PDA

View Full Version : Ai có khả năng về Anti hack MU online mời vào!!!

trandainghia
29-12-15, 06:56 PM
Mình cần thuê ng add anti hack live guard hoặc 1 loại anti hack tốt tuơng đối 1 chút ( mình sẽ test )
Ai nhận xin inbox mình nhé.
Mình xài exteam 5.3 bản này.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s : bạn mod nào rảnh đừng xóa bài nữa, cảm ơn. mình Chát chít tán gẫu thôi nên đừng xóa bài.

trandainghia
29-12-15, 10:50 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppp

ikenylee
29-12-15, 11:02 PM
bạn đang xài server nào?

................

trandainghia
30-12-15, 08:16 AM
bạn đang xài server nào?

................

Mình xài exteam 5.3 bản này bạn ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BladeKnight109
30-12-15, 10:14 AM
Mình xài exteam 5.3 bản này bạn ạ

ICM Protect 3tr/tháng nếu đủ khả năng :)

trandainghia
30-12-15, 10:40 AM
ICM Protect 3tr/tháng nếu đủ khả năng :)
hiện k đủ khả năng thuê ICM
xác định thuê ICM thì các thứ khác cũng cần đầu tư chuẩn. ví dụ như máy chủ, anti ddos, quảng cáo. tất cả fai tuơng xứng thì mới nên thuê ICM.
title thì hơi quá nhưng phần bài viết mình nói rõ là cần thuê ng add live liveguard hoặc anti hack khác anti tuơng đối chút xíu.

ikenylee
30-12-15, 10:49 AM
bạn muốn thuê gói 500k 1 tháng hả?

trandainghia
30-12-15, 11:08 AM
bạn muốn thuê gói 500k 1 tháng hả?

Nếu anti tầm sấp xỉ như UGK mình thuê 500k 1 tháng. hoặc cũng có thể thuê làm anti 1 lần luôn cũng đc.

ikenylee
30-12-15, 11:29 AM
bạn nên xem lại về việc đầu tư. xài Server đó cũng tốt. vấn đề là nó không còn update. muốn up hoặc fix thì phải mua riêng từng tính năng rồi nhờ fix. có 2-3 topic report về cách nói làm ăn của ông này rồi. không tôn trọng khách hàng nên mói bị thằng chủ mu espada-legend share bản 5.3 của nó mua.

ở đây bạn có tiền để mua hẳn 1 lần, tại sao không lên 6.3.
vd: mua ở bk109 có sẵn antihack (800k) 1 tháng, bạn thừa ra 1 số tiền cho việc quảng cáo. giờ việc quảng cáo rất quan trọng, đã chi quảng cáo thì phải có server ngon đễ dữ player.

có thể bạn không thích season 6, cái này 1 thời gian mình cũng vậy. chỉ thích s4,s5 không muốn ss6. do zteam nên mình qua vọc s6 :D

nếu bạn vẫn thích ss5 thì nên thuê gói anti hack 25$, để tiền quảng cáo. sau khi có dư ra bạn mua Source về tự viết thêm tính năng.
trang rao bán source của nó (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), bạn có thể pm hỏi giảm giá, vì server này nó không dev nữa nên có khả năng thành công :D

có gì pm yahoo mình :D

phungbaphu
30-12-15, 12:33 PM
Mình cần thuê ng add anti hack live guard hoặc 1 loại anti hack tốt tuơng đối 1 chút ( mình sẽ test )
Ai nhận xin inbox mình nhé.
Mình xài exteam 5.3 bản này.

P/s : bạn mod nào rảnh đừng xóa bài nữa, cảm ơn. mình Chát chít tán gẫu thôi nên đừng xóa bài.
bản
antihack 10k 1 tháng có nhã hứng thì pm

trandainghia
30-12-15, 12:38 PM
bạn nên xem lại về việc đầu tư. xài Server đó cũng tốt. vấn đề là nó không còn update. muốn up hoặc fix thì phải mua riêng từng tính năng rồi nhờ fix. có 2-3 topic report về cách nói làm ăn của ông này rồi. không tôn trọng khách hàng nên mói bị thằng chủ mu espada-legend share bản 5.3 của nó mua.

ở đây bạn có tiền để mua hẳn 1 lần, tại sao không lên 6.3.
vd: mua ở bk109 có sẵn antihack (800k) 1 tháng, bạn thừa ra 1 số tiền cho việc quảng cáo. giờ việc quảng cáo rất quan trọng, đã chi quảng cáo thì phải có server ngon đễ dữ player.

có thể bạn không thích season 6, cái này 1 thời gian mình cũng vậy. chỉ thích s4,s5 không muốn ss6. do zteam nên mình qua vọc s6 :D

nếu bạn vẫn thích ss5 thì nên thuê gói anti hack 25$, để tiền quảng cáo. sau khi có dư ra bạn mua Source về tự viết thêm tính năng.
trang rao bán source của nó (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), bạn có thể pm hỏi giảm giá, vì server này nó không dev nữa nên có khả năng thành công :D

có gì pm yahoo mình :D

Cảm ơn những đóng góp chân thành của bạn. mình cũng muốn hỏi thuê livegurad mà k có cách nào thanh toán cho bên đó. còn bản này mình chỉ sử dụng nvay thôi k sdung hơn. khi nào thích ss6 mình sẽ lhe blad vì mình nghĩ dvu của blad là quá tốt rồi.

cái exteam này dùng cũng đc mà nhiều tính năng thừa quá gây nặng k biết tắt kiểu gì :D

BladeKnight109
30-12-15, 12:45 PM
Cảm ơn những đóng góp chân thành của bạn. mình cũng muốn hỏi thuê livegurad mà k có cách nào thanh toán cho bên đó. còn bản này mình chỉ sử dụng nvay thôi k sdung hơn. khi nào thích ss6 mình sẽ lhe blad vì mình nghĩ dvu của blad là quá tốt rồi.

cái exteam này dùng cũng đc mà nhiều tính năng thừa quá gây nặng k biết tắt kiểu gì :D

Nếu bạn muốn thuê liveguard mà cần giúp về khoản thanh toán, bạn có thể pm mình, mình sẽ giúp.

ikenylee
30-12-15, 12:46 PM
bạn vào đây nhờ người ta payment hộ nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trước mình cũng toàn nhờ người trên này thôi. chọn người có bh mà nhờ :)

trandainghia
30-12-15, 12:52 PM
bản
antihack 10k 1 tháng có nhã hứng thì pm

anti hack 10k chắc bạn trolll mình rồi.

phungbaphu
30-12-15, 01:02 PM
anti hack 10k chắc bạn trolll mình rồi.

phùng bá phú chỉ chuyên lừa gạt người khác làm thú vui chứ chưa bao giờ troll. Pm yahoo hotromulienminh để bàn bạc nhận hàng nhé

trandainghia
30-12-15, 01:02 PM
Nếu bạn muốn thuê liveguard mà cần giúp về khoản thanh toán, bạn có thể pm mình, mình sẽ giúp.

mình pm Skyper bạn rồi bạn có onlien k?

trandainghia
30-12-15, 10:20 PM
UPPPPPP thuê ng hook anti GG hoặc LiveG hoặc anti hack khác chạy ngon lành sever exteam 5.3 ai nhận pm tớ nhé

ikenylee
30-12-15, 10:26 PM
yahoo mình: i.am_kenylee

................