PDA

View Full Version : Share sv Vua hải tặc version mới

Trang : 1 2 [3] 4

banhmifree
28-12-15, 01:46 PM
cài xong như trong video vào game màn hình đen xì ai giúp e vss X_X

pesuzu
28-12-15, 02:53 PM
lv85 chưa ?

lev 150 rùi bạn,, ai giúp duoc mình ko

banhmifree
28-12-15, 03:25 PM
thêm rồi nhưng khi vào game bị lỗi xml làm sao đồng bộ trên centos đây bác :/

bác giúp em add vàng chiến tích tướng qua teamview đc ko ạ

kjtsu
28-12-15, 03:30 PM
bác giúp em add vàng chiến tích tướng qua teamview đc ko ạ

có hướng dẩn add ở trang 1 rùi sao còn phải hỏi nửa

tamahasa
28-12-15, 04:09 PM
lev 150 rùi bạn,, ai giúp duoc mình ko

sao mình add bằg gmtool là nó dc ngay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cho hỏi sao mình hay bị lổi đấu trường vậy có bác nào biết fix ko
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

banhmifree
28-12-15, 04:10 PM
có hướng dẩn add ở trang 1 rùi sao còn phải hỏi nửa

mình cài full rồi nhưng không tìm thấy cái t_user như ở trang 1 ~X(

--- Chế độ gộp bài viết ---

sao mình add bằg gmtool là nó dc ngay

cho hỏi sao mình hay bị lổi đấu trường vậy có bác nào biết fix ko
add bằng gm tool như nào vậy bạn :-$

tamahasa
28-12-15, 04:11 PM
mình cài full rồi nhưng không tìm thấy cái t_user như ở trang 1 ~X(

ko bác add bằng gmtool cho nhah

banhmifree
28-12-15, 04:13 PM
ko bác add bằng gmtool cho nhah

cái gm tool trong tệp HZW_ của mình bật lên nó hiện toàn kí tự chẳng biết add chỗ nào share m vss

kjtsu
28-12-15, 04:22 PM
cái gm tool trong tệp HZW_ của mình bật lên nó hiện toàn kí tự chẳng biết add chỗ nào share m vss

cũg dể mà mở gmtool lên nhin phía trên bên trái có 5 trang.trag 1 bấm nút phía dưới để connet.trag 2 cột đầu tiên là ID+tên nv cột 2 là túi đồ trog game cột 3 là iD item.trang 3 là add vàng ,chiến tích,beli có 2 nút phía dưới pên trái nút đầu là nút connet dữ liệu nv bấm trc để nó load ra số lượng rùi dựa vào đó mà add xog bấm nút dưới nút connet

pingvn14
28-12-15, 10:17 PM
cũg dể mà mở gmtool lên nhin phía trên bên trái có 5 trang.trag 1 bấm nút phía dưới để connet.trag 2 cột đầu tiên là ID+tên nv cột 2 là túi đồ trog game cột 3 là iD item.trang 3 là add vàng ,chiến tích,beli có 2 nút phía dưới pên trái nút đầu là nút connet dữ liệu nv bấm trc để nó load ra số lượng rùi dựa vào đó mà add xog bấm nút dưới nút connet

Bạn có thể chỉ rõ hơn bằng hình ảnh được ko? mình mò mà ko dc :(( hình như add tướng ở tool đó lun thì phải. Tks bạn.

kjtsu
28-12-15, 10:23 PM
Bạn có thể chỉ rõ hơn bằng hình ảnh được ko? mình mò mà ko dc :(( hình như add tướng ở tool đó lun thì phải. Tks bạn.

chỉ vậy mà làm ko dc nữa.bác inbox teamview tui chi cho nhah

pingvn14
28-12-15, 10:28 PM

Đã inbox bác ^^ giúp mình với nhé

banhmifree
29-12-15, 12:28 PM

giúp tui nữa ông ơi ^:)^ tui cũng chưa làm đc

daikimvuong1
29-12-15, 07:07 PM
để coi web vua hai tặc này hoàn chỉnh hok. thì viết cho cái tool admin.

pirate
30-12-15, 07:07 AM
Sau bao ngày vất vả tự việt hóa, thành quả tương đối luôn ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6f3bd5d5bdc02cfa31b7a7842&oe=568577CE

thiencam
30-12-15, 09:47 AM
các bác cho em hỏi chỉnh lực hoạt động ở đâu vậy? hết lực không cày cấp được:)

kjtsu
30-12-15, 10:51 AM
các bác cho em hỏi chỉnh lực hoạt động ở đâu vậy? hết lực không cày cấp được:)

ờ t_user đó bác coi số nào trùg với lực hd thì chình:D

thiencam
30-12-15, 10:56 AM
cảm on bác tại em tìm trong đó rồi àm không thấy trùng để e tìm lại xem

banhmifree
30-12-15, 12:27 PM
bác rảnh không giúp e tìm cái t_user với

kjtsu
30-12-15, 12:37 PM
bác rảnh không giúp e tìm cái t_user với

nó nằm trong pirate20002 đó...................:D

banhmifree
30-12-15, 12:42 PM
nó nằm trong pirate20002 đó...................:D

vẫn trong cai tool hả bác tui tưởng bác dung navicat cơ :-h

kjtsu
30-12-15, 12:46 PM
vẫn trong cai tool hả bác tui tưởng bác dung navicat cơ :-h

navicat chứ tool đâu bác...........................

banhmifree
30-12-15, 12:48 PM
navicat chứ tool đâu bác...........................

navicat tui không kết nối đc đến cái pirate20002 bác ợ

kjtsu
30-12-15, 12:50 PM
navicat tui không kết nối đc đến cái pirate20002 bác ợ

bác ko kết nối dc với navicat sao lại kết nối dc với tool

banhmifree
30-12-15, 12:51 PM
bác ko kết nối dc với navicat sao lại kết nối dc với tool

ẻm chịu bác rảnh không xem giúp với

kjtsu
30-12-15, 12:55 PM
ẻm chịu bác rảnh không xem giúp với

ok bác cứ inbox đi tầm 1h30 mình vào giúp

daikimvuong1
30-12-15, 06:56 PM
Sau bao ngày vất vả tự việt hóa, thành quả tương đối luôn ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6f3bd5d5bdc02cfa31b7a7842&oe=568577CE

chừng nào share vậy bác.

Cho hỏi làm sao hoàn thành tất cả nhiệm vụ vậy bạn. và mở hết tất cả map đi lại. chứ hoàng thành nhiệm vụ xong rồi mới qua map mệt thiệt

Nch93
30-12-15, 07:21 PM
Ở nhiệm vụ đánh bại bà béo sao mình không thấy bà trong map là sao vậy các bác?.. F5 reset sever vẫn không thấy bà đó đâu.

daikimvuong1
30-12-15, 07:56 PM
Ở nhiệm vụ đánh bại bà béo sao mình không thấy bà trong map là sao vậy các bác?.. F5 reset sever vẫn không thấy bà đó đâu.

bạn có sửa đổi hoàn thành nv ở t_task_2 không, nếu có thì bạn đổi lại số thành số 3 để làm lại nv đó.

pirate
30-12-15, 08:10 PM
chừng nào share vậy bác.

Cho hỏi làm sao hoàn thành tất cả nhiệm vụ vậy bạn. và mở hết tất cả map đi lại. chứ hoàng thành nhiệm vụ xong rồi mới qua map mệt thiệt

bạn dùng bản trên này cũng vh hết rồi mà.
mình nghịch ngợm nên việt hóa thui chứ.

Nch93
30-12-15, 08:47 PM
bạn có sửa đổi hoàn thành nv ở t_task_2 không, nếu có thì bạn đổi lại số thành số 3 để làm lại nv đó.

mình ko sửa gì cả. Cho mình hỏi khi vào t_task_2 có nhiều kid với status, vậy nhiệm vụ đánh bại bà béo này ID là bao nhiêu vậy bạn

daikimvuong1
30-12-15, 08:58 PM
Bạn ơi thêm vật phẩm vào túi đồ Ở đâu vậy?

kjtsu
30-12-15, 09:01 PM
Bạn ơi thêm vật phẩm vào túi đồ Ở đâu vậy?

add gmtool cho nhanh chứ ở đâu nửa

daikimvuong1
30-12-15, 09:15 PM
add gmtool cho nhanh chứ ở đâu nửa

Gmtool cùi bắp hok đáp ứng đủ item

kjtsu
30-12-15, 09:17 PM
Gmtool cùi bắp hok đáp ứng đủ item

thiệt ko bác có máy món sv này ko có mà gmtool có đó.add vào lỗi ngay

daikimvuong1
30-12-15, 09:31 PM
thiệt ko bác có máy món sv này ko có mà gmtool có đó.add vào lỗi ngay

định thêm mấy mảnh kaken để sử dụng pet id nó là 1799800

kjtsu
30-12-15, 09:35 PM
định thêm mấy mảnh kaken để sử dụng pet id nó là 1799800

cần gì kiếm mảnh bác add nguyên con vào sài có nhanh hơn ko:-s

banhmifree
30-12-15, 09:40 PM

ổng biết add tướng khác vào sv + tiến hóa ko

giavu11
30-12-15, 09:40 PM

Bạn có thể giúp mình chút về mySQL của vuahaitac ko mình không kết nối navicat được

kjtsu
30-12-15, 09:45 PM
Bạn có thể giúp mình chút về mySQL của vuahaitac ko mình không kết nối navicat được
làm như hình xog bấm ok là dc

banhmifree
30-12-15, 09:50 PM
làm như hình xog bấm ok là dc

kiểm tra tướng có trong sv như nào v ổng

kjtsu
30-12-15, 09:53 PM
kiểm tra tướng có trong sv như nào v ổng

đỗi file xmls.txt thành xmls.zip giải nén ra tìm file có tên hero.xml

banhmifree
30-12-15, 10:04 PM
đỗi file xmls.txt thành xmls.zip giải nén ra tìm file có tên hero.xml

nén vào k đc à .rar í ................

kjtsu
30-12-15, 10:08 PM
nén vào k đc à .rar í ................

nén gì bác chưa thử nén .rar nên chưa biết có lỗi phân giải xml hay ko

daikimvuong1
30-12-15, 10:09 PM
mình ko sửa gì cả. Cho mình hỏi khi vào t_task_2 có nhiều kid với status, vậy nhiệm vụ đánh bại bà béo này ID là bao nhiêu vậy bạn

mình chả cần biết nó id nhiệm vụ nào cứ vào gõ vài dòng lệnh là hoàn thành tất cả

update t_task_2
set status = 4
where status = 3 and uid = 25200

status = 4 là hoàn thành
where status = 3 and uid = 25200 là lọc ra các uid của nhân vật có id là 25200 và status = 3 chưa hoàn thành nhiệm vụ

nếu bạn muốn xem tất cả nhiệm vụ chưa hoàn thành thì bạn chỉ cần gõ

select * from t_task_2
bạn có thể thay đổi trực tiếp nhớ đánh đấu check phía dưới để nó cập nhật dòng nó lên csdl

banhmifree
30-12-15, 10:11 PM
nén gì bác chưa thử nén .rar nên chưa biết có lỗi phân giải xml hay ko

banhmifree
30-12-15, 10:16 PM
mình chả cần biết nó id nhiệm vụ nào cứ vào gõ vài dòng lệnh là hoàn thành tất cả

update t_task_2
set status = 4

status = 4 là hoàn thành
where status = 3 and uid = 25200 là lọc ra các uid của nhân vật có id là 25200 và status = 3 chưa hoàn thành nhiệm vụ

select * from t_task_2
bạn có thể thay đổi trực tiếp nhớ đánh đấu check phía dưới để nó cập nhật dòng nó lên csdl

bác biết thêm tiến hóa tướng ko

Nch93
31-12-15, 06:58 AM

update t_task_2
set status = 4

status = 4 là hoàn thành

select * from t_task_2

mình làm đến bước này rồi xong sao nữa bạn.

pesuzu
31-12-15, 10:05 AM
mình làm đến bước này rồi xong sao nữa bạn.

nó báo 0 row affect kìa bạn, kiểm tra câu query coi đúng id chưa

huyen1412
02-01-16, 04:08 PM
cài máy ảo ntn thấy có mãy ảo ko có chỗ cài lại ko bày

kjtsu
02-01-16, 04:34 PM
cài máy ảo ntn thấy có mãy ảo ko có chỗ cài lại ko bày

lên google tìm ra cả đống tha hồ mà coi

huyen1412
03-01-16, 08:09 AM
vô bị Kết nối bị hết thời gian chờ

Máy chủ tại 192.168.0.142 phản hồi quá lâu.

Trang web này có thể bị gián đoạn tạm thời hoặc do quá tải. Hãy thử lại trong chốc lát.
Nếu bạn không thể mở bất kì trang nào, hãy kiểm tra kết nối mạng.
Nếu máy tính hoặc mạng của bạn được bảo vệ bởi tường lửa hoặc proxy, hãy chắc chắn rằng Firefox được phép truy cập Web.

Shinsok
03-01-16, 02:58 PM
tình hình là kiếm dc sv bản mới sv chiến tốt nha mấy bác e test rùi :D
passdown:2cxj
pass file GM:玩游人生
hoặc:

Hướng dẩn cài đặt sv:

bác cho hỏi là làm sao để có mấy con kiểu Magellan or râu đen thế, mình mò trong iteamconfig mãi mà k thấy
và có cách nào (trừ log nhiều acc) để clear map nhanh k (tức là k phải đánh phụ bản tổ đội ấy)
mong đ.c chỉ giáo

kjtsu
03-01-16, 03:21 PM
bác cho hỏi là làm sao để có mấy con kiểu Magellan or râu đen thế, mình mò trong iteamconfig mãi mà k thấy
và có cách nào (trừ log nhiều acc) để clear map nhanh k (tức là k phải đánh phụ bản tổ đội ấy)
mong đ.c chỉ giáo

ah cái này là thay hìh đổi dạng thui bác chứ chả có gì cả,nếu bác ko hỉu thì qua bên vuahaitac.biz nó cũng làm tuơng tự vậy thui.còn đi phụ bản tổ đội đi 1 mình thì mình ko biết.tại nghỉ game này rùi :D

Shinsok
03-01-16, 03:42 PM
ah cái này là thay hìh đổi dạng thui bác chứ chả có gì cả,nếu bác ko hỉu thì qua bên vuahaitac.biz nó cũng làm tuơng tự vậy thui.còn đi phụ bản tổ đội đi 1 mình thì mình ko biết.tại nghỉ game này rùi :D

là sao hả bác, là đổi id để có con đó ở navicat hay còn ntn hả bác, bác có id của mấy con kiểu râu đen + Magellan + mây con như hình bác post k

kjtsu
03-01-16, 03:50 PM
là sao hả bác, là đổi id để có con đó ở navicat hay còn ntn hả bác, bác có id của mấy con kiểu râu đen + Magellan + mây con như hình bác post k

ah ko ý mình là vậy vd: thằng luffy mà mình thay hìh đại diện nó là zoro thì nó thàh zoro nhưg skill và chì số ko đổi.chủ yếu tự sướng là chính :))

hoaidung
03-01-16, 04:01 PM
các pro nào hướng dẫn cụ thể cách add tướng , vàng, các kiểu các kiểu với đọc ko hiểu gì cả .toàn người biết với nha rồi nc , em thì ko biết nên ko hiểu làm cụ thể như thế nào.pleas

kjtsu
03-01-16, 04:05 PM
các pro nào hướng dẫn cụ thể cách add tướng , vàng, các kiểu các kiểu với đọc ko hiểu gì cả .toàn người biết với nha rồi nc , em thì ko biết nên ko hiểu làm cụ thể như thế nào.pleas

cứ inbox TeamViewer đi tui giúp cho

Shinsok
04-01-16, 11:16 AM
cứ inbox TeamViewer đi tui giúp cho

bác có biết cách rs nv hàng ngày (cái loại nv làm để kiếm dây chuyền) vs cái lỗi hội đàm quay tít mù mà k hội đàm đ.c tướng là sao k (ấn vào hội đàm thì lượt hội đàm k mất mà nó quay điên đảo)
mà cái quy luật thời gian ở navicat là như thế nào vậy, bác biết chỉ giúp e để e chỉnh h boss cho đánh liên tục <:-P<:-P<:-P<:-P

Shinsok
04-01-16, 09:10 PM
lỗi mà k thấy id của đồng đội trong navicat mà trong game thì cấp yêu cầu c.s =-1 và cứ đánh pb hay cái j` đó thì lại bị thông báo "tn chiến đấu download thất bại, ấn thoát ra" có bác nào xử lý đ.c k
mong đ.c chỉ giáo
thanks!

Bybaybong
04-01-16, 09:25 PM
có ai hướng dẫn config lên hamachi không ạ

Bybaybong
05-01-16, 02:13 PM
Ai team qua cho mình chút được không

famypo
05-01-16, 06:29 PM
Pro nào cho mình xin tên file đồng bộ skill trong sv với ạ !

pesuzu
05-01-16, 08:35 PM
có ai biết cách, sau khi chỉnh trong file xml thì mình đồng bộ vào centos được không?

pirate
05-01-16, 09:52 PM
Ai photoshop tầm khá inbox giúp mình với.
Có qua có lại mới toại lòng nhau anh em k lo thiệt nhé.

Bybaybong
06-01-16, 01:13 PM
Mình bị lỗi trong hình, ai giúp minh với :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình bị lỗi như hình
Bạn nào giúp mình fix cái

mrkazar
07-01-16, 11:29 AM
mình bị lỗi như hình
Bạn nào giúp mình fix cái

lỗi đó không kết nối được với sever ảo bạn xem lại hướng dẫn cài đặt đi

dqk23456
07-01-16, 01:15 PM
Hiện tại tướng danh vọng mình chỉ chọn tới law được thôi bạn nào giúp mình đồng bộ hoá để chọn hết được không, tks nhìu nhìu

duthli
07-01-16, 04:17 PM

mình thì không khá nhưng bạn cần gì :v

toshidotoke
07-01-16, 06:07 PM
Pro nào cho mình xin tên file đồng bộ skill trong sv với ạ ! em giống bác:-? bất lực trong việc đồng bộ skill bác nào cho mình xin tên file đồng bộ skill trong máy ảo với !

anhhungah12
08-01-16, 10:04 AM
em giống bác:-? bất lực trong việc đồng bộ skill bác nào cho mình xin tên file đồng bộ skill trong máy ảo với !

mò file creature trong rcpw gì gì đó.tại ko hiểu sửa file đó sao nên ko nhớ rõ trong thư mục nào nữa.:(

toshidotoke
08-01-16, 12:24 PM
mò file creature trong rcpw gì gì đó.tại ko hiểu sửa file đó sao nên ko nhớ rõ trong thư mục nào nữa.:( em lục tung cả sv lên rùi bác cái file creature là file đồng bộ hero nhưng em kiếm file để đồng bộ skill mãi mà không được bác :(:(

kjtsu
08-01-16, 12:49 PM
em lục tung cả sv lên rùi bác cái file creature là file đồng bộ hero nhưng em kiếm file để đồng bộ skill mãi mà không được bác :(:(

thấy bên tàu nó củng ko có chỉ cách add skill nên chắc file skill trog sv ko có đâu:-?

pesuzu
08-01-16, 02:38 PM

có inbox bạn lâu rồi mà không thấy bạn trả lời

famypo
08-01-16, 03:54 PM
thấy bên tàu nó củng ko có chỉ cách add skill nên chắc file skill trog sv ko có đâu:-? đành đợi các cao nhân chỉ giáo vậy :-@

anhhungah12
08-01-16, 04:08 PM
em lục tung cả sv lên rùi bác cái file creature là file đồng bộ hero nhưng em kiếm file để đồng bộ skill mãi mà không được bác :(:(

Skill thì chỉnh ở skill.xml.xem ở file creature mấy tướng khác có id skill ko thì tướng mới này mình cũng cho cái skill mình thêm ở skill.xml vào.bác thử xem.notepad++ của e nó load cái file creature ko nổi nên chưa có test đc.đấy ý kiến cá nhân thôi.:))

kjtsu
08-01-16, 04:20 PM
Skill thì chỉnh ở skill.xml.xem ở file creature mấy tướng khác có id skill ko thì tướng mới này mình cũng cho cái skill mình thêm ở skill.xml vào.bác thử xem.notepad++ của e nó load cái file creature ko nổi nên chưa có test đc.đấy ý kiến cá nhân thôi.:))

notepad++ load ko nổi thì mở bằng notepad mà ko biết chình xog save lại có lỗi ko thì chưa biết :-"

famypo
08-01-16, 04:27 PM
Em cũng thử vài lần như thế rồi cho baby5 dùng skill em mới thêm ở skill.xmls rs lại cả sv rồi nhưng vào game nó không load chiến báo kiểu như skill đó trong sv không có lên nó không load ấy thay skill khác vào lại bt ^:)^

kjtsu
08-01-16, 04:38 PM
Em cũng thử vài lần như thế rồi cho baby5 dùng skill em mới thêm ở skill.xmls rs lại cả sv rồi nhưng vào game nó không load chiến báo kiểu như skill đó trong sv không có lên nó không load ấy thay skill khác vào lại bt ^:)^

ah bác đả thử đổi hiệu ứng của skill đó chưa như cháy nổ vết chém. mà bác sài sv nào mà có con baby5 e tìm nát cái sv này đâu có con đó :D

famypo
08-01-16, 04:55 PM
ah bác đả thử đổi hiệu ứng của skill đó chưa như cháy nổ vết chém. mà bác sài sv nào mà có con baby5 e tìm nát cái sv này đâu có con đó :D à em lấy skill của enel với một id mới rồi thử cũng thử mấy skill mới đổi hiệu ứng rồi cũng không được. con baby5 em thêm vào thôi

l2blaze1
09-01-16, 10:56 AM
cai 3.0GB là có việt hóa chưa vậy. nếu chưa thi cho em xin link viet hóa

tamahasa
09-01-16, 01:52 PM
à em lấy skill của enel với một id mới rồi thử cũng thử mấy skill mới đổi hiệu ứng rồi cũng không được. con baby5 em thêm vào thôi

bác thêm tướng thế nào vậy chỉ e với dc ko.tks bác8->

famypo
09-01-16, 02:28 PM
bác thêm tướng thế nào vậy chỉ e với dc ko.tks bác8-> có 2 cách thêm tướng c1 thay atctionId của tướng khác c2 tạo một id mới rồi đồng bộ chỉ số tự mình tạo ra nhưng không đồng bộ được skill mới cho tướng đó cũng như không bác làm c1 cho dễ

l2blaze1
09-01-16, 02:36 PM
minh chay len no bi nhu nay la sao vay mn

Palestin
09-01-16, 03:37 PM
Có ai bị lỗi khúc vào đấu trường không ợ , mình add tướng danh vọng chiến tích vào bình thường chơi phà phà tới đấu trường thì ko bấm thêm gì được , [-(, kiếm được Ráu trắng bá đạo quá :))

draiger
09-01-16, 07:46 PM
xin save game đã add thêm tướng. em cám ơn ạ
mò miết không đc. mấy pro cứ nói chung chung thế thì ai mà mò cho đc. bác nào làm cái video hướng dẫn đc không Ạ

Palestin
09-01-16, 08:25 PM
xin save game đã add thêm tướng. em cám ơn ạ
mò miết không đc. mấy pro cứ nói chung chung thế thì ai mà mò cho đc. bác nào làm cái video hướng dẫn đc không Ạ

add tướng thật ra cũng dễ mà , ko cần gmtool lằng nhằng, thoat game trước , rồi vào navicat chỉnh k xong vào đăng nhập lại là xong , nhưng phải khi nhận được con tướng đầu tiên thi mới add , nằm mục t-hero , bấm mũi tên phía dưới cùng đi hết max , 2 dòng cuối cùng lun là 1 con là tướng chính , 1 con là tướng phụ phía dưới , thay đổi mục htid vd 10017 là râu trắng nè,

CHÚ Ý LÀ PHẢI KHI NHẬN ĐƯỢC CON TƯỚNG ĐẦU TIÊN , CHO NÓ VÀO ĐỘI HÌNH , XONG THÌ TẮT GAME THỒI , MỚI VÀO NAVICAT CHỈNH , XONG VÀO WEB ĐĂNG NHẬP LẠI LÀ OK , CÒN MẤY CÁI NHƯ VÀNG , BERIN , DANH DỰ, CHIẾN TÍCH, Vip tất cả nằm trong t-user cả , còn mấy cái linh tinh khác thì ở vài trang đầu đả có sẳn rồi , theo mình thì cách này nhanh gọn hơn gmtool ;))

draiger
10-01-16, 10:09 AM
add tướng thật ra cũng dễ mà , ko cần gmtool lằng nhằng, thoat game trước , rồi vào navicat chỉnh k xong vào đăng nhập lại là xong , nhưng phải khi nhận được con tướng đầu tiên thi mới add , nằm mục t-hero , bấm mũi tên phía dưới cùng đi hết max , 2 dòng cuối cùng lun là 1 con là tướng chính , 1 con là tướng phụ phía dưới , thay đổi mục htid vd 10017 là râu trắng nè,

CHÚ Ý LÀ PHẢI KHI NHẬN ĐƯỢC CON TƯỚNG ĐẦU TIÊN , CHO NÓ VÀO ĐỘI HÌNH , XONG THÌ TẮT GAME THỒI , MỚI VÀO NAVICAT CHỈNH , XONG VÀO WEB ĐĂNG NHẬP LẠI LÀ OK , CÒN MẤY CÁI NHƯ VÀNG , BERIN , DANH DỰ, CHIẾN TÍCH, Vip tất cả nằm trong t-user cả , còn mấy cái linh tinh khác thì ở vài trang đầu đả có sẳn rồi , theo mình thì cách này nhanh gọn hơn gmtool ;))

anh bày em chơi qua hamachi đc không anh.

Palestin
10-01-16, 12:21 PM
anh bày em chơi qua hamachi đc không anh.

Cũng mới tải về hôm qua chưa nghiên cứu gì cả, với lại mình chỉ chơi off cho vui thôi à, bác hỏi chủ topic xem sao :-?

toshidotoke
10-01-16, 02:19 PM
Vào Page Kiếm được cái ảnh này hỏi thằng up cách đồng bộ skill vs Thời trang mà mãi nó không trả lời ~X(

kjtsu
10-01-16, 02:33 PM
Vào Page Kiếm được cái ảnh này hỏi thằng up cách đồng bộ skill vs Thời trang mà mãi nó không trả lời ~X(

để tụi nó bán hay mở onl bác ah nó mà share thi share lâu rùi

draiger
10-01-16, 06:30 PM
em add do = tool xong gio no' mat het ô đồ nói chung là mất hết hàng dưới (ô đồ, đồng đội, cường hóa, bảo thạch,......) giờ làm sao ai bày em vs

toshidotoke
11-01-16, 08:50 AM
để tụi nó bán hay mở onl bác ah nó mà share thi share lâu rùiem mới tìm được trong sv file: skill.csv có cấu trúc tương tự file skill mà khi thêm skill vào nó vẫn không hiện skill lạ thật :-?

kjtsu
11-01-16, 09:36 AM
em add do = tool xong gio no' mat het ô đồ nói chung là mất hết hàng dưới (ô đồ, đồng đội, cường hóa, bảo thạch,......) giờ làm sao ai bày em vs
add id item mới đè lên item bác vửa cho vào. bác cho id tiem mà sv ko có nên vậy đó

em mới tìm được trong sv file: skill.csv có cấu trúc tương tự file skill mà khi thêm skill vào nó vẫn không hiện skill lạ thật :-?

bác thêm skill thì fải có file swf hiệu ứng của nó nữa chứ add thêm id mà ko có swf cũg ko thấy gì đâu bác

famypo
11-01-16, 09:38 AM
bác thêm skill thì fải có file swf hiệu ứng của nó nữa chứ add thêm id mà ko có swf cũg ko thấy gì đâu bác hiệu ứng em có full rùi mà vẫn không đựoc mới ác chứ không biết bao giờ mới đb được skill đây :((

kjtsu
11-01-16, 09:41 AM
hiệu ứng em có full rùi mà vẫn không đựoc mới ác chứ không biết bao giờ mới đb được skill đây :((

chắc do sv ko nhận hoặc file swf sai cấu trúc code nên ko thể đồng bộ

pesuzu
11-01-16, 02:34 PM

Cách này của bác làm cai chỉ số và trái ác quỷ của con Râu trắng không thể hiện, mình hay ép bằng cách tuyển BOA sau đó thay = htid của ZORO vào, thì ZORO có cái trái ác quỷ của BOA, nhìn hải lắm :));)

dqk23456
14-01-16, 12:23 PM
Ai biết chỉ giúp mình chỉnh số lần hội đàm ở đâu nhé, cảm ơn nhiều hjx

killthegame
14-01-16, 06:18 PM
Cách này của bác làm cai chỉ số và trái ác quỷ của con Râu trắng không thể hiện, mình hay ép bằng cách tuyển BOA sau đó thay = htid của ZORO vào, thì ZORO có cái trái ác quỷ của BOA, nhìn hải lắm :));)
bác ơi chỉ e một số thứ bên cái my SQL với. bác có thể pm fb <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của em đc ko

bác ơi giúp em một số thứ bên cái my SQL đc ko bác pm fb em với cảm ơn bác nhiều :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vularonhat
16-01-16, 10:33 PM
Cảm Ơn Nhiều ạ

vularonhat
17-01-16, 12:36 PM

baoanh2510
17-01-16, 01:03 PM
ANH NÀO GIÚP E VỚI Ạ .. HIC E LÀM CACH RỒI MÀ KHÔNG ĐƯỢC .. E HƠI KÉM VÈ VẤN ĐỂ NÀY Ạ. MONG CÁC A NÀO PRO CHỈ E VỚI

kjtsu
17-01-16, 01:51 PM
ANH NÀO GIÚP E VỚI Ạ .. HIC E LÀM CACH RỒI MÀ KHÔNG ĐƯỢC .. E HƠI KÉM VÈ VẤN ĐỂ NÀY Ạ. MONG CÁC A NÀO PRO CHỈ E VỚI

add item ko có trog sv hoặc chìh sữa sai số trog navicat.cách giải quyết chìh lại id item hoặc id tướng có trog sv

baoanh2510
17-01-16, 01:59 PM
- anh có thể nói rõ hơn được không . chỉnh sữa = cách nào ạ >_<

kjtsu
17-01-16, 02:07 PM
- anh có thể nói rõ hơn được không . chỉnh sữa = cách nào ạ >_<

có add tướng hay add item nào ko nếu có thì add dè vào item đó(gmtool).còn add tướng bằg navicat thì chìh id tướng vừa mới add lại thường thì id tướng có 5số

baoanh2510
17-01-16, 03:12 PM
hĩ da làm rồi nhưng không đựoc anh oi huhu

vularonhat
17-01-16, 06:40 PM
ai biết làm Event sự kiện không , có thể Team view làm giùm minh với

vularonhat
18-01-16, 12:20 AM
Khoe cho bõ ghét :)) :Laluot_188::Laluot_203:

.................................................. ......

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=693ce47e880206d842b717afead13bcd&oe=56D9BBBC&__gda__=1459282646_7178ee8c231a296848b1f02523cb735 6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=8fc04aea241b0009ca745ae1853bf5fd&oe=56DA2602

sao sever mình không có mấy con này , chỉ mình với được ko

iddragon94
18-01-16, 10:05 AM

sao anh minh dang kai khong dc nhi

Vuhuytruong
18-01-16, 02:42 PM
sao sever mình không có mấy con này , chỉ mình với được ko

sever của mình tự dev thôi bạn

vularonhat
18-01-16, 11:50 PM
sever của mình tự dev thôi bạn

là sao bạn ???????????????????????????

Vuhuytruong
19-01-16, 12:13 AM
là sao bạn ???????????????????????????

Dùng code thêm tướng cho sever thôi.

stoplight
19-01-16, 08:58 AM
HELP !!!!
Mình mở được hoạt động Phản hồi rồi,add vàng ok xong xuôi hết rồi nhưng khi nhận lại báo "lĩnh thất bại".Anh em nào có cách giải quyết chỉ mình nhé (mình ko rành IT nên chỉ cặn kẽ hết mức để mình đỡ mò nhé) ,cám ơn

sylardp
19-01-16, 11:57 AM
add item ko có trog sv hoặc chìh sữa sai số trog navicat.cách giải quyết chìh lại id item hoặc id tướng có trog sv

check inbox dùm kjtsu ơi,giúp mình tí,sao vô navicat trong t user ko tháy nhân vật mình đâu hết

kjtsu
19-01-16, 07:59 PM
check inbox dùm kjtsu ơi,giúp mình tí,sao vô navicat trong t user ko tháy nhân vật mình đâu hết

bác qua hết trang thì mới có tên nv của bác nhé

sylardp
19-01-16, 08:50 PM
bác qua hết trang thì mới có tên nv của bác nhé cái đó vừa nãy mình cũng vừa tìm ra,chỉ còn 1 cái chưa sửa duoc là cái vụ danh vọng,tới law là ngưng ko kích hoặt được nữa,mấy pác ở trên nói đồng bộ gì đó nhưng ko rõ lắm =.=

kjtsu
19-01-16, 09:20 PM
cái đó vừa nãy mình cũng vừa tìm ra,chỉ còn 1 cái chưa sửa duoc là cái vụ danh vọng,tới law là ngưng ko kích hoặt được nữa,mấy pác ở trên nói đồng bộ gì đó nhưng ko rõ lắm =.=

ah này thuộc về dev game rùi bác tui ko rành dụ này nên ko giúp dc

sylardp
19-01-16, 09:24 PM
ah này thuộc về dev game rùi bác tui ko rành dụ này nên ko giúp dc vậy mấy con tướng phía sau chỉ có cách là dùng tool add thêm ah,có phải xài cái 1.4 gì đó ko,cái đó mình mở lên nó chữ gì đọc ko được =.=

kjtsu
19-01-16, 09:31 PM
vậy mấy con tướng phía sau chỉ có cách là dùng tool add thêm ah,có phải xài cái 1.4 gì đó ko,cái đó mình mở lên nó chữ gì đọc ko được =.=

uh dùng tool cũng dc mà dùg navicat cũng dc hết :D

sylardp
20-01-16, 02:02 AM
mấy pác cho hỏi là sao trong đấu trường ko có ai làm sao đánh

sylardp
20-01-16, 04:44 PM
các pác có biết làm sao để bật hết các event lên không,hoạt động kraken chẳng hạn,và mấy cái khác nhữ lễ tết v.v&vv

stoplight
22-01-16, 12:32 PM
Mấy bác giúp em với..Cày lên lv 100 ngứa tay chỉnh lên lv 150,add luffy và đồng bọn tiến hóa max,lúa đầu chỉnh lv 200 sau chỉnh lại lv 150..Bây giờ vào game làm nvu nhấn nút Tấn Công không dc

kjtsu
22-01-16, 01:45 PM
Mấy bác giúp em với..Cày lên lv 100 ngứa tay chỉnh lên lv 150,add luffy và đồng bọn tiến hóa max,lúa đầu chỉnh lv 200 sau chỉnh lại lv 150..Bây giờ vào game làm nvu nhấn nút Tấn Công không dc

ngoài chìh lv với tướng ra bác còn add item hay báu vật ko

stoplight
22-01-16, 02:15 PM
ngoài chìh lv với tướng ra bác còn add item hay báu vật ko

Hinh nhu có...nhưng mình xóa het roi..có cach sửa ko ban ?

kjtsu
22-01-16, 02:28 PM
Hinh nhu có...nhưng mình xóa het roi..có cach sửa ko ban ?

bác tháo hết đồ trên nv với tướng ra rùi đánh thử coi dc ko.nếu ko thì bác làm lag battle dẩn đến lỗi battle nên ko đánh dc

sylardp
22-01-16, 05:49 PM
các pác có ai sửa duoc cái pb vực sâu bản VH với lỗi đấu trường chưa vậy~X(~X(~X(~X(

toshidotoke
22-01-16, 05:56 PM
các pác có ai sửa duoc cái pb vực sâu bản VH với lỗi đấu trường chưa vậy~X(~X(~X(~X( đâu trường thì mình tạo acc mới đến level 22 có nhiệm vụ nó tự mở lại còn vực sâu thì tạo được đội mà không vào được 8-x

sylardp
22-01-16, 09:04 PM
đâu trường thì mình tạo acc mới đến level 22 có nhiệm vụ nó tự mở lại còn vực sâu thì tạo được đội mà không vào được 8-xcủa tui ko tạo được luôn :((
30 cahrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

sacthu075x
23-01-16, 03:22 PM
Ai hướng dẫn cụ thể add tướng đi :(

itachi1303
23-01-16, 07:11 PM
Tăng lv sao vậy mấy bác? tăng có mất mấy tính năng ở phía dưới không vậy?

kangfuwe
23-01-16, 08:16 PM
Ai giúp mình cài bản Vua Hải tặc với mình sẽ hậu tạ tốt cho ai giúp mình
Yahoo : tungyen112
SĐT : 0965.289.268

trongtien01m
25-01-16, 01:13 AM
pass giải nén file GM sao nhập vẫn sai (đã đổi qua ngôn ngữ tiếng trung)

trongtien01m
25-01-16, 03:34 AM
sao tới đây là đứng

dvhklp
25-01-16, 08:34 PM
mình bị thế này mac ip sửa hết r mà vẫn k đc<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=f2782b951d5152fa434d33e40663800d&oe=5739B47E&__gda__=1464224020_58763d2da90f36b7aaa7d4f2c0d58ea c
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=50612f2a986bf792a3a7b94fa09dfdf6&oe=56FC1446
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=fb139d206dfb5c39f941383dcf580d96&oe=5700C897

có phải config cái này k vậy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=d699851703bb584e9ed82cadb18145e7&oe=57443E85

tanquox1
26-01-16, 03:51 PM
mấy bác cho em hỏi.....2 người chơi chung dc không a

anhhungah12
26-01-16, 05:34 PM
mình bị thế này mac ip sửa hết r mà vẫn k đc<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=f2782b951d5152fa434d33e40663800d&oe=5739B47E&__gda__=1464224020_58763d2da90f36b7aaa7d4f2c0d58ea c
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=50612f2a986bf792a3a7b94fa09dfdf6&oe=56FC1446
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=fb139d206dfb5c39f941383dcf580d96&oe=5700C897

có phải config cái này k vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=d699851703bb584e9ed82cadb18145e7&oe=57443E85

Đệt.ông disable hết card mạng máy ảo ( cái vmnet8 với vmnet1 ) thì kết nối sao đc?

thehead2014
27-01-16, 11:53 AM
nó báo 0 row affect kìa bạn, kiểm tra câu query coi đúng id chưa
bạn ơi cho mình hỏi cái là mỗi lần nhận nhiệm vụ mới là phải vào Navicat "run" lại à bạn.

kangfuwe
27-01-16, 12:09 PM
Ai giúp mình cài bản Vua Hải Tặc Online mình sẽ hậu tạ xứng đáng cho các bạn ( trả công theo yêu cầu )
Yahoo : tungyen112
SĐT : 0965.289.268

dvhklp
27-01-16, 01:00 PM
[/QUOTE]Đệt.ông disable hết card mạng máy ảo ( cái vmnet8 với vmnet1 ) thì kết nối sao đc?[/QUOTE]
thanks bạn nhé để chút về mình làm lại xem

thehead2014
27-01-16, 09:32 PM
game này đi tới pb 2 đảo Amazon Lily là hết hả mn.

itachi1303
28-01-16, 11:57 AM
Chaj. Game này làm tới nhiệm vụ Đảo Nữ Vương Boa Hancock là hết rùi ah? :-&:-&:-&:-L

toshidotoke
28-01-16, 06:31 PM
Chaj. Game này làm tới nhiệm vụ Đảo Nữ Vương Boa Hancock là hết rùi ah? :-&:-&:-&:-L Bác muốn thêm NV với map mới thì kiếm mấy sv tàu có map 118 trở lên thêm vào sv của mình là có map cao hơn :-bd Show Ảnh luffy gear 4 :Laluot_130: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tamahasa
28-01-16, 08:10 PM
Bác muốn thêm NV với map mới thì kiếm mấy sv tàu có map 118 trở lên thêm vào sv của mình là có map cao hơn :-bd Show Ảnh luffy gear 4 :Laluot_130: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

show làm gì bác share ae chơi với bác :x

mrbimitj
28-01-16, 08:17 PM
mấy bạn rành DEV xin hãy share server mà các bạn có với
share cách add thêm map, tướng
chứ cứ post hình khoe ko hà, hướng dẫn thì cũng ko tới nơi, những người thích chơi server offline thường là gà công nghệ, chứ đâu có rành như mấy bạn
còn ko thì chịu khó làm cái video cho dân chúng nhờ :v

famypo
28-01-16, 08:53 PM
Bác muốn thêm NV với map mới thì kiếm mấy sv tàu có map 118 trở lên thêm vào sv của mình là có map cao hơn :-bd Show Ảnh luffy gear 4 :Laluot_130: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thêm map như bác nói thì dễ chứ thêm lâu lắm thêm team thêm quái rồi kiếm swf map chắc phải vài hôm mới xong đựợc một map bác có cách nào nhanh không bác >-)

khokhanptv1
31-01-16, 12:40 PM
Có ai biết chỉnh phó bản từ 2 người xuống 1 người không <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

famypo
31-01-16, 12:52 PM
Có ai biết chỉnh phó bản từ 2 người xuống 1 người không <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chỉnh trong GROUP_ARMY của sv sau đó chỉnh lại trong copy team trong xmls

khokhanptv1
31-01-16, 08:24 PM
hỏi ngu phát . Ai biết ID con đồng đội tóc vàng vị trí ô 5 trong ảnh không .

GROUP_ARMY trong navicat hả bạn

kjtsu
31-01-16, 09:40 PM
hỏi ngu phát . Ai biết ID con đồng đội tóc vàng vị trí ô 5 trong ảnh không .

GROUP_ARMY trong navicat hả bạn

trog sv ko có tướng đó đâu bác còn GROUP_ARMY nằm trong máy ảo dùng Winscp mở ra

khokhanptv1
31-01-16, 09:53 PM
trog sv ko có tướng đó đâu bác còn GROUP_ARMY nằm trong máy ảo dùng Winscp mở ra

thank bác nha , đã fix dc
Còn vấn đẻ này , e không dùng tool gm chỉ add item trong navicat . Sao ép cái nào thì cái đó mất vậy

kjtsu
31-01-16, 10:27 PM
thank bác nha , đã fix dc
Còn vấn đẻ này , e không dùng tool gm chỉ add item trong navicat . Sao ép cái nào thì cái đó mất vậy

ah vấn đề này khi item mình add vào hành trang thì nó ko fải là id đó nữa mà chuyển theo dạng id khác nên nó ko hiện ra

highsky
01-02-16, 07:26 AM
Có ai hãy share server với .Gà công nghệ mà nhìn mấy bức hình thèm quá :-s

khokhanptv1
01-02-16, 10:02 AM
Ai biết cách chỉnh số lần tặng quà là mục nào trong navicat không . Ngày có mấy lần nản quá ^#(^

khokhanptv1
01-02-16, 12:00 PM
ah vấn đề này khi item mình add vào hành trang thì nó ko fải là id đó nữa mà chuyển theo dạng id khác nên nó ko hiện ra
:D . ak dùng tool gm thì nó chuyển id item
Mà mình k biết add pet trong mục nào , hình như trong tool k có mục add pet

Doccocaubai
01-02-16, 03:51 PM
bác nào biết cách chỉnh cho lv chậm lại ko. nhanh quá cũng nhàm

kjtsu
01-02-16, 05:40 PM
:D . ak dùng tool gm thì nó chuyển id item
Mà mình k biết add pet trong mục nào , hình như trong tool k có mục add pet

add pet nằm mục t_hero,tool chỉ add item với tiền,dv,chiến tích.v.v....thui bác

khokhanptv1
01-02-16, 08:39 PM
add pet nằm mục t_hero,tool chỉ add item với tiền,dv,chiến tích.v.v....thui bác

ak ý mình là add mấy con pet ấy , chứ không phải đồng đội . Mục nào trong navicat là add pet vậy KjtSu

pirate
01-02-16, 08:44 PM
ak ý mình là add mấy con pet ấy , chứ không phải đồng đội . Mục nào trong navicat là add pet vậy KjtSu

t_pet trong đấy.........................

khokhanptv1
01-02-16, 09:51 PM
t_pet trong đấy.........................

mục nào trong t_pet vậy bạn

Shinsok
01-02-16, 10:54 PM
sao tới đây là đứng

Bác cho em xin bản của bác được không ạ

kjtsu
01-02-16, 11:03 PM
Bác cho em xin bản của bác được không ạ

nó là bản gốc đó chịu khó dow về là dc mà

khokhanptv1
02-02-16, 12:26 AM
nó là bản gốc đó chịu khó dow về là dc mà

bác nào chỉ em add pet vs , add hoài k được :-??
help me plzz

yeuai332
02-02-16, 08:59 AM
ADD item vào shop hiện mà mua ko đc là sao vậy, ai giúp với :-s

kjtsu
02-02-16, 10:25 AM
bác nào chỉ em add pet vs , add hoài k được :-??
help me plzz
add pet dùng gm tool để add id pet thì vào itemconfig.xml mà tìm sẽ ra

ADD item vào shop hiện mà mua ko đc là sao vậy, ai giúp với :-s
sv ko có nên ko nhận dc fải add vào sv và clien thì mới dc

yeuai332
02-02-16, 11:09 AM
add pet dùng gm tool để add id pet thì vào itemconfig.xml mà tìm sẽ ra

sv ko có nên ko nhận dc fải add vào sv và clien thì mới dc
rồi quá ~X( vào file của sv loạn cả lên ~X(

khokhanptv1
03-02-16, 09:21 PM
ai chỉ giúp mình đá nguyên tố nằm trong mục nào của navicat k

stoplight
04-02-16, 03:56 PM

Cụ thể cách chỉnh thế nào vậy bạn?Mình vào GROUP_ARMY thấy 1 rừng số và chữ chả bit bắt đầu thế nào và trong copy team cũng thế mong bạn hướng dẫn 1 chút,tks

thehead2014
06-02-16, 12:16 PM
Ai cho mình xin cai file swf của sabo với đô đốc hổ tím với mình tìm hoài k thấy. Tks nhiều.

KangGary
12-02-16, 01:23 PM
Ai giúp mình với, vào navicat đổi con jimbei thành Râu trắng, giờ click tấn công không được nữa, chỉ mình fix lỗi này với

gacon944
12-02-16, 07:05 PM
win32 k chơi đc à :( X_X hixxx

tanquox1
12-02-16, 08:02 PM
cho hỏi muốn chơi mạng Lan thi lam sao z mọi người

Bybaybong
12-02-16, 08:37 PM
ai biết config sv này onl hamachi không

famypo
13-02-16, 01:05 AM
Bác nào giúp em đồng bộ skill sv này với ! Đầu năm em xin có chút quà hậu tạ :-bd

thianuyye
15-02-16, 10:36 AM
help me add aokiji , blackbeard , law ,etc sir ..

tanquox1
15-02-16, 05:25 PM
sao minh ko thay GM tool ở đâu hết z

proday
05-03-16, 06:22 PM
Mọi người cho mình hỏi : mình không chiêu mộ được các tướng danh vọng cao ( Law , ray , Mihawk.. ) mình chỉ chiêu mộ được đến moria à

Vuhuytruong
06-03-16, 02:04 AM
Mọi người cho mình hỏi : mình không chiêu mộ được các tướng danh vọng cao ( Law , ray , Mihawk.. ) mình chỉ chiêu mộ được đến moria à

sever chỉ tới đó thì chỉ chiêu mộ dc những tướng cơ bản thôi.Tướng ngon khác thì phải tự add.Mà sever này phiên bản mới tới đảo phụ nữ nên nếu phải muốn các tướng mới như marco,râu đen,...v.v thì phải tự add vào sever

proday
06-03-16, 12:48 PM
sever chỉ tới đó thì chỉ chiêu mộ dc những tướng cơ bản thôi.Tướng ngon khác thì phải tự add.Mà sever này phiên bản mới tới đảo phụ nữ nên nếu phải muốn các tướng mới như marco,râu đen,...v.v thì phải tự add vào sever
thank nhé bạn ^^ , mình không biết add tướng , bạn chỉ mình với được không ?

Vuhuytruong
06-03-16, 10:21 PM
thank nhé bạn ^^ , mình không biết add tướng , bạn chỉ mình với được không ?

Bạn mò trong toppic có hd add tướng bằng cách thay id tướng đó.Cách này chỉ lỗi hiện thị trái ác quỷ thôi

ahuhdc01
12-03-16, 08:58 PM
Sao em vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì chỉ thấy đen xì và hok hiên j lên là bị sao vậy ạ.

Vuhuytruong
13-03-16, 12:19 AM
Sao em vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì chỉ thấy đen xì và hok hiên j lên là bị sao vậy ạ.

Res của game chưa được bật............................................. ..........

ahuhdc01
15-03-16, 05:21 PM
Bật Res sao vậy ạ
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

quancoi000
19-03-16, 12:34 PM
Có ai bị lỗi 100% giống mình không nhỉ? Chưa biết cách fix thế nào vì chả hiểu gì về Linux. Ai pro hộ cái ạ!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

----------------------
Ai fix được liên hệ mình qua fb với ạ!

Doccocaubai
19-03-16, 01:41 PM
bác cho e hỏi cách việt hóa sao mà Font chữ nhỏ đc như vậy. e việt hóa chữ to. lòi hết ra ngoài

gacon944
19-03-16, 03:37 PM
32bit không chơi được à mn :((

Doccocaubai
19-03-16, 04:10 PM
bạn ở ảo hóa chip trong main lên là đc

lee7luv
19-03-16, 05:46 PM
Có ai chỉnh được phó bản chạy 1 ng k chỉ mình với

Vuhuytruong
20-03-16, 02:44 PM
bác cho e hỏi cách việt hóa sao mà Font chữ nhỏ đc như vậy. e việt hóa chữ to. lòi hết ra ngoài

Chủ thớt chỉ đi copy res của vuahaitac.us về thôi,bạn muốn việt hóa font chữ thì để ý kiểu font với kích cỡ chữ là dc.Riêng hình ảnh thì để ý kích thước của file với kích thước bạn việt hóa nó phải khớp với nhau

gacon944
20-03-16, 06:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bị vậy là sao :((

Doccocaubai
20-03-16, 07:34 PM
Chủ thớt chỉ đi copy res của vuahaitac.us về thôi,bạn muốn việt hóa font chữ thì để ý kiểu font với kích cỡ chữ là dc.Riêng hình ảnh thì để ý kích thước của file với kích thước bạn việt hóa nó phải khớp với nhau

bác chỉ e font ở file nào đc ko ! để e ngâm

Vuhuytruong
21-03-16, 07:23 AM
bác chỉ e font ở file nào đc ko ! để e ngâm

Nhớ ko nhầm là trong file loading.swf hay main.swf gì đó

Doccocaubai
21-03-16, 02:17 PM
Nhớ ko nhầm là trong file loading.swf hay main.swf gì đó

main thì ko phải rồi ! để e mò trong loading ! . cám ơn bác trước nhé

pirate
21-03-16, 02:22 PM
Loading cũng k phải đâu ^^..................

kidntm2117
24-03-16, 03:55 AM

Đêm rảnh nên ngồi up lên 4share cho mấy bác

oaicl1
24-03-16, 12:12 PM

bản này có gì mới so với bản trên ko c.

hlduy
25-03-16, 09:24 PM
mình bị lỗi khi chạy file số 2.bat rôi`, nó lỗi securecrt :(, làm sao đậy mọi người

Doccocaubai
25-03-16, 09:34 PM
sao mình vào vnware lúc localhost login: root: pass mình để trống rồi mà báo ko login dc vậy

ai biết cách mở rộng bộ nhớ centos trên máy ảo của vua hải tặc ko. hướng dẫn mình đc ko. cám ơn các bạn nhiều

qpalzm
26-03-16, 12:17 PM

sever nay co gi moi ko bac oi 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Vuhuytruong
26-03-16, 07:07 PM
mình bị lỗi khi chạy file số 2.bat rôi`, nó lỗi securecrt :(, làm sao đậy mọi người

Máy thật không kết nối được với máy ảo.Ping IP máy ảo thử sẽ rõ

johnnguyen256
27-03-16, 04:27 PM
bác nào có tool 1.4 share cho e với, tool trong file giải nén của e bị lỗi r :(

tanquox1
30-03-16, 04:17 PM
bac nao biet mo onl ko chi em với.....chỉ khoảng 5 ng chơi thôi

lilzoo
31-03-16, 03:37 AM
I'm gonna share the tool1.4/1.1 but íntead of this need help on update/patch/ recrut Crews

kidntm2117
31-03-16, 07:40 AM
Anh em nào rảnh vào hướng dẫn mở online đi.

catneko
04-04-16, 06:52 PM
Mình bị lỗi này
1.Cài server vào vmware chạy ok
2. chạy bước 1 ok
3 đến bước 2 thì khi ấn vào số 1 nó báo lỗi gì đó tiếng tàu, chắc là securecrt không kết nôi được server
ai cũng bị trường hợp này giúp mình với
thanks

anhhungah12
05-04-16, 02:48 PM
Mình bị lỗi này
1.Cài server vào vmware chạy ok
2. chạy bước 1 ok
3 đến bước 2 thì khi ấn vào số 1 nó báo lỗi gì đó tiếng tàu, chắc là securecrt không kết nôi được server
ai cũng bị trường hợp này giúp mình với
thanks

Dành cho bác đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pirate
06-04-16, 09:42 PM
Có ai còn nghịch con này không ^^. Nghịch mình buồn quá lập group chia sẻ hình ảnh thành quả nghịch ngợm cho vui đi.

Vuhuytruong
06-04-16, 10:25 PM
Biết cách add map với nhiệm vụ thì t support everything about hero.

tanquox1
06-04-16, 10:38 PM
Biết cách add map với nhiệm vụ thì t support everything about hero.
lam sao z bac'.........choi map cu chan qua....chi minh add toi doffy zoi

Vuhuytruong
07-04-16, 07:16 AM
lam sao z bac'.........choi map cu chan qua....chi minh add toi doffy zoi

Dofy sever nào cũng có hết cmnr.Bác add tới sabo,phượng hoàng marco thì hãy nói.Mà thêm tướng chứ ko phải treo đầu dê bán thịt chó nhaz

catneko
07-04-16, 01:15 PM
Dành cho bác đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

down cái này về xong thế nào nữa hả bác, giải nén đè lên cái crt cũng à?

tanquox1
07-04-16, 05:20 PM
Dofy sever nào cũng có hết cmnr.Bác add tới sabo,phượng hoàng marco thì hãy nói.Mà thêm tướng chứ ko phải treo đầu dê bán thịt chó nhaz

sao cua minh toi dao phu nu la het dy dx roi.....chi minh add map zoi...all kill cho tuong moi

sogintdemon
07-04-16, 06:50 PM
Mình chạy ổ hết tới bước chạy 2. thì hiện ra cái lỗi này máy pác giúp với

utkha
08-04-16, 09:33 AM
Mình chạy ổ hết tới bước chạy 2. thì hiện ra cái lỗi này máy pác giúp với

securRT bị lỗi bác giải nén lại nhé :D giải nén lại cái SecurRT thôi ko cần giải nén lại toàn bô chép đè lên :D

Vuhuytruong
08-04-16, 10:17 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> f8d3a54663aea69bc0211771a2&oe=570A33E4
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> db7cd8af0830435077614835e85&oe=570A27D6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 762cdfcd02c815df63002dda2f&oe=570A2C48
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> db377e32fac9b2431e0d630555&oe=570A1711
Râu trắng chỉ số SS tím:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0824e615739d0801a0862b8533&oe=5708F41F

sogintdemon
08-04-16, 11:13 AM
Vô game mà nó đen thui là lỗi gì thế máy pác ????

huyhoang002010
08-04-16, 02:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> f8d3a54663aea69bc0211771a2&oe=570A33E4 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> f8d3a54663aea69bc0211771a2&oe=570A33E4)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> db7cd8af0830435077614835e85&oe=570A27D6 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> db7cd8af0830435077614835e85&oe=570A27D6)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 762cdfcd02c815df63002dda2f&oe=570A2C48 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 762cdfcd02c815df63002dda2f&oe=570A2C48)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> db377e32fac9b2431e0d630555&oe=570A1711 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> db377e32fac9b2431e0d630555&oe=570A1711)
Râu trắng chỉ số SS tím:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0824e615739d0801a0862b8533&oe=5708F41F (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0824e615739d0801a0862b8533&oe=5708F41F)
Làm sao để add Sabo vào ?
Add map mới vô ?
Trang phục vip của tướng ?
Bạn biết mở đội hình có 9 thằng ra trận ko

pirate
08-04-16, 05:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> f8d3a54663aea69bc0211771a2&oe=570A33E4
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> db7cd8af0830435077614835e85&oe=570A27D6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 762cdfcd02c815df63002dda2f&oe=570A2C48
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> db377e32fac9b2431e0d630555&oe=570A1711
Râu trắng chỉ số SS tím:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0824e615739d0801a0862b8533&oe=5708F41F

Ảnh này nhìn quen quen hình như của 1 bạn ẩn danh trong forum này. ^^
Đâu phải của bạn làm đâu nhỉ.

Vuhuytruong
08-04-16, 07:05 PM
Ảnh này nhìn quen quen hình như của 1 bạn ẩn danh trong forum này. ^^
Đâu phải của bạn làm đâu nhỉ.

Bạn tìm trên 4rum có ảnh t từng đăng có những thứ trên r.Video hd cài game of t cũng có có add sabo rồi đó.Sever vua hải tặc còn mỗi phần tạo item mới,tạo pet mới là t chưa mò ra được thôi.Chứ thêm tướng mới,skill vào sever thì đơn giản

Vô game mà nó đen thui là lỗi gì thế máy pác ????

Res chưa được bật do lỗi trùng port 80 với phần mềm khác

pirate
08-04-16, 07:50 PM
Mình chỉ đang nói là ảnh không phải của bạn thui chứ có nói là bạn có thêm đc hay không thêm đc đâu.
Thảo luận vui vẻ thôi chứ k có ý gì cả đâu

famypo
08-04-16, 09:17 PM
Bạn tìm trên 4rum có ảnh t từng đăng có những thứ trên r.Video hd cài game of t cũng có có add sabo rồi đó.Sever vua hải tặc còn mỗi phần tạo item mới,tạo pet mới là t chưa mò ra được thôi.Chứ thêm tướng mới,skill vào sever thì đơn giản

Res chưa được bật do lỗi trùng port 80 với phần mềm khác chắc bác dùng ver bên topic đề mô vht phải không mình thì làm được hết tất cả rồi nhưng vấn đề là cái ver ở topic này không thêm mới được skill chỉ dùng được skill có sẵn trong sv rồi đổi tên thôi trong xmls của sv này vẫn còn thiếu một số skill mà sever có.

Vuhuytruong
08-04-16, 11:54 PM
chắc bác dùng ver bên topic đề mô vht phải không mình thì làm được hết tất cả rồi nhưng vấn đề là cái ver ở topic này không thêm mới được skill chỉ dùng được skill có sẵn trong sv rồi đổi tên thôi trong xmls của sv này vẫn còn thiếu một số skill mà sever có.

t dùng bản v4 bên khựa,mọi thứ đều add dc hết.skill nào ko có thì thêm vào,tướng nào chưa có thì add zô thôi.Ý t nói là add mới toàn bộ chứ ko phải dùng lại thứ đã có trong sever,ko phải kiểu treo đầu dê bán thịt chó đâu nhaz bạn....

famypo
09-04-16, 11:09 AM
t dùng bản v4 bên khựa,mọi thứ đều add dc hết.skill nào ko có thì thêm vào,tướng nào chưa có thì add zô thôi.Ý t nói là add mới toàn bộ chứ ko phải dùng lại thứ đã có trong sever,ko phải kiểu treo đầu dê bán thịt chó đâu nhaz bạn....
Bác pro chắc không tiếc cho em xin link v4 của khựa bác !

cqd1693
09-04-16, 11:15 AM
haiz. Loay hoay Xóa đi tải lại mấy lần r mà vẫn bị lỗi ở buoc2.bat .đã download cả SecureCRT trên theard r mà vẫn lôi , có ai rảnh Teamview hộ mình với được k :(
Xin trân thành cảm ơn !

bibintam
09-04-16, 05:48 PM
Sao mình ấn vào tấn công nó không được nhỉ nó cứ như vậy. Ai giúp t lỗi này với

pirate
09-04-16, 07:51 PM
Xin đính chính các bạn là hiện tại bên khựa chỉ share bản mới nhất là 293 cũng như gọi tòm tắt tùng version là 1 2 3 4, và bản 4 là bản hiện tại được up link ở page 1 đó các bạn.
Còn add thì nó cũng đơn giản thôi nhưng tôi dám cá là skill add không phải dễ nhé. còn bạn nào đó kêu add skill nào cũng đc thì làm hộ tôi skill chuẩn của tướng lạ lạ như caesar hay vergo hay monet để chứng minh cái nhỉ.
Còn mấy con ltinh kia add đơn giản thui, ^^ Nhớ quay lại clip lúc ra trận thể hiện skill nhá ^^ skill có nhiều sự khác biệt lắm ^^

famypo
09-04-16, 08:24 PM
Xin đính chính các bạn là hiện tại bên khựa chỉ share bản mới nhất là 293 cũng như gọi tòm tắt tùng version là 1 2 3 4, và bản 4 là bản hiện tại được up link ở page 1 đó các bạn.
Còn add thì nó cũng đơn giản thôi nhưng tôi dám cá là skill add không phải dễ nhé. còn bạn nào đó kêu add skill nào cũng đc thì làm hộ tôi skill chuẩn của tướng lạ lạ như caesar hay vergo hay monet để chứng minh cái nhỉ.
Còn mấy con ltinh kia add đơn giản thui, ^^ Nhớ quay lại clip lúc ra trận thể hiện skill nhá ^^ skill có nhiều sự khác biệt lắm ^^
bác nói em nghe cũng đúng add skill nếu được thật thì thử con law time skip là biết ngay có thêm được không mà cái v2 thêm skill là dễ nhất mình thử bên ver 2 rồi chứ nếu đây là ver 4 thì mình chỉ tìm thấy mỗi file skill.csv là còn có cấu trúc của skill chứ trong bstore thì không tìm thấy file nào giống cả.

soednova
09-04-16, 09:54 PM
Các bác cho e hỏi làm sao để add luffy gear 4 ạ. luffy đóng giả ông già ý

Vuhuytruong
09-04-16, 11:09 PM

Xin lỗi bác chứ bản v4 có đầy đủ hướng dẫn add tướng,add skill với hd add map mới nhé.Với bản V4 ko có link trên 4rum mà chỉ có ở web taobao :3.Bản share trên chỉ là bản v3 nhé~~~
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=73e324488853dfff41dc4d0f417830bc&oe=57B6BF3A

Bonus thêm 1 số ảnh thêm map mới:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=22c3720fa18896c5831ff901ed7b124a&oe=57BBB1F0
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=6335806c5ae46dcebecbe1b4428b18f2&oe=57755276
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=bbfd59cac5fe5d583e1406502d165438&oe=577CF426

kaizvip
10-04-16, 01:29 AM
Xin lỗi bác chứ bản v4 có đầy đủ hướng dẫn add tướng,add skill với hd add map mới nhé.Với bản V4 ko có link trên 4rum mà chỉ có ở web taobao :3.Bản share trên chỉ là bản v3 nhé~~~
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=73e324488853dfff41dc4d0f417830bc&oe=57B6BF3A

Bonus thêm 1 số ảnh thêm map mới:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=22c3720fa18896c5831ff901ed7b124a&oe=57BBB1F0
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?oh=6335806c5ae46dcebecbe1b4428b18f2&oe=57755276
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oh=bbfd59cac5fe5d583e1406502d165438&oe=577CF426

Chế ơi mua game ntn thế..với lại cho mình xin link bán cái thằng VHT này với

pirate
10-04-16, 04:24 AM
Hình ảnh lấy từ bên file của khựa chứng minh đc điều gì đâu.
Làm như mình nói kìa mới là vấn đề kết quả mà nhiều ng mong muốn.
Còn mình nói nó là bản v4 đấy.
Rảnh chiều up clip một số tướng tui tự làm cho mọi người tham khảo.
Nói chung là múa rìu qua mắt thợ thôi chứ để làm đc skill mới cho 1 tướng mới KHOAI lắm.
Một số tướng cũ thì dễ ợt à ^^.
Tiện ai không tin nó là v4 thì cứ inbox tui gửi link v4 cho mà down.. ,mấy cái file ltinh trong ảnh kia chẳng để làm gì cả đâu.
Toàn file rác ltinh.

kjtsu
10-04-16, 09:39 AM
Nói chung là múa rìu qua mắt thợ thôi chứ để làm đc skill mới cho 1 tướng mới KHOAI lắm.
Tiện ai không tin nó là v4 thì cứ inbox tui gửi link v4 cho mà down.. ,mấy cái file ltinh trong ảnh kia chẳng để làm gì cả đâu.
Toàn file rác ltinh.

có fujitora với gia tộc dof ko bác.dù ko ham hố game này nữa mà vẩn thích các bác phát triển thêm =P~
ps/:ảnh chôm chứ ko có gì đâu nhá ;;)

famypo
10-04-16, 10:49 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> r04 góp cái clip luffy v4 không biết thực hư thế nào các bác cho ý kiến :Laluot_131:

pirate
10-04-16, 02:01 PM
Hiện tại máy chủ bên china đã đóng cửa, các máy chủ khác trên thế giới chưa ra tới luffy G4 nên mình chưa rõ nó skill + thông tin như nào cho nó chuẩn.
Còn fujitora bên china có update nhưng chưa kịp xem thì đóng cửa rồi.
Gia tộc doflamingo mình vẫn đang cố gắng hoàn thiện skill chuẩn của họ.....

famypo
10-04-16, 03:22 PM
Hiện tại máy chủ bên china đã đóng cửa, các máy chủ khác trên thế giới chưa ra tới luffy G4 nên mình chưa rõ nó skill + thông tin như nào cho nó chuẩn.
Còn fujitora bên china có update nhưng chưa kịp xem thì đóng cửa rồi.
Gia tộc doflamingo mình vẫn đang cố gắng hoàn thiện skill chuẩn của họ.....
Thế là bác biết đồng bộ skill sv này rồi hả bác. Cho em xin tên file được không bác !!

Vuhuytruong
10-04-16, 09:33 PM
Toàn file rác ltinh.

ừ linh tinh thôi mà,dùng nó fix dc vài lỗi trong game thôi.Thứ bỏ đi á mà =))=))=))

pirate
10-04-16, 11:15 PM
Lỗi thù sv nào chả lỗi. Lỗi gì nói xem. Tôi có 1 lỗi đố bạn sửa đc ở bản v4 đấy

Doccocaubai
11-04-16, 08:11 AM

chiến trươg hai tặc. bạn sửa đc ko

cqd1693
11-04-16, 11:36 AM
Sorry mình hỏi k lquan chút, fix lỗi màn hình đen kiểu vì vậy .bật RES (buoc1.bat) nó hiện lên mỗi khung cmd k hiện thêm 1 khung nữa như trong clip

:(

pirate
11-04-16, 07:29 PM
Sorry mình hỏi k lquan chút, fix lỗi màn hình đen kiểu vì vậy .bật RES (buoc1.bat) nó hiện lên mỗi khung cmd k hiện thêm 1 khung nữa như trong clip

:(

Có gì inbox team view mình xem qua cho....

chiến trươg hai tặc. bạn sửa đc ko

Chơi off không quan tâm cái đó....................

darkskynol
12-04-16, 10:16 AM
các huynh có thể share link vht mà các huynh có dc ko

cqd1693
12-04-16, 11:28 AM
Có gì inbox team view mình xem qua cho....

Chơi off không quan tâm cái đó....................
mình xin fb với , nc cho tiện ok ^^

darkskynol
14-04-16, 06:20 PM

nguoidacbiet
16-04-16, 08:09 PM

Đồng bộ heroes.xml với Creatus gì đó ở trên centos ý. tui k nhớ tên.
Tại lâu rồi k động vô nhưng đồng bộ 2 file đó.
Rồi còn skills và trais ác quỷ nữa nếu chưa có....

binomcq
16-04-16, 08:34 PM
làm sao để chỉnh sửa item trong quà phản hồi nhỉ mọi người?

rikudakota
17-04-16, 08:24 AM
guys any can help me to get luffy gear 4 pls ?

kakaknight12
18-04-16, 09:21 AM
Chỉnh tổ đội vào 1 người thế nào nhỉ.Mặc định thì 2 người trở lên mới vào được

quaymatdi
18-04-16, 11:37 AM
ai chỉ t với sao t ko thể kết nới với navicat được nhỉ nó toàn báo sai cái j ấy

famypo
18-04-16, 07:25 PM
đúng là bên khựa nó share bản thêm pet mới + đồng đội update đến 22/12/2015 vs thêm 2 map mới 118 vs 119 không biết có phải v4 mà bác kia nói không nhỉ !!

taoaccts13
07-05-16, 01:04 AM
Ai hướng dẫn sửa cái nhận thưởng phản hồi nạp thẻ với

Làm theo hướng dẫn ở mấy trang đầu ko đc.. X_X

taoaccts13
07-05-16, 01:33 AM
mình biết cái đó rồi
nằm trong t_task_2

gõ lệnh 1 cái là hoàn thành nhưng phải đi tiếp làm nhiệm vụ nó mới cho nhiệm vụ mới cứ vậy thì lâu quá
mình có thể dò tìm ra cách add vào đó nhưng mà mất công quá
update t_task_2
set status = 4

Bạn ơi share mình file việt hóa đc ko =.=

Ai hướng dẫn sửa cái nhận thưởng phản hồi nạp thẻ với

Làm theo hướng dẫn ở mấy trang đầu ko đc.. X_X