PDA

View Full Version : [MU] Lỗi cài QLS

siunhan
15-01-16, 07:39 PM
E ngồi vọc làm cái off nghịch xem mấy box trên diễn đàn + video HD r nhưng mắc chỗ cài SQL bị như vậy!
Chả hiểu gì luôn đi phân lại quyền admin mà vẫn bị!
Ai biết có thể giúp e đc k ak?
Win7 nguyễn gốc k chỉnh sửa gì chỉ cài mỗi driver + framnet + c++ thôi ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
15-01-16, 07:43 PM
đã từng bị. cuối cùng lên luôn 2012 - 2014 là ngọt :))

wermanhme1990
15-01-16, 07:50 PM
Inbox đi, mình teamview xem.!!!!!!!!!!!!!!!!

siunhan
15-01-16, 07:58 PM
đã từng bị. cuối cùng lên luôn 2012 - 2014 là ngọt :))

tại e k hiểu mấy cái SQL lắm nên chưa dám làm khác clip HD ~~! lỡ fail gì mệt lắm ạ!

Inbox đi, mình teamview xem.!!!!!!!!!!!!!!!!
e inbox trong diễn đàn r ạ!

wermanhme1990
15-01-16, 08:04 PM
tại e k hiểu mấy cái SQL lắm nên chưa dám làm khác clip HD ~~! lỡ fail gì mệt lắm ạ!

e inbox trong diễn đàn r ạ!

Bạn click vào tên mình, có mục gởi tin nhắn riêng đó, click vào rồi gởi id+pass qua.

siunhan
15-01-16, 08:34 PM
Bạn click vào tên mình, có mục gởi tin nhắn riêng đó, click vào rồi gởi id+pass qua.

cám ơn bác ạ!
Vấn đề đã được giải quyết!
xin close ạ!

bác kia giúp e giải quyết như sau ạ!
vào compute chuột phải chọn propreties >>> advanced system settings >> chọn tab "computer name" chọn "change" và đổi tên chỗ " Computer name" đổi tên ok và rs máy là đc!