PDA

View Full Version : [MU] lỗi ChaosCastle

Season3
17-01-16, 11:37 AM
đến giờ cc click đúp phải để đi thì bị văng ra ngoài Desktop

nguyenanh_cntt
17-01-16, 11:41 AM

Bạn thử chạy với Client khác xem sao, có thể do bug map cc.................

vancanh1991
17-01-16, 12:16 PM

có thể lỗi mini map thử tắt mini map xem

Season3
17-01-16, 12:28 PM
Bạn thử chạy với Client khác xem sao, có thể do bug map cc.................

Cảm ơn bác đã q.tâm , để m thử xem mà bác cho m hỏi cc nó nằm ở World máy nhỉ

nguyenanh_cntt
17-01-16, 12:33 PM
Cảm ơn bác đã q.tâm , để m thử xem mà bác cho m hỏi cc nó nằm ở World máy nhỉ

Hình như là world 54 bạn ah....................

Season3
17-01-16, 03:29 PM
Hình như là world 54 bạn ah....................

sao cậu biết có mini map thế , đúng pro có khác :D , m cũng nghe qua là world 54 rồi nhưng tìm clien k có world 54 đó vả lại nhìn clien ss6 mà vẫn giữ cũng k có world 54 đó

Season3
19-01-16, 07:23 PM
Uppppp . m.n cho m hỏi ChaosCastle nằm ở World mấy thế m coppy World54 vào nó vẫn thế m tìm clien khác ở ss6 k có World54 nhé ai giúp với

phungbaphu
19-01-16, 07:50 PM
lỗi này do file text.bmd việt hóa gây nên bạn có thể cho mình thông tin client phiên bản season mấy main 1.xx hay là bao nhiêu mình xem có thể giúp không

Season3
19-01-16, 10:33 PM
lỗi này do file text.bmd việt hóa gây nên bạn có thể cho mình thông tin client phiên bản season mấy main 1.xx hay là bao nhiêu mình xem có thể giúp không

m dùng bản ss3 clien exillum , vô cc thì bị văng ra ngoài và m tìm World54 như bạn trên nói coppy dô thì vẫn thế nhưng m lấy clien exteam vào cc thì như bt :( , xong m để đấy vào = clien exillum kia thì vẫn k vào dc m gõ lệnh /trace thì vào dc nhưng quả thực vào giật giật sv k hỗ trợ Terrain đó rồi cũng k nổ cầu bé dần đi :(

tanlockgvn
20-01-16, 09:19 AM
m dùng bản ss3 clien exillum , vô cc thì bị văng ra ngoài và m tìm World54 như bạn trên nói coppy dô thì vẫn thế nhưng m lấy clien exteam vào cc thì như bt :( , xong m để đấy vào = clien exillum kia thì vẫn k vào dc m gõ lệnh /trace thì vào dc nhưng quả thực vào giật giật sv k hỗ trợ Terrain đó rồi cũng k nổ cầu bé dần đi :(
client phải đồng bộ vs sv chứ cậu dùng client khác thì phải gặp lỗi r

Season3
20-01-16, 01:21 PM
Cảm ơn mấy bạn , bị lỗi file text.bmd mấy bạn cho m hỏi m viethoa theo giống bên kia sao lại bị lỗi ở dòng nào vậy , ngồi ê mông 2 hôm mấy việt hóa xong h lỗi không biết tìm chỗ nào :(