PDA

View Full Version : (Share) Có nên hay không ?

baotranno343
27-12-15, 04:58 PM
Mình đang cầm 1 cái current khá là mới và mình chế đươc rất nhiều thứ như đồ huyết sắc, pháp bảo mới, lực chiến và danh hiệu :3 nhưng mình đi code hơi cùi nên sợ mở dễ kẹt acc và lỗi. Nếu mọi người muốn mình share thì cmt dứoi nha. (*) \:D/

acma865
27-12-15, 09:02 PM
share đi bạn, box chiến quốc khá vắng mong hút ae về dev

banhlongkg1
28-12-15, 08:39 PM
Mình đang cầm 1 cái current khá là mới và mình chế đươc rất nhiều thứ như đồ huyết sắc, pháp bảo mới, lực chiến và danh hiệu :3 nhưng mình đi code hơi cùi nên sợ mở dễ kẹt acc và lỗi. Nếu mọi người muốn mình share thì cmt dứoi nha. (*) \:D/

Bạn ơi cho mình hỏi, mình /clone ra đồ nhưng một số xài được 1 số xài k được là sao vậy bạn, nếu được bạn cho mình xin curre cửa bạn và hướng dẫn cài luôn bạn nha, tks bạn

cuongtrankbgl
29-12-15, 01:47 AM
Share cho mình với bạn ơi :-$
topic ngày càng ít người chán quá

duycarry
02-01-16, 08:39 PM
Bạn ơi cho mình hỏi, mình /clone ra đồ nhưng một số xài được 1 số xài k được là sao vậy bạn, nếu được bạn cho mình xin curre cửa bạn và hướng dẫn cài luôn bạn nha, tks bạn

Món đó code sai thì xài không được chứ sao.

duycarry
02-01-16, 08:46 PM

Share đi bác ơi. :( tôi cũng đang cần mấy thứ ông nói đây.

phamtien913
01-02-16, 08:43 PM
share di chủ thớt 4rum vắng vẻ

baotranno343
02-02-16, 02:09 PM
Xin lỗi các bạn lâu quá mình không vào đây mình quên luôn cái vụ share current :v hiện tại máy tính mình đang bị hư nên mình không share được đợi mình sửa xong mình sẽ share cho mọi người cũng dùng =P~

banhlongkg1
02-02-16, 06:28 PM
Xin lỗi các bạn lâu quá mình không vào đây mình quên luôn cái vụ share current :v hiện tại máy tính mình đang bị hư nên mình không share được đợi mình sửa xong mình sẽ share cho mọi người cũng dùng =P~
share di ban oi, tet roi co thoi gian ma cày

baotranno343
05-02-16, 06:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cùng hóng nha mọi người qua tết sẽ có ^^

thanhson195
05-02-16, 10:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngon, mong chờ bác share quá, cảm ơn bác nha :)

0968578813
06-02-16, 07:58 PM

cần xin file hiệu ứng, và chỉ cách ghép hiệu ứng đó với đồ đang mặc trên người thks

baotranno343
07-02-16, 08:39 AM
Mình đã lưu sẵn 1 file txt về cách chỉnh sửa này nọ rồi những file mình đã chỉnh sửa cho các bạn chế nên khi mình share bạn cứ mò từ từ ^^

duycarry
07-02-16, 08:56 AM
Mình đã lưu sẵn 1 file txt về cách chỉnh sửa này nọ rồi những file mình đã chỉnh sửa cho các bạn chế nên khi mình share bạn cứ mò từ từ ^^

kaka. Sao ib ông không seen :-?
Sửa máy xong thì share cho Box náo nhiệt lại nhé. :-c

baotranno343
07-02-16, 09:04 AM
ib facebook mình đi bạn

duycarry
07-02-16, 10:03 AM
ib facebook mình đi bạn

Hình như ông để chế độ không nhận tin nhắn người lạ hay sao ấy. :| T ib 2, 3 lần rồi. Có gởi kết bạn nữa.

baotranno343
07-02-16, 01:22 PM
ông tên fb là gì
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

duycarry
08-02-16, 05:01 PM
ông tên fb là gì

T có gởi lời mời kết bạn rồi đó. Tên là: Tống Phước Duy :((

banhlongkg1
09-02-16, 10:39 PM
ông tên fb là gì
minh vua ib fb ban roi do, share minh xin voi nha, tks ban nhiu lam, fb minh la banhlongkg

baotranno343
10-02-16, 07:16 PM
Đâu phải ib mình share đâu bạn mình share trên này luôn nhưng đang hư máy tính nên k share đc còn fb bạn tên gì nói mình mình acp

banhlongkg1
12-02-16, 01:24 PM
Đâu phải ib mình share đâu bạn mình share trên này luôn nhưng đang hư máy tính nên k share đc còn fb bạn tên gì nói mình mình acp
fb mình là Bành Long, mình có nt bạn rồi á

0968578813
13-02-16, 12:24 AM

bạn ơi, file hiệu ứng ở đâu vậy. cách thêm hiệu ứng vào trang bị như nào ag, mong bạn sớm giúp đỡ thank