PDA

View Full Version : Quà tết cho AE Phong Vân

Trang : 1 [2]

craven
09-01-16, 07:48 PM
Tình hình là:Không thể đăng ký quá nhiều tài khoản trên cùng IP bác nào biết chỉ e với gấp lắm rồi.

D:\H20PV\Web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tìm dòng

if(mysql_num_rows(mysql_query("select last_login_ip from account where last_login_ip='".$ip."'"))>2){
die(json_encode(array('status'=>'error','message'=>'Không thể đăng ký quá nhiều tài khoản trên cùng IP')));
}
Xóa nó đi là tạo tài khoản thoải mái

xuantuan93
09-01-16, 08:34 PM
kích thik ko mấy bác... ko bit làm j nữa dê nó lên 500tr :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

craven
09-01-16, 08:43 PM
kích thik ko mấy bác... ko bit làm j nữa dê nó lên 500tr :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chế lại % mấy cucj tiềm đơn , LC chả lên vài tỷ ấy chứ =))

xuantuan93
09-01-16, 09:09 PM
Chế lại % mấy cucj tiềm đơn , LC chả lên vài tỷ ấy chứ =))
dev sao v bác.. chi e phát coi \:D/

craven
09-01-16, 09:15 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

down ban fshare phía trên kìa bn..

Xóa cái foder fyws trong MyQLS5 phải không bạn , mình xóa đj nó không chạy dc sv nữa , chỉ mình chút

dev sao v bác.. chi e phát coi \:D/
refined_stat_goods.txt sửa lại cái tăng vĩnh viên 1% và 2% của tiềm đơn , rồi chỉnh mấy cái sử dụng cái đó .
Ví dụ thú mình vào mount.txt sửa lại thành % tương đương , lên LC thôi rồi
Nhưng mà nhanh chán game (*)

xuantuan93
09-01-16, 10:04 PM
Xóa cái foder fyws trong MyQLS5 phải không bạn , mình xóa đj nó không chạy dc sv nữa , chỉ mình chút

refined_stat_goods.txt sửa lại cái tăng vĩnh viên 1% và 2% của tiềm đơn , rồi chỉnh mấy cái sử dụng cái đó .
Ví dụ thú mình vào mount.txt sửa lại thành % tương đương , lên LC thôi rồi
Nhưng mà nhanh chán game (*)

tks bac... de e voc thư coi.. mà e nghi file txt thì chì là hiên thi thôi chứ.. bua e sua cái 10 trang bi bat diêt nó chi hiên thi thôi chứ luc chiến vẫn như cũ

newbiewebgame
09-01-16, 10:10 PM
tks bac... de e voc thư coi.. mà e nghi file txt thì chì là hiên thi thôi chứ.. bua e sua cái 10 trang bi bat diêt nó chi hiên thi thôi chứ luc chiến vẫn như cũ

em cũng thử sửa rồi mà nó chỉ hiển thị ảo thôi , htrc có ngồi nghịch cái danh hiệu ...

craven
09-01-16, 10:57 PM

Xóa hết nhân vật cũ đi thế nào vậy bạn , mình mò mãi mà không dc

kenpro7777
09-01-16, 11:53 PM
Bác nào có file main client gốc của nó ko cho e xin với

tanlockgvn
10-01-16, 08:52 AM
Xóa hết nhân vật cũ đi thế nào vậy bạn , mình mò mãi mà không dc

tải navicat về rồi vào db mà xóa

8gamevn
10-01-16, 09:02 AM
sao danh hiệu trên nhân vật thì VH mà hiện ở ngoài k Vh nhỉ mấy anh

luandaik
10-01-16, 10:44 AM
Pro cho hỏi lỗi này là lỗi gì và cách khắc phục xin cảm ơn.
Start đến file 3-Start-Server.bat thì bị lỗi không tìm thấy file start.bat.

tanlockgvn
10-01-16, 10:47 AM
Pro cho hỏi lỗi này là lỗi gì và cách khắc phục xin cảm ơn.
Start đến file 3-Start-Server.bat thì bị lỗi không tìm thấy file start.bat.

tải bộ server về đổi tên thư mục thành Server chép vào bộ web. ko có file lấy gì run

thinthoi_88
10-01-16, 10:50 AM
các bác cho e hỏi cái ip và pass đăng nhập navicat. Thanks các bác

tanlockgvn
10-01-16, 10:52 AM
các bác cho e hỏi cái ip và pass đăng nhập navicat. Thanks các bác

db_user=root
db_passwd=toandaik

luandaik
10-01-16, 10:54 AM
tải bộ server về đổi tên thư mục thành Server chép vào bộ web. ko có file lấy gì run
Cám ơn bác e làm đc rồi . Tiện e hỏi chỉnh vip KNB các kiểu ở tab nào trong navicat ạ.

xuantuan93
10-01-16, 11:04 AM
Cám ơn bác e làm đc rồi . Tiện e hỏi chỉnh vip KNB các kiểu ở tab nào trong navicat ạ.

bn vào wed\root\config tìm file account.php mơ = notepad tìm dòng này sữa 10000 = số bn thik ( chú ý chuyễn vô game max là 88888888 nến lớn hơn thì = 0 => mất kbn mà ko lên vip) cài này chinh trc khi tạo acc nhé.. tạo acc rồi thì chinh cũng ko có đâu vì cái này tặng kbn khi tạo acc.. còn ko thì dùng lệnh GM nó add cho
xong bn xài cái shop tui share thì đến tết công gô cũng ko hết kbn ;))
$srcDataStr = date("Y-m-d H:i:s");
if (!mysql_query("insert into account (dj,name,password,email,phone,tgnum,last_login_ip, last_login_time) values (10000,'" . $username . "','" . $password . "','" . $email . "','" . $phone . "','0','" . $ip . "','" . $srcDataStr . "')")){
die(json_encode(array('status'=>'error','message'=>'Đăng ký không thành công vui lòng thử lại')));

luandaik
10-01-16, 11:06 AM
bn vào wed\root\config tìm file account.php mơ = notepad tìm dòng này sữa 10000 = số bn thik ( chú ý chuyễn vô game max là 88888888 nến lớn hơn thì = 0 => mất kbn mà ko lên vip) cài này chinh trc khi tạo acc nhé.. tạo acc rồi thì chinh cũng ko có đâu vì cái này tặng kbn khi tạo acc.. còn ko thì dùng lệnh GM nó add cho
xong bn xài cái shop tui share thì đến tết công gô cũng ko hết kbn ;))
$srcDataStr = date("Y-m-d H:i:s");
if (!mysql_query("insert into account (dj,name,password,email,phone,tgnum,last_login_ip, last_login_time) values (10000,'" . $username . "','" . $password . "','" . $email . "','" . $phone . "','0','" . $ip . "','" . $srcDataStr . "')")){
die(json_encode(array('status'=>'error','message'=>'Đăng ký không thành công vui lòng thử lại')));
Tks cậu :)

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

phiyeutuan08
10-01-16, 12:41 PM
Có mấy cái danh hiệu đặc biệt của bản này chưa được việt hóa. Bạn nào biết chỗ sửa hay có file việt hóa chỉ mình với!

luandaik
10-01-16, 12:58 PM
Cái này mở online thì chọn port bao nhiêu vậy mấy bạn.

minhkhanh109
10-01-16, 01:07 PM
Cái này mở online thì chọn port bao nhiêu vậy mấy bạn.

80,135, 445, 2181, 7890, 30015, 30016, 30026, 47001, 49152, 49153, 49154, 49155, 49156, 49157, 30025

luandaik
10-01-16, 01:09 PM
80,135, 445, 2181, 7890, 30015, 30016, 30026, 47001, 49152, 49153, 49154, 49155, 49156, 49157, 30025
Bác cho em xin cái yahoo được ko ạ

sgamer
10-01-16, 01:15 PM
Có mấy cái danh hiệu đặc biệt của bản này chưa được việt hóa. Bạn nào biết chỗ sửa hay có file việt hóa chỉ mình với!

Bỏ zfy đi rồi thay = swf là có vh ngay thôi bạn main+data

thinthoi_88
10-01-16, 02:06 PM

Bạn chỉ rõ hơn đc ko :)................................................ ............................

phiyeutuan08
10-01-16, 02:26 PM
Mình thấy trong folder stable/1/res/ mỗi file .swf đều đi kèm 1 file .zfy tương ứng. Vậy game là nó chạy cái nào vậy. File nào quy định cái này kô?

0982921766
10-01-16, 02:49 PM
chỉnh 100% update thành công ở đâu vậy mấy bác

w88 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
m88 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
fun88 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
188bet (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
fb88 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
loto188 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
letou (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|

12bet (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
cmd368 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|
happyluke (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)|

thiendialk1
10-01-16, 04:16 PM
D:\H20PV\Web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tìm dòng

if(mysql_num_rows(mysql_query("select last_login_ip from account where last_login_ip='".$ip."'"))>2){
die(json_encode(array('status'=>'error','message'=>'Không thể đăng ký quá nhiều tài khoản trên cùng IP')));
}
Xóa nó đi là tạo tài khoản thoải mái

Thank Bác đã fix được rồi:x
Ta hận cái 30chart

tanlockgvn
10-01-16, 07:57 PM
bác nào hướng dẫn mở pb tổ đội với. chạy start_cross rồi vẫn ko tìm thấy nhóm

dukute1995
10-01-16, 08:45 PM
ai cho mình xin code nhận vàng mỗi ngày với :D

xuantuan93
10-01-16, 09:07 PM
ai cho mình xin code nhận vàng mỗi ngày với :D

bn vào sever\config\data tìm file prize.txt mờ ra rồi ngâm cứu di... muốn chình j thì cứ chình.. nhớ tao file dê phòng trc hợp sưa sai ko chạy game dc thì có cái mà thay lại.

ochohieucac123
11-01-16, 03:10 AM
làm sao bay dc lên đây các bác . mò hết ngóc ngách ở lạc sơn r

Google.com
11-01-16, 08:34 AM
sao kì lạ... virut quá trời nhỉ ? làm cái diệt virrut của tui nó báo lỗi tự động reset để check virrut và sửa lỗi mất 5 tiếng mới sửa xong

nobitajx2
11-01-16, 09:40 AM
sao kì lạ... virut quá trời nhỉ ? làm cái diệt virrut của tui nó báo lỗi tự động reset để check virrut và sửa lỗi mất 5 tiếng mới sửa xong

Cùng số phận :)) nên test ở máy ảo :P

phiyeutuan08
11-01-16, 10:13 AM
Mình chơi off các bạn cho hỏi các có thể hướng dẫn chỉnh đánh quái rớt Vàng (Kim nguyên bảo đó) với tỉ lệ ít và Boss với tỉ lệ nhiều hơn để chơi cho nó hấp dẫn không thay vi nạp thẳng 1 đống knb vào người ngay.

monday1990
11-01-16, 10:46 AM
Mình chơi off các bạn cho hỏi các có thể hướng dẫn chỉnh đánh quái rớt Vàng (Kim nguyên bảo đó) với tỉ lệ ít và Boss với tỉ lệ nhiều hơn để chơi cho nó hấp dẫn không thay vi nạp thẳng 1 đống knb vào người ngay.

ở data/scene/plunder.txt cứ tìm là ra như sv mình đã config sẵn quái trên 81 rớt vàng khóa rồi.bạn chỉ cần sửa lại lượng vàng rớt là ok.Với thêm đó là vàng khóa nhé vàng thường thì chịu rồi :))

phiyeutuan08
11-01-16, 11:04 AM
ở data/scene/plunder.txt cứ tìm là ra như sv mình đã config sẵn quái trên 81 rớt vàng khóa rồi.bạn chỉ cần sửa lại lượng vàng rớt là ok.Với thêm đó là vàng khóa nhé vàng thường thì chịu rồi :))
Cám ơn bạn đã trả lời như vậy là kô làm cho quái rớt vàng thường được hả. Chỉ có cách thông qua cách nạp vào tài khoản à?
Cho mình hỏi luôn muốn tắt sự kiện như mình đánh dấu đỏ ở đây thì làm thế nào bạn ơi!
Mình muốn tắt sự kiện này và 1 số thằng mình không cần mong bạn hướng dẫn dùm. Cám ơn bạn rất nhiều!

monday1990
11-01-16, 11:12 AM
Cám ơn bạn đã trả lời cho mình hỏi thêm cách bật tắt sự kiện. Mình download file EventDev.txt của bạn đã biết được tên sự kiện rồi.
Ví dụ mình muốn tắt sự kiện: promotion/love -> tình nồng ý mật thì mình vào file đó nhưng kô biết làm gì để tắt nó ko hiện thị sự kiện này.
Bạn giúp mình chỉnh sửa được không để những cái khác mình còn biết làm theo. Cám ơn bạn rất nhiều!

tắt tình nồng ý mật mình thêm 1 số vào file love ví dụ love1 :)) là nó không check thấy thì nó tắt thôi =))

áp dụng vài cái thôi nhe...rồi còn sửa ngày tháng ở file txt nữa.Tóm lại bạn mò là sẽ hiểu cứ mò cách này ko được cách khác..lưu lại file nếu bị pause thì làm lại.

minhkhanh109
11-01-16, 11:12 AM
Cám ơn bạn đã trả lời cho mình hỏi thêm cách bật tắt sự kiện. Mình download file EventDev.txt của bạn đã biết được tên sự kiện rồi.
Ví dụ mình muốn tắt sự kiện: promotion/love -> tình nồng ý mật thì mình vào file đó nhưng kô biết làm gì để tắt nó ko hiện thị sự kiện này.
Bạn giúp mình chỉnh sửa được không để những cái khác mình còn biết làm theo. Cám ơn bạn rất nhiều!

Ví dụ Server\config\data\promotion\charge_fightamount_ra nk\[2015][04][30][00,00]开始持续431900分钟

Thì [2015][04][30][00,00] = [Năm][Tháng][Ngày][Giờ,Phút] => Muốn mở thì edit lại ngày bắt đầu sự kiện vd: [2015][11][24][00,00] là bắt đầu 0h0' ngày 24 tháng 11 năm 2015=> còn muốn tắt thì sửa cho nó hết hạn chẳng hạn năm 2015 thành 2014 :) => tự hiểu những cái folder sự kiện còn lại

Sửa lại cái ngày ở configuration.property

Ví dụ: bạn chạy sever ở ngày hôm nay thì sửa lại ngày hôm nay

demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kết hợp với hướng dẫn trên

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

tiendatnn
11-01-16, 11:13 AM

Xóa or đổi thời gian ý bạn

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tanlockgvn
11-01-16, 11:13 AM
bác Monday cho xin thông tin đăng nhập WP admin với bác

monday1990
11-01-16, 11:20 AM
bác Monday cho xin thông tin đăng nhập WP admin với bác

navicat xem đi bạn.Web đó mình không có dùng bao giờ :)

Cám ơn bạn đã trả lời như vậy là kô làm cho quái rớt vàng thường được hả. Chỉ có cách thông qua cách nạp vào tài khoản à?
Cho mình hỏi luôn muốn tắt sự kiện như mình đánh dấu đỏ ở đây thì làm thế nào bạn ơi!
Mình muốn tắt sự kiện này và 1 số thằng mình không cần mong bạn hướng dẫn dùm. Cám ơn bạn rất nhiều!

xóa cái file ở stable\data\show_girl_cfg\cfg\operator_200 là tắt nhé

LangTuXi
11-01-16, 11:22 AM
đăng nhập WP nek.
admin
admin

thế thôi. k dc thi vao đổi pass lại là xong chứ j

phiyeutuan08
11-01-16, 12:33 PM
Cám ơn các bạn đã hỗ trợ mình đã tắt được vài cái event. Nhưng cái Event data/system/divine.txt -> rương thiên mệnh nó kô cấu trúc như vậy. Mình xóa file divine.txt thì lỗi ko chạy server rất mong các bác hướng dẫn thêm!

monday1990
11-01-16, 01:06 PM
Cám ơn các bạn đã hỗ trợ mình đã tắt được vài cái event. Nhưng cái Event data/system/divine.txt -> rương thiên mệnh nó kô cấu trúc như vậy. Mình xóa file divine.txt thì lỗi ko chạy server rất mong các bác hướng dẫn thêm!

cái đó không tắt được hoặc tắt được nhưng do mình không biết :))

phiyeutuan08
11-01-16, 02:30 PM
cái đó không tắt được hoặc tắt được nhưng do mình không biết :))

Đúng là còn vài cái chịu không biết tắt >:)
Cho mình hỏi luôn mình dùng server Link server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ở đầu trang của bạn cái này đã
cấu hình sẵn đánh quái 81 trở lên là có vàng khóa rồi hả bạn!

kenpro7777
11-01-16, 02:33 PM
Cho mình hỏi đìu chỉnh sự kiện tịm tích lũy ở đâu nhỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LangTuXi
11-01-16, 07:49 PM
Cho mình hỏi đìu chỉnh sự kiện tịm tích lũy ở đâu nhỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguoi khác đã huong dan sao khong chịu đọc. #1

fantasy1608
11-01-16, 08:01 PM
Hiện tại mình đang cài server này trên máy ảo, mình muốn chơi trên máy thật thì cần chỉnh như thế nào vậy?? Bạn nào giúp dùm mình với. Thanks!!!

kenpro7777
12-01-16, 12:13 AM
nguoi khác đã huong dan sao khong chịu đọc. #1

sorry do cái #1 viết tắt h mình mới thấy cái config nó :-s

monday1990
12-01-16, 12:34 AM
Hiện tại mình đang cài server này trên máy ảo, mình muốn chơi trên máy thật thì cần chỉnh như thế nào vậy?? Bạn nào giúp dùm mình với. Thanks!!!

máy ảo sao máy thật y hệt vậy cứ config IP 127.0.0.1 là đẩy thôi

Đúng là còn vài cái chịu không biết tắt >:)
Cho mình hỏi luôn mình dùng server Link web 1 click: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ở đầu trang của bạn cái này đã
cấu hình sẵn đánh quái 81 trở lên là có vàng khóa rồi hả bạn!

kv02301009
12-01-16, 08:31 AM
bác nào pro cho hỏi muốn chạy bản server này trên web của H14 thì chạy được không, và phải làm ntn ạ
xin được HD
thank all

sogintdemon
12-01-16, 10:16 AM
Lỗi này là sao thế mọi người <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình dùng cái 1 click rồi dùng cái Server thiênlong đó. Chạy được tới cái số 4 thì lỗi đó

trongbt1990
12-01-16, 10:37 AM
Lỗi này là sao thế mọi người <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình dùng cái 1 click rồi dùng cái Server thiênlong đó. Chạy được tới cái số 4 thì lỗi đó

bạn cài phần mền java vào sẽ chạy được

kenpro7777
12-01-16, 11:39 AM

Mình bí cái chỉnh điểm đổi vào rùi sữa cái điểm KNB đổi vào ra điểm ấy ai biết giúp với k bik file nào lun:-t

hungbm
12-01-16, 12:01 PM
ai biết file tài khoản mình đăng kí ở đâu k, chỉ mình biết với,

phiyeutuan08
12-01-16, 03:11 PM
Còn mấy cái danh hiệu đặc biệt chưa được việt hóa bác nào biết nó ở đâu không?

luandaik
12-01-16, 05:39 PM
Xin link fshare 1 click cám ơn nhiều lắm ạ.

cuckeo0106
13-01-16, 06:46 PM

Cho hỏi mình chạy 3-RunServer.bat thì bị thông báo nv, k kết nối server đc, cho hỏi cách khắc phục ạ?

phiyeutuan08
13-01-16, 07:18 PM

Cho hỏi mình chạy 3-RunServer.bat thì bị thông báo nv, k kết nối server đc, cho hỏi cách khắc phục ạ?
Bản share chắc chắn là không lỗi. Bạn bị lỗi này do thay đổi gì đó trong server or database nên gặp lỗi.

monday1990
13-01-16, 07:31 PM

Config event bị sai. hoặc sai cái gì ở ở sv ví dụ làm shop sai cũng bị :).Chỉnh sửa gì thì nên backup lại và sửa từng cái tuy lâu nhưng đảm bảo khi bị pause là biết bị sai chỗ nào.

LangTuXi
13-01-16, 07:49 PM
Up lại cái Server (xóa bỏ cái cũ) là chạy ngon thôi (có thể ông này chạy cái server 1 lick chăng)

dung9ahpvip
13-01-16, 08:24 PM
ai giúp t sửa lỗi đen màn hình sau đoạn đang tải game 5 4 3 2 1 với!!!!

sogintdemon
14-01-16, 09:19 AM
Cái này thì tìm giải quyết sao thế mọi người ???

matrixvn
14-01-16, 01:04 PM
Cái này thì tìm giải quyết sao thế mọi người ???

[-([-([-([-([-([-(
Server 1 mới chạy dc, Sever 2 chưa mở :|

kv02301009
14-01-16, 11:15 PM
Đổi hết sạch rồi . 8-} ......................

bác cho hỏi làm sao đổi được IP trong login.swf thế
HD em vs
thank

147369
15-01-16, 01:47 AM
bác cho hỏi làm sao đổi được IP trong login.swf thế
HD em vs
thank

Inbox mình edit cho.

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

RunNingMan
15-01-16, 04:37 AM
làm sao để mở long thành chiến vậy máy anh

tanlockgvn
15-01-16, 08:53 AM
làm sao để mở long thành chiến vậy máy anh
tải cái file event ở trang đầu của bác chủ topic về ngâm

RunNingMan
15-01-16, 09:38 AM
tải cái file event ở trang đầu của bác chủ topic về ngâm

trong promotion ko có long thành chiến a ơi

monday1990
15-01-16, 11:40 AM
trong promotion ko có long thành chiến a ơi

config/setting.txt tìm dòng nào long_city là nó đấy

phiyeutuan08
15-01-16, 11:57 AM
Hix cái tên Map lúc chuyển giao giữa các bản đồ bên PhongVanVoSong nó đã hiện thị đẹp rồi còn mình cứ hiện thị 1 cọc chữ dài chứa từng chữ cái 1 chuối quá. Không biết bác nào biết cách sửa chưa ?

RunNingMan
15-01-16, 02:51 PM
config/setting.txt tìm dòng nào long_city là nó đấy
server tự mở hả bạn hay mình phải config lại ?

trduc58
15-01-16, 08:54 PM
cho em hỏi chỗ nào chỉnh sửa lại mốc nạp vip với up thú với . Bản của a matrixvn ạ .

BeMeGame
16-01-16, 08:24 AM
pass giải nén là gì ?????????????????????

trduc58
16-01-16, 12:10 PM
[-([-([-([-([-([-(
Server 1 mới chạy dc, Sever 2 chưa mở :|

minhkhanh109
16-01-16, 01:55 PM
bn vào sever\config\data tìm file prize.txt mờ ra rồi ngâm cứu di... muốn chình j thì cứ chình.. nhớ tao file dê phòng trc hợp sưa sai ko chạy game dc thì có cái mà thay lại.
bạn có thể hd mình chút được không?
thanks bạn

hoatk08
16-01-16, 05:18 PM
pass giải nén là clbgamesvn.com nhé. chủ thớt viết thừa rồi

draiger
16-01-16, 07:46 PM
vào game thì bị như này. trước giờ chua cài pv nào chỉ tải cái này. mới tạo nick mà vô thì bị như này.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai chỉ em cái sữa vs. em cảm ơn. em cài java, UnityWebPlayer các kiểu hết rồi

hoatk08
16-01-16, 10:36 PM
Anh em giúp cài game vs. Mình gà mờ quá. Cài java rồi. Copy thư mục Server vào thư mục web rồi. Chạy từ số 1 đến 4 vẫn ko vào 127.0.0.1 đc. Config chổ nào nữa ko anh em chỉ giúp. Thank

147369
17-01-16, 04:42 PM
vào game thì bị như này. trước giờ chua cài pv nào chỉ tải cái này. mới tạo nick mà vô thì bị như này.
ai chỉ em cái sữa vs. em cảm ơn. em cài java, UnityWebPlayer các kiểu hết rồi

Inbox yh bạn mình hổ trợ cho nhé.

bboynam99
17-01-16, 05:17 PM
Bỏ thanh trạng thái 2000% exp toàn máy chủ trên chỗ avatar thì làm sao vậy mọi người,đánh lên cấp vèo vèo chán vãi

hoatk08
17-01-16, 05:49 PM
anh em hướng dẫn mình chỉnh máu boss lên cao vs đc ko. đánh 1 phát chết thì hơi chán. thank ae

thinthoi_88
17-01-16, 07:36 PM
Bác nào hảo tâm share cho mọi người cái VH danh hiệu nhỉ. thanks :-o

draiger
18-01-16, 05:11 PM
Inbox yh bạn mình hổ trợ cho nhé.

linhserver
18-01-16, 11:33 PM
Muốn có âm thanh thì làm như nào vậy

phiyeutuan08
19-01-16, 08:10 AM
Có server ngon rồi giờ ngồi hóng hên xem có tool unpack việt hóa ui game.

nhoxdl
19-01-16, 10:16 PM
cko e hỏi sao e làm đúng r mà nó load k được z ạ?

romworld
20-01-16, 11:43 AM
Có server ngon rồi giờ ngồi hóng hên xem có tool unpack việt hóa ui game.

diễn đàn có đầy mà còn cái gì không có nữa bạn

phiyeutuan08
20-01-16, 12:07 PM
diễn đàn có đầy mà còn cái gì không có nữa bạn

Mong bạn chỉ giáo những chỗ mình khoanh đỏ việt hóa ở đâu vậy?

Và chỗ tên map này có sửa được như bên phongvanvosong không. Nó hiển thị xấu quá.

tiendatnn
20-01-16, 02:31 PM
Mong bạn chỉ giáo những chỗ mình khoanh đỏ việt hóa ở đâu vậy?

Và chỗ tên map này có sửa được như bên phongvanvosong không. Nó hiển thị xấu quá.

VH nằm 1 phần lớn trong Fystring và UIXML ở Root nữa bạn.
Tên MAP thì thấy cái nào đẹp thì lấy :) \m/

phiyeutuan08
20-01-16, 03:00 PM
Cơ mà không có tool mở cái uiXml.res kiểu gì để việt hóa.
Cái file hiển thị tên map kia bạn biết nó nằm ở đâu không?

HeoDHT
21-01-16, 12:14 AM
''Error establishing a database connection'' Này là lỗi gì thế ạ các bác :( Giúp giùm mình đi :(

HeoDHT
21-01-16, 11:26 PM
Không ai giúp mình hết ạ ? :((((((

minhkhanh109
21-01-16, 11:58 PM
Không ai giúp mình hết ạ ? :((((((
giúp bạn = cách nào ?
thông tin liên hệ? muốn giúp bạn phải đi liên hệ ? của bạn để lại người muốn giúp mới có thể giúp bạn chứ.
để 1 dòng không kết nối được với database sao biết đường nào mà giúp?

tanlockgvn
22-01-16, 08:17 AM
cko e hỏi sao e làm đúng r mà nó load k được z ạ?

chắc chạy online hả? mở thiếu port

trduc58
22-01-16, 01:23 PM
sao config lên hamachi chỉ load được trang chủ thiếu chỗ nào r :( ai biết chỉ giùm với

hiphop100chop
22-01-16, 02:44 PM
ai hướng dẫn mình confix không cho quả lên 1 lv khi ăn trong event rút thưởng với, mình tìm tới credits_draw nhìn chẳng hiểu gì cả ai giúp với

nhoxdl
22-01-16, 03:16 PM
chắc chạy online hả? mở thiếu port

chạy off mà bạn

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

hahahaba9
22-01-16, 03:18 PM
sao có lưới hái với thời trang vậy

nhoxdl
22-01-16, 03:23 PM
ai có ID lưỡi hái + thời trang k ạ cko e xin???

HeoDHT
22-01-16, 08:16 PM
giúp bạn = cách nào ?
thông tin liên hệ? muốn giúp bạn phải đi liên hệ ? của bạn để lại người muốn giúp mới có thể giúp bạn chứ.
để 1 dòng không kết nối được với database sao biết đường nào mà giúp?
À thôi mình làm đc r mà giờ lỗi cái 3-Start-Sever với 4-Start-Cross r :(

Với cái lỗi này nữa ._.

nguyenduy9290
22-01-16, 09:30 PM
Ai chỉ em cách mở phụ bản nhóm với. Em khởi động cả cái Start-Cross mà vẫn ko dc. Nó cứ báo không có đội thử lại sau. Với sao để bán hay bỏ mấy cái áo thiên đạo đi. Ẻm mở dc mấy cái trùng nhau giờ nó đầy rương mà bán ko dc.

tanlockgvn
26-01-16, 07:07 PM
À thôi mình làm đc r mà giờ lỗi cái 3-Start-Sever với 4-Start-Cross r :(

Với cái lỗi này nữa ._.

có dùng avast thì tắt đi hoặc loại trừ link web ra để ko bị chặn.

is_debug = 0

pro nào biết tại sao để lệnh gm thì vào game bình thường, tắt lệnh gm đi là ko load game.
ai biết chỉ giáo.

Tuan565
26-01-16, 08:28 PM

is_debug = 0

pro nào biết tại sao để lệnh gm thì vào game bình thường, tắt lệnh gm đi là ko load game.
ai biết chỉ giáo.

Đừng đưa online là được :D...................................

HeoDHT
27-01-16, 08:55 PM

is_debug = 0

ai biết chỉ giáo.
Mình không xài chương trình diệt virus nào hết mà vẫn bị vầy à bạn ơi :(( với lại mình khởi động 3-Start-Sever với 4-Start-Cross nó cứ bảo không tìm thấy hoài à :((

leantse
27-01-16, 11:40 PM
Mình không xài chương trình diệt virus nào hết mà vẫn bị vầy à bạn ơi :(( với lại mình khởi động 3-Start-Sever với 4-Start-Cross nó cứ bảo không tìm thấy hoài à :((
Chuột phải vào file .bat chọn propreties sửa lại đường dẫn cho đúng ổ đĩa lưu folder game

HeoDHT
28-01-16, 02:25 AM
Chuột phải vào file .bat chọn propreties sửa lại đường dẫn cho đúng ổ đĩa lưu folder game

Cái phần 4-Start-Cross dù mình chỉnh r nhưng sao nó bảo ''không tìm thấy file java'' hoài vậy ạ ? :(

tanlockgvn
28-01-16, 09:22 AM
Cái phần 4-Start-Cross dù mình chỉnh r nhưng sao nó bảo ''không tìm thấy file java'' hoài vậy ạ ? :(

máy chưa cài java rồi bồ...................................

giangnt
28-01-16, 11:01 AM
Có pro nào rảnh không chỉ em cài với skype em là nguyen.giang64

giangnt
28-01-16, 06:53 PM
Bác nào teamview cài giúp em với em biếu cái card 50k giúp em với

nghichtu91
28-01-16, 08:22 PM
Bác nào teamview cài giúp em với em biếu cái card 50k giúp em với

100k pm ta hahaha .................................................. ......

HeoDHT
28-01-16, 08:23 PM
máy chưa cài java rồi bồ...................................

Ừa cảm ơn bạn =)) Chắc tại lú quá quên cài r =))

giangnt
28-01-16, 08:26 PM
100k pm ta hahaha .................................................. ......
Vãi thím em nghèo bỏ mợ ra ấy tại thấy game hay nên ham ấy mà :(

HeoDHT
28-01-16, 09:08 PM

Sao nó cứ bị như này miết ấy nhỉ :( Chả vào game được :(

xuantuan93
28-01-16, 09:55 PM
bac nào xai tool gui mail cho nv cua toandai cho e hoi tí.. sao e nhap account name mà no thong bao ko tồn tai tên trong khi database có (:|

giangnt
28-01-16, 11:05 PM
bac nào xai tool gui mail cho nv cua toandai cho e hoi tí.. sao e nhap account name mà no thong bao ko tồn tai tên trong khi database có (:|

Bác ơi teamview chỉ em cái server 1 click với em cài mà nó k chạy game cứ màn hình đen k à

xuantuan93
28-01-16, 11:09 PM
Bác ơi teamview chỉ em cái server 1 click với em cài mà nó k chạy game cứ màn hình đen k à

1 là chưa cài java
2 là trùng port 80 cua game ( tắt các dịch vụ chạy ngầm cua teamview, skyper, bluestack)

HeoDHT
28-01-16, 11:35 PM

Sao nó cứ bị như này miết ấy nhỉ :( Chả vào game được :(
Ai giúp giùm mình vụ này không :((((((

giangnt
28-01-16, 11:37 PM
Ai giúp giùm mình vụ này không :((((((

T y chang thớt luôn :v

HeoDHT
29-01-16, 02:51 AM
T y chang thớt luôn :v

Chả có chỗ nào để vào game -_- Chán hết sức -_-

streeter
29-01-16, 07:21 AM
pass giải nén sai bác ơi .......
clbgamesvn.com mới đúng -_-

djhtpro9x
01-02-16, 07:58 PM
Mấy bác cho e xin cái link down "stable" với :v
Vẫn còn giữ bản H10 chỉ việc xóa stable & server rồi copy stable & server của H20 này vào là ok phải ko? :D

draiger
03-02-16, 03:01 PM
xin ip, id, pass de vao navicat. cam ơn

nghichtu91
03-02-16, 04:32 PM
xin ip, id, pass de vao navicat. cam ơn

vãi cả ip id pass :v ::)) .........................................

leantse
03-02-16, 07:38 PM
Bác nào hướng dẫn mình config những file nào để đưa online trên vps cho mọi người chơi ko nhỉ =_=

nghichtu91
04-02-16, 12:18 AM
Bác nào hướng dẫn mình config những file nào để đưa online trên vps cho mọi người chơi ko nhỉ =_=

login.swf và config trong web ..................................

leantse
04-02-16, 07:55 AM
login.swf và config trong web ..................................
Đã làm đủ 2 bước này nhưng khi chạy game thì loading 100% nó đứng à bác ơi !

minhkhanh109
04-02-16, 09:05 AM
Đã làm đủ 2 bước này nhưng khi chạy game thì loading 100% nó đứng à bác ơi !
ib team 11 mình thử xem

leantse
04-02-16, 09:08 AM
ib team 11 mình thử xem

Đã inbox cho bạn, xem dùm mình tý nhé.
Thanks!

dietoria12
06-02-16, 05:10 AM
help please, error timezone :(

lordpotter
06-02-16, 06:00 PM
Có ai biết config lại lại exp và rate nâng cấp không, em muốn chơi cày cuốc tý mà mới vào rate lên kinh quá.

djhtpro9x
07-02-16, 04:59 PM
Mới gỡ cài đặt Java ko biết có chạy được game ko :|
Mà sao tự dưng bây giờ navicat nó cứ bị lỗi "connecting..." ko biết làm sao nữa ~~

dietoria12
08-02-16, 05:28 AM
help please, error timezone :(

Any please ? i need solve this error :(

assmin
08-02-16, 12:55 PM
◕ ‿ ◕
☆¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆ ★ ☆¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆
╔╗╔╦══╦═╦═╦╗╔╗ ★ ★ ★
║╚╝║══║═║═║╚╝║ ☆¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆
║╔╗║╔╗║╔╣╔╩╗╔╝ ★ NEW YEAR ☆
╚╝╚╝╚╩╝╚╩╝╚╝╚╝ ♥¥☆★☆★☆¥♥ ★☆ ♥♥♥
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ('<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>')

sangkute912
08-02-16, 07:05 PM
bạn nào hướng dẫn mình config ip trong file login_123.swf được không? Mình dùng SWF decompiler mở file nhưng không tìm thấy chổ đổi IP[-O<

djhtpro9x
09-02-16, 09:23 AM
Lạy chúa tải về và bị nhiễm 1 đống Worm + Trojan
Chủ yếu là con Ramnit.32, thế là dư lào đây?

gacon944
10-02-16, 09:17 PM

leantse
11-02-16, 12:02 PM
bạn nào hướng dẫn mình config ip trong file login_123.swf được không? Mình dùng SWF decompiler mở file nhưng không tìm thấy chổ đổi IP
decompiler hình như ko edit flash được bạn ơi, thử mấy tools edit flash khác thử xem bạn

nampinn
11-02-16, 01:06 PM
Có ai cho mình xin link web 1 click khác đựoc không?
Link GG mình dow không được, thanks.

sangkute912
12-02-16, 10:07 PM
Ai xem giúp mình với. Mình config ip để đưa lên VPS. Khi run server thì bị lỗi này:D:D:D

leantse
14-02-16, 12:11 PM
Nhờ các bác hướng dẫn em cách login GM vào game dùm với !
Thanks các bác!

monday1990
14-02-16, 01:03 PM
Nhờ các bác hướng dẫn em cách login GM vào game dùm với !
Thanks các bác!

login GM thì cần thêm code,nghichtu đang có cái code đó đấy pm lão xin thử đi kakakkk

supergames
14-02-16, 05:24 PM
Sai pass Giải nén H20pv thớt ơi . xem lại e với

leantse
14-02-16, 06:57 PM
Sai pass Giải nén H20pv thớt ơi . xem lại e với
clbgamesvn.com

supergames
14-02-16, 07:12 PM
clbgamesvn.com

tks . anh thế quoái nào e coppy ở #1 đến 4 lần cũng k được .

supergames
14-02-16, 07:18 PM
bạn nào hướng dẫn mình config ip trong file login_123.swf được không? Mình dùng SWF decompiler mở file nhưng không tìm thấy chổ đổi IP[-O<

sài tool khác mới đổi được action nhé cái đấy chỉ việt hóa ảnh vs text thôi

kenhoang
21-02-16, 09:15 PM
có cách nào chỉnh lv cho sever lên cao hơn nữa k mấy bạn

sangkute912
24-02-16, 06:29 PM
MÌnh config khi tạo nhân vật không có vàng nhưng vẫn có người bug được. Ai biết lí do không vậy:-B

Đây là số vàng ngoài web

toandaik@
24-02-16, 06:46 PM
có cách nào chỉnh lv cho sever lên cao hơn nữa k mấy bạn

có :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

MÌnh config khi tạo nhân vật không có vàng nhưng vẫn có người bug được. Ai biết lí do không vậy:-B

Đây là số vàng ngoài web

:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|

pykhung
24-02-16, 07:58 PM
giúp em lỗi này với các pro <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
24-02-16, 08:54 PM
giúp em lỗi này với các pro <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

định chỉ, mà thấy cái che ip thôi khỏi chỉ :v ..............................................

kehuydietUS
24-02-16, 09:04 PM

Đây là số vàng ngoài web

:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t bán wed full no bug đây =))=D>

sangkute912
24-02-16, 09:22 PM
định chỉ, mà thấy cái che ip thôi khỏi chỉ :v ..............................................

Cái này giống của mềnh thế nhỉ:D

có :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|

Có fix được lỗi này không bác T-T...........................

nghichtu91
24-02-16, 10:09 PM
Cái này giống của mềnh thế nhỉ:D

Có fix được lỗi này không bác T-T...........................

=)) cái đó có thể fix dc ... tìm trong code và mysql =)) ..........................

sangkute912
24-02-16, 10:36 PM
=)) cái đó có thể fix dc ... tìm trong code và mysql =)) ..........................

Nhưng mình không hiểu cơ chế bug thì tìm kieu j=P~

nghichtu91
25-02-16, 12:24 AM
Nhưng mình không hiểu cơ chế bug thì tìm kieu j=P~

có cơ chế gì đâu =))
chỉ là code thêm vài dòng lệnh, để ẩn giật nơi nào đó, buồn buồn lôi ra sử dụng =))

ae vào test free vuiphongvan.tk

có virut :v .................................................. ......

pykhung
25-02-16, 03:34 AM

làm biến up hình nên lấy hình của bác kia luôn chứ có ý định che ip đâu ;;)
giúp với đại ka<:-P

monday1990
25-02-16, 07:58 AM
làm biến up hình nên lấy hình của bác kia luôn chứ có ý định che ip đâu ;;)
giúp với đại ka<:-P

Đã nhờ mà làm biếng thì cảm thấy bác đâu chỉ ở dạng chờ sung rớt thôi nhể.

pykhung
25-02-16, 03:53 PM
Đã nhờ mà làm biếng thì cảm thấy bác đâu chỉ ở dạng chờ sung rớt thôi nhể.

thì có hình bác kia bị lỗi cũng như em up bài của bác đó lên thui, bác cũng bắt bẻ giữ8-|

thothiendai
25-02-16, 05:57 PM
mình cài thấy báo vr k sao nhỉ[-O<[-O<[-O<

sangkute912
25-02-16, 10:01 PM
có cơ chế gì đâu =))
chỉ là code thêm vài dòng lệnh, để ẩn giật nơi nào đó, buồn buồn lôi ra sử dụng =))

Code.php trong mục root/config phải khong bác=P~. Mình bỏ luôn cái đó sv chạy bt;));));));)). Dzậy giải quyết được vấn đề không bác

supergames
25-02-16, 10:15 PM
có cơ chế gì đâu =))

tự nhiên sao bị thế nhỉ :((((( ai sửa gúp em với fb.com/babysmil3

Google.com
06-03-16, 05:11 PM
Avast phát hiện virut quá trời...là sao thế nhỉ ?8-x8-x8-x8-x

supergames
07-03-16, 01:32 AM
ai hướng dẫn tạo giftcode game này với

sin1992
15-03-16, 12:54 PM
30 chaaarrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nknguyengl
15-03-16, 02:24 PM
Mấy a chị cô chú bác thím cho em hỏi mún đổi cái chổ nạp cả nó cứ vào web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giờ mún đổi thì làm sao ạ mong cô chú bác a chị e chỉ với

chơi offline thì cần gì nạp thẻ, cứ add vàng vào cho nhanh :-"

a_dragon90
15-03-16, 02:57 PM
Ông bà, cô chú, anh chị em ... trong đại gia đình clbgamesvn.com cho mình hỏi, sao mình chạy được 1 lúc thì cái java.exe trong task báo cpu lên 100% , bị đơ lag luôn, có ai giúp đỡ với, cảm ơn rất là nhiều. Em bối rối quá

leantse
15-03-16, 04:01 PM
Bà con cho hỏi giảm exp của sv chỗ nào thế, để exp cao nhanh quá mau chán T_T

M.R.X
16-03-16, 09:07 AM
Tôi không thể đăng ký vào các trò chơi của lỗi này.

Xin lỗi cho những sai lầm, tôi Brazil và tôi đang sử dụng google dịch.

sin1992
16-03-16, 12:07 PM
Onl bằng hamachi sửa iptromg login.swf thui hay ở đâu nữa z mấy cô chú thím ace ?

leantse
16-03-16, 01:34 PM

Check $ip client
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tuidangvui
16-03-16, 02:09 PM

check in config.php file
$maxnum = "xx";
or fix
//if ($total22 >= $maxnum2)
//{
//echo ("Không thể đăng ký nhiều tài khoản'');
//exit();
//}
in AccountHandler.php
or same same ;))

ochohieucac123
16-03-16, 08:13 PM
ở bờ ra ziu mà cũng mò sang tận đây dc :)):))

M.R.X
17-03-16, 06:26 AM
Check $ip client
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

check in config.php file
$maxnum = "xx";
or fix
//if ($total22 >= $maxnum2)
//{
//echo ("Không thể đăng ký nhiều tài khoản'');
//exit();
//}
in AccountHandler.php
or same same ;))
Thư mục gì là các tập tin ?? xin lỗi, tôi không bao giờ ngọ nguậy máy chủ này.

leantse
17-03-16, 08:08 AM
Thư mục gì là các tập tin ?? xin lỗi, tôi không bao giờ ngọ nguậy máy chủ này.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or account_info.php

sin1992
17-03-16, 09:21 AM
Thư mục sự kiện tranh đoạt ở mục nào vậy

a0977368986
17-03-16, 03:58 PM
lỗi này là thế nào ạ ai giúp e vs bối rối quá

supergames
17-03-16, 09:24 PM
Thư mục sự kiện tranh đoạt ở mục nào vậy

test hết khắc ra =))) 8-} . e cũng online rồi làm sever vàng khoa chơi bời

M.R.X
18-03-16, 12:04 AM
Xin lỗi làm phiền bạn, ai đó có thể gửi cho tôi các tập tin PHP mà không cần đến điện thoại và ip ?? Tôi không thể đăng ký trên trang web

sin1992
20-03-16, 08:58 AM
cofing online bằng hamachi thì đổi ip những đâu ạ ?

supergames
24-03-16, 02:31 PM
ai hướng dẫn e thông các sever với nhau với

sin1992
25-03-16, 11:18 AM
tắt cái hoạt động lãnh địa chiến ở đau vậy mn

gmrhoai
13-04-16, 10:10 AM
ngồi làm đủ kiểu rồi vẫn bị cái màn hình đen thui ai giúp mình với.

huyc2hp123
13-04-16, 02:40 PM
không thể đăng ký quá nhiều tài khoản trên 1 ip fix sao ạ

kaizvip
12-05-16, 11:33 PM

Ai giúp em lỗi này với ạ

nobitajx2
21-05-16, 03:08 PM

Cũng bi lỗi này, ai đi ngang qua chỉ dùm với =P~

toandaik@
21-05-16, 03:32 PM
Cũng bi lỗi này, ai đi ngang qua chỉ dùm với =P~

Sửa lại đường dẫn link web của bạn trong db home table wp_option là được

nobitajx2
21-05-16, 03:44 PM
Sửa lại đường dẫn link web của bạn trong db home table wp_option là được

Thanks. Tìm mãi trong server + client sửa hết mà k thấy :)

newbee
22-05-16, 08:53 PM
bác nào hướng dẫn tui cài với, lâu rồi ko đụng vào webgame nên giờ quên hết rồi

lekimhung
06-06-16, 12:37 AM
Xin lỗi đào mồ tí:
Bác nào giúp mình config chơi mạng Lan game này với ạ. Local thì chạy tốt rồi, máy mạng thì load lên 100% rồi đứng.
Pro nào đi ngang đá em phát nha :D

yubine
10-06-16, 05:06 PM
game hay lắm ạ, thanks anh chủ thớt

yubine
10-06-16, 06:33 PM
game ngon, đã fix được 1 số lỗi quan trọng và có vip, hehe

binhxuyen01
10-06-16, 07:15 PM

Em cũng bị y như vậy phần chạy 4-Start-Cross cũng bị báo lổi mặc dù đả chỉnh đúng đường dẩn. Cài Java gì như thế nào xin chỉ giáo.

longnhj2
10-06-16, 07:20 PM
Em cũng bị y như vậy phần chạy 4-Start-Cross cũng bị báo lổi mặc dù đả chỉnh đúng đường dẩn. Cài Java gì như thế nào xin chỉ giáo.
Bạn có yh thì để inbox vào ních mình mình cài java cho

yubine
11-06-16, 01:00 AM

Bạn tải Java Kits 8u92 á theo windows phiên bản 23bit hoặc 64bit, cài vào máy tính là được

yubine
11-06-16, 12:39 PM
anh em ơi, mình bị lỗi khi bán đồ hoặc xóa đồ mua từ shop, có ai fix được không ạ

dung9ahpvip
13-06-16, 08:03 PM
Bác nào biết reset BXH không. với lại đưa lên online thì cần mở những port gì và config những gì? mong các cao nhân giúp đỡ.

khacminhct
22-06-16, 02:39 PM
Mấy bạn cho hỏi , mình đã edit IP trong file #config thành IP LAN ( 192.168.1.111 ) và cả trong login.swf thành 192.168.1.111
Tuy nhiên ở file : game-play.php nếu mình vẫn giữ IP 127.0.0.1 thì tại máy đó chơi đc , nhưng đổi thành 192.168.1.111 thì hết chơi đc .
Với 1 chút hiểu biết nho nhỏ của mình thì nó sẽ truy vấn login theo link như thế này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( đối với trường hợp để 127.0.0.1 trong file game-play ) - Có thể truy cập đc
Nếu sửa thành ip Lan là 192.168.1.111 thì nó truy vấn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( đối với trường hợp để 192.168.1.111 trong file game-play ) - Không thể truy cập đc
Bạn nào có thể giúp mình chỉnh chơi trong Lan với đc ko vậy

babykute3891
17-07-16, 02:43 AM
Click vào chơi game ra cái này Lỗi gì đây ae

ZenNyBiBi
20-07-16, 01:42 PM
Mình là newbie xin hỏi các ACE về 1 số lệnh trong game với, như làm thế nào tạo ra đồ, dịch chuyển đến vị trí map, set acc đó thành GM như thế nào...
Mình xin cảm ơn !

hackonline
31-08-16, 11:53 AM
Mấy bạn cho hỏi , mình đã edit IP trong file #config thành IP LAN ( 192.168.1.111 ) và cả trong login.swf thành 192.168.1.111
Tuy nhiên ở file : game-play.php nếu mình vẫn giữ IP 127.0.0.1 thì tại máy đó chơi đc , nhưng đổi thành 192.168.1.111 thì hết chơi đc .
Với 1 chút hiểu biết nho nhỏ của mình thì nó sẽ truy vấn login theo link như thế này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( đối với trường hợp để 127.0.0.1 trong file game-play ) - Có thể truy cập đc
Nếu sửa thành ip Lan là 192.168.1.111 thì nó truy vấn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( đối với trường hợp để 192.168.1.111 trong file game-play ) - Không thể truy cập đc
Bạn nào có thể giúp mình chỉnh chơi trong Lan với đc ko vậy

sửa xong thì đổi tên login.swf thành tên khác mới dc

trduc58
26-02-17, 09:42 PM
rãnh nên làm cái data 1 click...1 phát lên luôn khoi mất công a e ấn chuột hoài nó hư thì khòi xài tết =D> chép đè lên file trong data nhé..ps.. trong này có chình nhận quà 7 ngáy dăng nhập.. dăng nhập 1 ngày nhận 7 ngày luôn nhé. chình nạp 2000 kbn là lên dc vip 10 luôn

chinh
27-02-17, 10:11 PM

sao bác k chạy luôn bản h40 của xuanquynh j đó ,chứ giờ h20 làm chi nữa :Laluot_148:

HtG365
03-06-17, 09:46 PM
các bác cho e hỏi với:
e thấy nhiều virus quá nên e cài trên máy ảo vmware a, trên máy ảo thì e chạy đc rồi (đã vào đc game) nhưng trên máy thật thì e không chạy đc a, bác nào rành chỉ e với.
Tks a