PDA

View Full Version : [MU] Lỗi itemtooltip_en.bmd file corruped

phuongvvvnhl
24-12-15, 12:49 PM
Chào các bác em có sửa file itemtooltip_en.bmd trên trang
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng khi download về coppy lại thì nó bị lỗi thế này
Em có tìm được hướng dẫn trên trang này nhưng link die hết hình ảnh không hiển thị
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác nào giúp em với ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ikenylee
24-12-15, 01:44 PM
sử dụng tools này nhé bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phuongvvvnhl
24-12-15, 02:48 PM
sử dụng tools này nhé bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đã check bằng tôl đó và kết quả thé này Checksum mached! nhưng vẫn lỗi có bác nào giúp em với ko ạ

ikenylee
24-12-15, 03:17 PM
upload main + itemtool_tip cho mình

phuongvvvnhl
24-12-15, 03:44 PM
2 file đấy đây bác xem giúp em

ikenylee
24-12-15, 04:27 PM
itemtooltip của bạn có vấn đề rồi, mình bypass từ main mà vẫn báo file current.

phuongvvvnhl
24-12-15, 05:13 PM
Mình up lên trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sửa bằng bảng mã utf-8 1 dòng duy nhất rồi down về là lỗi luôn

phuongvvvnhl
24-12-15, 08:29 PM
Có bác nào giúp em với em sẽ hậu tạ

knight06
24-12-15, 11:47 PM
đây cầm lấy, jmp check trong main là chạy được

Cái này là cơ bản của mu, bạn nên tìm hiểu thêm tự làm đc sẽ tốt hơn