PDA

View Full Version : Ae cho hỏi game này là game gì?

ctvwebgame
09-12-15, 05:17 PM
web : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhìn đồ họa với nhân vật quen quá mà em không nhớ đây là game gì vậy?
Ae có ai biết không chỉ dạy với...
P/s : Em đang cần mua con Linh Giới này bác nào có để em, gặp mặt trao đổi cụ thể được thì tốt......Inbox em nhé em bỏ yahoo rồi

Double.T
09-12-15, 06:21 PM
Linh Kiếm

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ctvwebgame
10-12-15, 06:12 PM
Linh Kiếm

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
10-12-15, 06:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 game ;))

maxgame chơi kinh vãi =))

ctvwebgame
11-12-15, 11:40 AM

1 game ;))

maxgame chơi kinh vãi =))

Em đang cần mua con Linh Giới này bác nào có để em, gặp mặt trao đổi cụ thể được thì tốt......Inbox em nhé em bỏ yahoo rồi

P/s : Maxgame nó làm với em ngày xưa đấy, từ hồi con vấn tiên =))

nknguyengl
11-12-15, 12:42 PM
Con này chắc Tuan565 giữ bản chuẩn thôi, còn hàng share lỗi nhiều
Có bản share ở đây bạn kéo về mà test <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>