PDA

View Full Version : [MU] Lỗi Item rớt ra từ kundun không thể giao dịch không thể bán không cất được

phuongvvvnhl
28-12-15, 08:11 PM
Như tiêu đề có bác nào giúp em với ạ
Em đánh thử mấy con kundun thì nó ra 1 vài vật phẩm lỗi không giao dịch không bán cũng không cât vào hòm đồ được nhưng vẫn chiếm ô trong túi đồ
Em lấy mã của vật phẩm đó cho vào shop npc bày bán thì vẫn bình thường không biết lỗi này là do đâu

YouTobe
28-12-15, 09:50 PM
Item hoàng kim đó bạn, không phải lỗi đâu . Tắt trong New Item đi không cho nó rơi nữa.

phuongvvvnhl
28-12-15, 10:11 PM
Item hoàng kim đó bạn, không phải lỗi đâu . Tắt trong New Item đi không cho nó rơi nữa.

Có nghĩa là mình ko cho item đó rớt ra hay thế nào cứ để đấy cũng dùng được mà chiếm hòm đồ

tanlockgvn
29-12-15, 01:48 PM
Có nghĩa là mình ko cho item đó rớt ra hay thế nào cứ để đấy cũng dùng được mà chiếm hòm đồ
item này muốn gd dc thì phải biết code hoặc thuê sv. còn ko thì ko cho rơi ra là dc

phuongvvvnhl
29-12-15, 08:48 PM
Có bác nào giúp em với không ạ Em tìm mãi có mấy bài mà ảnh die hết rồi
Em sẽ hậu tạ

Van_Bom
29-12-15, 09:24 PM
bạn có thể sửa hoặc thay lại cái file eventitembang.txt của con kundun ấy...hình như nó là eventitembang17.txt thì phải

phuongvvvnhl
29-12-15, 09:47 PM
Mình đã xóa hết các đồ trong file kundun đi rồi chỉ để lại mỗi dòng này
11 42 7 9 1 0 2 4 //Black Rose Boots
Nhưng ngoài đồ kia nó vẩn rơi ra mấy món đồ thân lỗi

strancongtu2
29-12-15, 10:30 PM
Mình đã xóa hết các đồ trong file kundun đi rồi chỉ để lại mỗi dòng này
11 42 7 9 1 0 2 4 //Black Rose Boots
Nhưng ngoài đồ kia nó vẩn rơi ra mấy món đồ thân lỗi
Đồ thần ở Kundun chỉnh trong GS cơ bạn, config ko có đâu, mí đồ thần lỗi config file đồ thần lỗi ấy bạn. ko liên quan tới kundun đâu.

phuongvvvnhl
29-12-15, 10:34 PM
Đồ thần ở Kundun chỉnh trong GS cơ bạn, config ko có đâu, mí đồ thần lỗi config file đồ thần lỗi ấy bạn. ko liên quan tới kundun đâu.

Chỉnh trong file nào bạn chỉ mình với