PDA

View Full Version : [MU] xóa nhân vật, mã 7 số phải ra web đổi mới sử dụng được.

concosummo
08-12-15, 03:31 PM
Em hiện đang dùng Muserver 6.9 của anh Nam Pro share, db và web dùng của NBB, tài khoản em tạo ra trên web khi sử dụng đều rất bình thường, chỉ khi xóa nhân vật hoặc dùng đến mã 7 số thì hệ thống thông báo là mã 7 số sai :beat_shot: . Đến khi em ra web đổi mã 7 số mới vào sử dụng được :-/. Anh chị nào biết nguyên nhân và cách khắc phục làm ơn chỉ hộ giùm em :confuse::confuse:

YouTobe
08-12-15, 03:35 PM
Đăng ký 7 số 1231234 rồi thử xóa trong game xem. không được mình xem giúp.

concosummo
08-12-15, 04:18 PM
Đăng ký 7 số 1231234 rồi thử xóa trong game xem. không được mình xem giúp.

Cũng không được bạn ơi, mình tạo tài khoản ở web với số trên rồi vào game tạo thử nhân vật xóa với pass: 1231234 nó không nhận, tiếp tục ra web đổi 7 số đó thành 7 số khác thì lần này được 8-|

Van_Bom
08-12-15, 04:42 PM
Em hiện đang dùng Muserver 6.9 của anh Nam Pro share, db và web dùng của NBB, tài khoản em tạo ra trên web khi sử dụng đều rất bình thường, chỉ khi xóa nhân vật hoặc dùng đến mã 7 số thì hệ thống thông báo là mã 7 số sai :beat_shot: . Đến khi em ra web đổi mã 7 số mới vào sử dụng được :-/. Anh chị nào biết nguyên nhân và cách khắc phục làm ơn chỉ hộ giùm em :confuse::confuse:

Cái 7 mã số này phải fix lại trên server thì mới dùng được bạn à, bình thường code của webzen nó bị sai mấy chỗ nên ko sài được đâu, bạn cứ update vào cái cột số đó 12 hay 13 số 1 thử xem nhé, còn muốn fix hoàn hảo và OK thì thuê tiền mình fix cho..., ví dụ mu-ss2.net đã từng thuê mình fix vụ đó rồi đấy và vài MU nữa ko tiện kể tên ra đây

concosummo
08-12-15, 04:48 PM
Cái 7 mã số này phải fix lại trên server thì mới dùng được bạn à, bình thường code của webzen nó bị sai mấy chỗ nên ko sài được đâu, bạn cứ update vào cái cột số đó 12 hay 13 số 1 thử xem nhé, còn muốn fix hoàn hảo và OK thì thuê tiền mình fix cho..., ví dụ mu-ss2.net đã từng thuê mình fix vụ đó rồi đấy và vài MU nữa ko tiện kể tên ra đây

Mã 7 số này khi mình đổi mã ở ngoài web vào vẫn sử dụng được tốt bạn ơi, nhưng kỳ lạ là trước khi đổi mã (tức là lúc mới tạo acc) thì mã 7 số này không có tác dụng thôi. Mình không biết lỗi là do DB hay Web nửa, tại vì có lần mình config web vs Server chạy ok rồi nhưng cài lại thì tự nhiên bị lỗi này.