PDA

View Full Version : [MU] cần các anh giúp em chỉnh thêm 1 bước cuối cài mu of

anhyeuemmaimai
30-12-15, 09:22 AM
em vừa làm cái mu off đã chỉnh tất cả attack db , chinh lại ip và 1 số của 862266 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> theo hướng dẫn
mà cái client mu phiêu a ấy cho link e dow về giải nén ko được mấy a xem máy e dow client ấy về nó như này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mấy anh nào biết vào chỉ e giải nén ra thư mục nhé

YouTobe
30-12-15, 10:01 AM
Link 4share thi thoảng lỗi như thế. Bạn tìm mấy mu 6.3 đang online tải về xài cũng ok không nhất thiết phải là client đó.
Hoặc tải link mediafire ấy.

mikia
30-12-15, 10:07 AM
xóa số 1 sau .exe đi thành file .exe cài đặt bt

anhyeuemmaimai
30-12-15, 10:08 AM
thế e tải cái client nào đó về rồi sửa Main.cofig.dlll lại IP của em + mk SQL với sửa thêm Jewels.dll lại thành ip của e rồi bật lên sever rồi vào main dc phải k a

BladeKnight109
30-12-15, 10:09 AM
Đuôi .exe thì cẩn thận nhé bạn hiền :D[-O<[-O<

anhyeuemmaimai
30-12-15, 10:11 AM
xóa số 1 sau .exe đi thành file .exe cài đặt bt

e xóa exe thì nó ra nhu này làm sao để giải nén a ??? : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ikenylee
30-12-15, 10:55 AM
xóa số 1 sau chữ exe chứ không phải xóa hẳn chữ exe

đến cái đuôi file thằng nhỏ lớp 5 chỗ quán nét tôi nó còn biết.
không biết bạn làm quen với pc được 5 tháng chưa, chứ quá thì xin lỗi bạn nên tiếp tục chơi mấy cái game mà bạn có đi!

anhyeuemmaimai
30-12-15, 11:05 AM
xóa số 1 sau chữ exe chứ không phải xóa hẳn chữ exe

đến cái đuôi file thằng nhỏ lớp 5 chỗ quán nét tôi nó còn biết.
không biết bạn làm quen với pc được 5 tháng chưa, chứ quá thì xin lỗi bạn nên tiếp tục chơi mấy cái game mà bạn có đi!

ok thanks a nhé được rồi a
........