PDA

View Full Version : [MU] Muốn thuê người giỏi Code về Dev thêm chức năng cho ForestWeb

heroviet2301
29-11-15, 05:55 PM
Hi all!
Hiện tại mình Muốn thuê người giỏi Code về Dev thêm chức năng cho bộ ForestWeb của mình, giá cả tùy thuộc vào thời gian làm chức năng và độ khó để quy ra, ai hợp tác thì inbox mình Yahoo, Skype để mình liên lạc nhé!
Cảm ơn!

nghichtu91
29-11-15, 05:57 PM
php à :D ...........................................

heroviet2301
29-11-15, 06:05 PM
php à :D ...........................................

Đúng rồi bạn PHP và Query SQL..................

PhamNinh
29-11-15, 06:15 PM
định code chức năng gì vậy nhỉ, cho anh em mở rộng tầm mắt với :D

heroviet2301
29-11-15, 06:16 PM
định code chức năng gì vậy nhỉ, cho anh em mở rộng tầm mắt với :D

Web còn lỗi nên muốn fix nốt thôi bạn :)

hoangtu_eck94
29-11-15, 06:48 PM
web bạn fix những lỗi nào? nếu không phải về item cũng muốn thử

BladeKnight109
29-11-15, 06:57 PM
Inbox cho mình các chức năng cần fix nhé. được thì mình nhận.

btt204
29-11-15, 07:09 PM
Tuy mình ko biết website bạn muốn thêm chức năng là web lĩnh vực gì , tuy nhiên với kiến thức của mình , mình có thể làm đc chức năng theo mô tả bằng php + mysql

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heroviet2301
29-11-15, 07:27 PM
OK cảm ơn mình sẽ liên lạc từng người, web này nếu ai hiểu chút về Mu thì làm dễ hơn

ikenylee
29-11-15, 08:04 PM
thấy bác hay comment: gameserver tôi được đặt riêng,thuê dev riêng,server *VIP*... / web tôi fix tất cả các lỗi... bla bla

mới gần đây còn thấy bảo mu nát rồi. chuẩn bị share web bác bỏ ra hơn 20m thuê người code.

đúng là đồn như lời!

heroviet2301
29-11-15, 09:27 PM
thấy bác hay comment: gameserver tôi được đặt riêng,thuê dev riêng,server *VIP*... / web tôi fix tất cả các lỗi... bla bla

mới gần đây còn thấy bảo mu nát rồi. chuẩn bị share web bác bỏ ra hơn 20m thuê người code.

đúng là đồn như lời!

Thì rõ ràng web tôi đã fix hết lỗi của FW, vấn đề là các chức năng của nó chưa được thuận tiện nên phải sửa lại và code thêm cho nó thuận tiện.

Đúng là tôi nói khi nào nghỉ Mu thì mới share, còn bây giờ đang làm, mà bạn hóng web tôi share à mà phải nói những lời này, nếu nghỉ tôi chỉ share cho bạn bè những ai làm Mu chứ không bao giờ tôi share lên clb cho những người có thái độ như bạn, share thì mừng, không share thì đá đểu chọc ngoáy.

Comment đậm chất gây war, không phải một lần mà rất nhiều lần rồi, nói chuyện thì hạ cái giọng xuống nhé, tôi chưa làm gì bạn thì bạn đừng có cmt kiểu đó với tôi.

hoangtu_eck94
29-11-15, 10:04 PM
Thì rõ ràng web tôi đã fix hết lỗi của FW, vấn đề là các chức năng của nó chưa được thuận tiện nên phải sửa lại và code thêm cho nó thuận tiện.

Đúng là tôi nói khi nào nghỉ Mu thì mới share, còn bây giờ đang làm, mà bạn hóng web tôi share à mà phải nói những lời này, nếu nghỉ tôi chỉ share cho bạn bè những ai làm Mu chứ không bao giờ tôi share lên clb cho những người có thái độ như bạn, share thì mừng, không share thì đá đểu chọc ngoáy.

Comment đậm chất gây war, không phải một lần mà rất nhiều lần rồi, nói chuyện thì hạ cái giọng xuống nhé, tôi chưa làm gì bạn thì bạn đừng có cmt kiểu đó với tôi.
20tr chứ ít gì. ^^........................

nghichtu91
29-11-15, 10:06 PM

tôi thì không làm mu bao giờ! nhưn tôi biết php :v

PhamNinh
29-11-15, 10:40 PM
Đúng là tôi nói khi nào nghỉ Mu thì mới share, còn bây giờ đang làm, mà bạn hóng web tôi share à mà phải nói những lời này, nếu nghỉ tôi chỉ share cho bạn bè những ai làm Mu chứ không bao giờ tôi share lên clb cho những người có thái độ như bạn, share thì mừng, không share thì đá đểu chọc ngoáy

đợi share có mà mọt gông :D.

kiếm 1 người cờ rắc cho mấy web hiện hành mà xài vĩnh viễn :D