PDA

View Full Version : [MU] Hỏi Web khi úp lên hosting đã config mà vẫn lỗi

thovuvu
09-12-15, 08:03 PM
tình hình là mình mới úp web tạikhoan lênh hosting đã config rồi mà nó báo không thẻ truy cập
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết chỉ mình với

xuanthanhyt
09-12-15, 08:14 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp

hoangtu_eck94
09-12-15, 08:49 PM
bạn xài host của nhà cung cấp nào? gọi cho nhà cung cấp đó xin ip thật rồi add vào config. vì lắm nhà cung cấp họ đưa IP share thôi

thovuvu
09-12-15, 08:53 PM
bạn xài host của nhà cung cấp nào? gọi cho nhà cung cấp đó xin ip thật rồi add vào config. vì lắm nhà cung cấp họ đưa IP share thôi

nhưng mà thay ip vào đâu vậy bạn file config nằm ở đâu

trandainghia
09-12-15, 09:08 PM
giúp thằng chủ topic xong nó biến luôn k nói k rằng 1 lời nào luôn. giúp xong thấy mình ngu ngu :D

thovuvu
09-12-15, 09:14 PM
giúp thằng chủ topic xong nó biến luôn k nói k rằng 1 lời nào luôn. giúp xong thấy mình ngu ngu :D

bác nói thế mà nghe dc ak bác tắt team đi rồi đi trách tui là sau

droclan
09-12-15, 09:21 PM
nói chung kể cả người ta giúp bác làm được hay không thì không biết
nhưng người ta đã team giúp bác là người ta cũng tốn time rồi
giúp đc hay không c.on câu chết ai lời nói

thovuvu
09-12-15, 09:23 PM
nói chung kể cả người ta giúp bác làm được hay không thì không biết
nhưng người ta đã team giúp bác là người ta cũng tốn time rồi
giúp đc hay không c.on câu chết ai lời nói

bác vừa làm xong thì of team ngay thì mình nói gì dc bây giờ mình on clb thank bạn rồi mà
bạn giúp thì mình cám ơn mà hồi nảy vùa xem xong ok bạn off team ngay mình chưa kịp nói gì bạn lên ns mình r`

PhamNinh
09-12-15, 10:11 PM
hôm qua mình cũng làm cho 1 người. send file xong mất tích. k dc 1 lời cảm ơn, hồi âm....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bluesky089
10-12-15, 09:29 AM
Chưa cập nhập IP của Hosting trong trong file config.php của phần WebServer

Thêm IP vào Server/config.php

kennyhoang
10-12-15, 09:31 AM
Chưa cập nhập IP của Hosting trong trong file config.php của phần WebServer

Thêm IP vào Server/config.php

cập nhập rùi bác nhưng tại host của chủ thớt nhà cung cấp đưa IP proxy nên server không cấp quyền cho ID