PDA

View Full Version : em cần chỉ cách làm từ sever online thành offline

thuanhung1
06-12-15, 11:51 AM
chẳng qua là em nhớ đến trò mang tên Crazy kart , tên việt là vương quốc xe hơi , từ khi việt nam đóng cửa thì em đã chuyển sang các sever khác như trung quốc , hồng kông , Indonesia và Ấn độ , nhưng được 3 năm thì cũng ra đi nốt , ngay cả chủ nhà game này cũng đóng cửa nốt luôn , giờ em mún làm lại game này thành offline như game audition , nhưng em lại không có chút kiến thức biến nó thành game offline . Vậy các bác có thể giúp game này biến nó thành offline được không ạ , hiện trong máy em vẫn còn lưu game này vì em không nỡ xoá , thậm chí có hẳng client phiên bản hồng kông luôn , các bác giúp em ạ , tks:-s

skriptank
06-12-15, 12:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc sv pri
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuanhung1
09-12-15, 03:51 PM
Hoặc sv pri

cái release là fake anh ạ , trong dữ liệu toàn ghi bậy bạ lận nên là fake
còn cái levelupgames thì nó đã đóng cửa 2 năm trc r , nên mới nhờ giúp đỡ cách nào chuyển thành offline nè :(
nếu ai có khả năng giúp em thì giúp ạ , e quăng client hoặc thư mục game đó cho ng` đó giúp , em xin cảm ơn các anh