PDA

View Full Version : [MU] AE chỉ giúp với Web

droclan
23-11-15, 03:04 PM
Mình có chỉnh ở admin.php rồi như sau ( về điều kiện rs như muốn rs k cần chaos cre ấy)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mà mình vào rs vẫn bị như này :D chaos chiệc các thứ vẫn có ae giúp vs

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
23-11-15, 03:12 PM
chưa dong bộ với hosting nên nó chưa update dc... vao admin.php flie config_synic gì đấy ma dog bộ

droclan
23-11-15, 04:46 PM
chưa dong bộ với hosting nên nó chưa update dc... vao admin.php flie config_synic gì đấy ma dog bộ

không có file đó :D
ai giúp cái ạ

DaTaBlue
23-11-15, 04:56 PM
Mình có chỉnh ở admin.php rồi như sau ( về điều kiện rs như muốn rs k cần chaos cre ấy)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mà mình vào rs vẫn bị như này :D chaos chiệc các thứ vẫn có ae giúp vs

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chép tất cả file trong Webserver\config đưa vào hosting\config ==> ok

droclan
23-11-15, 07:17 PM
Chép tất cả file trong Webserver\config đưa vào hosting\config ==> ok

Mình làm rồi mà vẫn k đc bạn à :D rs nhân vật ok cả rồi mà chĩnh mãi k đc

PhamNinh
23-11-15, 07:59 PM
Mình làm rồi mà vẫn k đc bạn à :D rs nhân vật ok cả rồi mà chĩnh mãi k đc

làm lại đi là dc mà. sửa server --> save --> copy sever sang host là ok .