PDA

View Full Version : [MU] Nweb Mu lỗi xampp chạy rất chậm iis không connect được data

phuongvvvnhl
31-12-15, 07:23 PM
Chào các bác như tiêu đề em cài web mu trên xamp thì trang load rất chậm rất hay bị request timeout 1 số chức năng như reset là ko thực hiện được luôn
Em thử cài trên iis thì lỗi không connect được datbase có bác nào có kinh nghiệm giúp em với ạ

gunbound1012
31-12-15, 07:36 PM
Chào các bác như tiêu đề em cài web mu trên xamp thì trang load rất chậm rất hay bị request timeout 1 số chức năng như reset là ko thực hiện được luôn
Em thử cài trên iis thì lỗi không connect được datbase có bác nào có kinh nghiệm giúp em với ạ

config trên web server để Post không để Get

phuongvvvnhl
31-12-15, 07:47 PM
mặc định sẵn là post rồi bác ạ
Có cách nào khác nữa không ạ

anhemtb113
31-12-15, 10:48 PM

bác cho em xin cái yahoo bác 1 xíu đc k :(

phuongvvvnhl
01-01-16, 11:02 AM
Đã fix được bằng cách cho chạy trên iis Bác nào muốn đổi gió cài php (nweb mu) trên iis luôn khỏi cần cài xamp thì pm em cài cho chạy nhanh hơn hản xamp reset mất 10s thì iis chưa đến 1s kaka

The Gamer
01-01-16, 01:02 PM
Đã fix được bằng cách cho chạy trên iis Bác nào muốn đổi gió cài php (nweb mu) trên iis luôn khỏi cần cài xamp thì pm em cài cho chạy nhanh hơn hản xamp reset mất 10s thì iis chưa đến 1s kaka

bác cho yahoo em tham khảo tư vấn dc ko bác
trước em cài iis nhưng thất bại :D

xuanthanhyt
01-01-16, 02:31 PM
Trong NBB mất một số file ảnh của webshop, bác nào có cho em xin với.

phuongvvvnhl
01-01-16, 03:42 PM
bác cho yahoo em tham khảo tư vấn dc ko bác
trước em cài iis nhưng thất bại :D
Em không dùng yahoo có facebook thôi bác add vào anh em giao lưu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>