PDA

View Full Version : [MU] Công thành chiến SCF 11.70.52

jjmmjjohny
23-11-15, 08:07 PM
Anh nào cho em hỏi chút về cái CTC server này đc ko, em config đầy đủ time CTC r mà sao tới khi đánh nó ko cho đánh là sao nhờ, em đã Tuyên chiến thành công và có trong danh sách hết r nhưng sao tới giờ nó ko bắt đầu nhỉ, đã chỉnh trong DB, Commonserver, mucastledata. Thế là thế nào nhỉ các anh, em cám ơn. ( Em làm theo Guide này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

jjmmjjohny
23-11-15, 09:00 PM
Thông báo lại với anh em là đã chạy đc CTC, bị lệch gần 10 phút, ko bít có sai chỗ nào ko nữa. Nhưng lại có vấn đề mới, sao chủ hội và chủ hội liên minh ko phong ấn chính đc, nó cứ có cái vòng bảo vệ như hình nè. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Chỉ chuột vào ko hiện lên gì lun, sao vậy anh em nhỉ ????

PhamNinh
23-11-15, 09:03 PM
Thông báo lại với anh em là đã chạy đc CTC, bị lệch gần 10 phút, ko bít có sai chỗ nào ko nữa. Nhưng lại có vấn đề mới, sao chủ hội và chủ hội liên minh ko phong ấn chính đc, nó cứ có cái vòng bảo vệ như hình nè. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Chỉ chuột vào ko hiện lên gì lun, sao vậy anh em nhỉ ????

bên ngoài, có mưa bão, sấm sét tên rơi chưa :))

và cần 1 LDTT + 1 phó guild phong ấn phụ

jjmmjjohny
23-11-15, 09:06 PM
bên ngoài, có mưa bão, sấm sét tên rơi chưa :))

và cần 1 LDTT + 1 phó guild phong ấn phụ

ông ko thấy trên đầu nvat có gì à :)). ấn phụ đã phong rồi đó ông à

PhamNinh
23-11-15, 09:11 PM
ông ko thấy trên đầu nvat có gì à :)). ấn phụ đã phong rồi đó ông à

bạn pro thế còn k fix dc, mình chịu :D

jjmmjjohny
23-11-15, 09:22 PM
Hình như do chưa phá đc lớp vỏ đấy =)). mình lên k đánh vào đó tí nào, để mai test lại xem thế nào, chưa có knghiem về vần đề CTC này :)

PhamNinh
23-11-15, 10:29 PM
Hình như do chưa phá đc lớp vỏ đấy =)). mình lên k đánh vào đó tí nào, để mai test lại xem thế nào, chưa có knghiem về vần đề CTC này :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>