PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi khi chạy ./Server

kobihoanga
24-11-15, 11:46 AM
lúc chạy tới ./Server em bị lỗi này ai chỉ e cách fixx với ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

doanlephuvinh9
27-11-15, 12:19 PM
dường như group map mặc nam thanh nguyên file âm thanh bị lỗi hoặc thiếu file .nav trong scene bạn xem lại.

meobeo
08-12-15, 12:04 PM
cho em hỏi tên file cấu hình thư viện ở đâu vậy. em dùng bản 64b mà sever chạy 32b không thể chạy được sever .có anh nào chỉ em khắc phục không thank all

zacktt
08-12-15, 12:21 PM
cho em hỏi tên file cấu hình thư viện ở đâu vậy. em dùng bản 64b mà sever chạy 32b không thể chạy được sever .có anh nào chỉ em khắc phục không thank all

32 thì nó mặc định nằm ở lib. còn 64 thì nó nằm ở lib64 bạn

meobeo
08-12-15, 04:12 PM
32 thì nó mặc định nằm ở lib. còn 64 thì nó nằm ở lib64 bạn

à ý mình là mình cài thư viện odbc thì nó nằm ở lib64 nhưng mình synlink đến lib64 thì không chạy được
mà đến lib thì báo lỗi /ShareMemory: error while loading shared libraries: libodbc.so.1: wrong ELF class: ELFCLASS64 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vinhthamthao
08-12-15, 04:37 PM
à ý mình là mình cài thư viện odbc thì nó nằm ở lib64 nhưng mình synlink đến lib64 thì không chạy được
mà đến lib thì báo lỗi /ShareMemory: error while loading shared libraries: libodbc.so.1: wrong ELF class: ELFCLASS64 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cài thư viện libodbc.so.1 là chạy được

meobeo
08-12-15, 04:55 PM
cài thư viện libodbc.so.1 là chạy được

cau lenh nhu the nao the anh ............