vào game xong nhấn vào svver bị mất kết nối luôn

memories8x
17-01-16, 07:10 PM
thế này là chạy thiếu cài gì nhỉ. mình vào game xong nhấn vào svver bị mất kết nối luôn

bạn chạy conect sever chưa! sv này mình vừa tét xong tức thì!kaka

yb_ngoc
17-01-16, 07:23 PM
bạn chạy conect sever chưa! sv này mình vừa tét xong tức thì!kaka

Chay roi ma kick vao sver nó mất kết nối là sao bạn

Domino9990
17-01-16, 07:26 PM
Chay roi ma kick vao sver nó mất kết nối là sao bạn

xem lại port của gs đã kết nối chưa,,, xem ở connecserver/serverlist và gameserver có đồng bộ chưa nhé....

yb_ngoc
17-01-16, 07:37 PM
xem lại port của gs đã kết nối chưa,,, xem ở connecserver/serverlist và gameserver có đồng bộ chưa nhé....

đồng bboj đỉa chỉ ip hả bạn cái này mình chưa rõ lắm , chỉnh hoài mà no vẫn chưa vào game được

--- Chế độ gộp bài viết ---

đồng bboj đỉa chỉ ip hả bạn cái này mình chưa rõ lắm , chỉnh hoài mà no vẫn chưa vào game được

chay game sever nó báo lỗi thế này

hackluv
17-01-16, 08:14 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
chay game sever nó báo lỗi thế này

T1, các bạn muốn sdung các sv này vui lòng tìm hiểu trc khi sdung từ các bài từ 2k8 trở đến 2k11

cái này ko fai là lỗi. do các bạn quá quen vs kiểu chạy ăn sẵn ( khai báo port giống scfmt - zteam ) nên ko ai chú ý đến việc fai shortcut và thêm port vào cả.

yb_ngoc
17-01-16, 08:26 PM
T1, các bạn muốn sdung các sv này vui lòng tìm hiểu trc khi sdung từ các bài từ 2k8 trở đến 2k11

cái này ko fai là lỗi. do các bạn quá quen vs kiểu chạy ăn sẵn ( khai báo port giống scfmt - zteam ) nên ko ai chú ý đến việc fai shortcut và thêm port vào cả.

Bạn có thể chỉ cho mình mấy bài đó không bạn . shortcut và thêm port thế nào mình mới tìm hiểu thôi bạn ak.

hackluv
17-01-16, 08:28 PM
Bạn có thể chỉ cho mình mấy bài đó không bạn . shortcut và thêm port thế nào mình mới tìm hiểu thôi bạn ak.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <<<<<<<<<<< đây

yb_ngoc
17-01-16, 08:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <<<<<<<<<<< đây

cảm ơn bạn ! bạn đã lầ admin Mu bao giờ chưa vậy

hackluv
17-01-16, 08:34 PM
cảm ơn bạn ! bạn đã lầ admin Mu bao giờ chưa vậy

dã từng nhưng chơi bạn bè từ hồi 2k11 =))

onl trên laptop =)))

yb_ngoc
17-01-16, 08:39 PM
dã từng nhưng chơi bạn bè từ hồi 2k11 =))

onl trên laptop =)))

Muốn làm 1 Mu cho anh em trong họ cùng chơi mà cũng vất phết

hackluv
17-01-16, 08:46 PM
Muốn làm 1 Mu cho anh em trong họ cùng chơi mà cũng vất phết
lần đầu mất 2 tuần off - 1 tuần onl - 3 ngày web

lần sau thì ko tới 3 tiếng :3

kenthd
17-01-16, 09:10 PM
vãi thánh chưa add port GS -_-

yb_ngoc
17-01-16, 09:29 PM
lần đầu mất 2 tuần off - 1 tuần onl - 3 ngày web

lần sau thì ko tới 3 tiếng :3
cảm ơn bạn nhé
rất mong học hỏi bạn sẽ nhanh hơn !

yb_ngoc
17-01-16, 09:35 PM
vãi thánh chưa add port GS -_-
Chưa add port nhu the nao bạn chỉ mình với

ikenylee
17-01-16, 10:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=h%C6%B0%E1%BB%9Bng+d%E1%BA%ABn+m%E1%BB%9F+port +modem

modem gì thì viết ra, sao không cài offline đỡ phải mở port

yb_ngoc
17-01-16, 10:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=h%C6%B0%E1%BB%9Bng+d%E1%BA%ABn+m%E1%BB%9F+port +modem

modem gì thì viết ra, sao không cài offline đỡ phải mở port

Mình cài off đó , cài xong xuôi hết thì vào sever no bị ngắt hết nối. mình sài modem viettel :Alcatel-lucent. port nghĩa là cài địa chỉ Ip trên modem đó hả bạn ,

kenthd
17-01-16, 11:02 PM
lỗi này xem lại hướng dẫn cài đặt nhé bạn hiền :)) đồ ngốc hihi

ikenylee
17-01-16, 11:28 PM
cài offline bạn chỉ cần sửa ip: connectserver / mapserverinfo.dat còn lại để 127.0.0.1

jjmmjjohny
18-01-16, 07:55 AM

Lỗi này là lỗi " Kết nối tới máy chủ bị ngắt " =)))))))))))))))))))))

kenthd
18-01-16, 11:27 AM
Lỗi này là lỗi " Kết nối tới máy chủ bị ngắt " =)))))))))))))))))))))
câu trả lời rất hay rất ý nghĩa và súc tích ngắn gọn dễ hiểu mà ai cũng biết -_-

jjmmjjohny
18-01-16, 02:22 PM
câu trả lời rất hay rất ý nghĩa và súc tích ngắn gọn dễ hiểu mà ai cũng biết -_-

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk