PDA

View Full Version : [SHARE] Hoành Tảo Thiên Hạ - Bản fix BUG - Work100%

Trang : 1 [2]

Hearts
30-11-15, 09:27 PM
load res việt hóa đến 50% thì đơ ................ca này khó :Laluot_246:

________

Hàng chỉ mang tính chất tượng trưng =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ochohieucac123
30-11-15, 10:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hearts
30-11-15, 10:33 PM

<script language="javascript">
g_dept = 1;
g_UInfourl = "user_info.htm";
g_id = 48;
g_oldsid = 0;
g_name = 'LYGame';
g_respath = 'res.wbly.hstx.ate.cn';
g_liburl = '/lygame-loader-141027.zip';
g_libmd5 = 'c7b159ba84e1df1ae885f36be62d70f5';
g_port = 6700;
game_logintype = 1;
g_res = 'LYGame-10332_7.zip';
g_port = 10241;
g_sid = 748;
</script>

Đã mở lại server , ai muốn hoặc chưa cài thì có thể vào chơi thoải mái nhé

Tạo nhân vật xong rồi chuyển KNB vào game nhé

quan2051993
30-11-15, 10:48 PM

anhhungah12
30-11-15, 10:52 PM

50% và dừng huynh ơi ?

Hearts
30-11-15, 10:58 PM
Clear cache đi nhé mấy thím
Hoặc bấm F5 để thử lại

quan2051993
30-11-15, 11:03 PM
Clear cache đi nhé mấy thím
Hoặc bấm F5 để thử lại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hearts
30-11-15, 11:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Vào được rồi đấy , nãy bấm dư số 1 nên nó vậy =))

matrixvn
30-11-15, 11:53 PM
Ai config ko chạy thử xem sao.

Cái NV 42 làm sao ấy nhỉ, nó vào cái động có con hồ ly 9 đuôi, mình đoán chắc là dùng món đồ gì đó dụ con hồ ly mà ko biết làm sao :(
Chưa chơi game này bản Việt hóa nên mù ~X(

Hearts
01-12-15, 12:09 AM

Cái NV 42 làm sao ấy nhỉ, nó vào cái động có con hồ ly 9 đuôi, mình đoán chắc là dùng món đồ gì đó dụ con hồ ly mà ko biết làm sao :(

Ngồi ngâm cái res với server nên chưa vào chơi . thử vọc tùm lum xem =))
Update libk thím lên #1 cho tiện theo dõi

ochohieucac123
01-12-15, 12:17 AM
đệt do ăn ở ak :))

Hearts
01-12-15, 12:21 AM
đệt do ăn ở ak :))

Chrome không chơi được vì thằng Chrome đã chặn mất plugins fancy của game rồi . Cốc Cốc mà quẩy nhé thím

Maximum
01-12-15, 06:23 AM

Cái nv đó chạy tới cuối đường bác ơi nào có con hồ ly nào đâu hoạt cảnh mà.

sjthoj123
01-12-15, 06:57 AM

ai fix được lỗi này chưa ạ:x:x:x:x:x:x:x3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O

sjthoj123
01-12-15, 07:05 AM
hồi sưa mê game này quên ăn quên nghủ,h có bản ngon sao cài mà ko chơi được8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|
ta hận đời:-q:-q:-q:-q

ochohieucac123
01-12-15, 07:48 AM
chắc ko phải do win 32bit nhỉ :D đã thành công trên win 32 có cái guide tàu khựa nó khác heart k bit ra sao định làm thử sẽ rewiew :D

vn9011
01-12-15, 08:43 AM
chắc ko phải do win 32bit nhỉ :D đã thành công trên win 32 có cái guide tàu khựa nó khác heart k bit ra sao định làm thử sẽ rewiew :D

Up cho cái guilde đi cậu.mình làm thử coi nào

trinhdat
01-12-15, 08:59 AM
Xác nhận một số máy không thể chơi được game này,Máy mình win7 64bit
Mình lấy cấu hình bạn matrixvn share nhưng vẫn không play được

vn9011
01-12-15, 09:19 AM
Xác nhận một số máy không thể chơi được game này,Máy mình win7 64bit
Mình lấy cấu hình bạn matrixvn share nhưng vẫn không play được

sjthoj123
01-12-15, 09:54 AM
Vâng thím là chung một bộ đã share thôi , server online thì tự fix lại vài thứ trong Server
Server đang online mà thím

Btw, đã load được res ofline :Laluot_206:

cho mình max cấp nhé
tài khoản: sjthoj

ochohieucac123
01-12-15, 10:05 AM
chắc là do ăn ở :D ai cần giúp k :D
cứ làm kĩ cái guide của heart là dc thôi mà guide heart các bác k cài dc thì guide tàu là mù lun :D

Hearts
01-12-15, 10:30 AM
Một số máy thì sẽ không được , vì làm đi làm lại cho mấy ông kia cũng không được . cũng k rõ lỗi do đâu

cho mình max cấp nhé

Mình chơi là không cheat nhé cậu . Nên tự xử .

longeragon999
01-12-15, 10:49 AM
cho mình max cấp nhé

Chỉnh sửa level là bị lỗi liền nhá :)):)):))

sjthoj123
01-12-15, 03:34 PM

ai fix được lỗi này chưa ạ:x:x:x:x:x:x:x3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O

chính thức bó tay toàn tập với lỗi này

LongPT
01-12-15, 05:04 PM
Ai up hộ mình cái file hướng dẫn của chủ thớt dc ko;))

Maximum
01-12-15, 05:09 PM
Ai up hộ mình cái file hướng dẫn của chủ thớt dc ko;))

Đây nè chịu khó đọc hết mấy trang trước rồi hỏi bạn ui.

matrixvn
01-12-15, 05:30 PM
Theo mình thì chắc chỉ còn lỗi mạng thôi chứ 32/64 nó chạy hết rồi ko lý gì máy chạy dc máy ko.
Res là res online có khi nào nhà các bạn cùng dùng mạng nó ko kết nối dc với server load res online không ?
nghe có vẻ hơi vô lý nhưng chỉ có Chúa mới biết chuyện gì đang xảy ra thôi ^^

Hearts
01-12-15, 06:09 PM
Ngâm mãi không chạy được cái res việt hóa của tụi hoànhtao được 100%
Chơi tiếng tàu vậy =))

Mở lại Server rồi nhé , ae vào quẩy cho vui :))

Đã bật toàn bộ sự kiện . bao gồm sự kiện đổi bạc nên coi như là FREE hết toàn bộ tiền bạc các loại rồi nhé . =))

nghichtu91
01-12-15, 07:43 PM
Chơi tiếng tàu vậy =))

Đã bật toàn bộ sự kiện . bao gồm sự kiện đổi bạc nên coi như là FREE hết toàn bộ tiền bạc các loại rồi nhé . =))

đang cày thiệt phê mẹ del hết data thế ...............................

--- Chế độ gộp bài viết ---

bác chỉnh về version phiên bản việt nam đi. xem thử được không.

Hearts
01-12-15, 07:50 PM
đang cày thiệt phê mẹ del hết data thế ...............................

bác chỉnh về version phiên bản việt nam đi. xem thử được không.

Chạy được nhưng chỉ đến đoạn vào map là đen thui , dự là do cái file res tụi hoanhtao có vẫn đề . Với lại trong cái đoạn load res có mấy dòng không hiểu là gì =))
Chạy res việt hóa đến đoạn tạo nhân vật xong => vào game là tạch

Còn chạy kiểu version kia thì còn chả vào được chỗ tạo nhân vật , được cái nó hiện cái bảng lỗi kết nối bằng tiếng việt ( còn thằng load dc vào chỗ tạo nhân vật thì tiếng tàu ) 8->

_________
Reset data là do mới lụm cái DB mới về , chạy thử :Laluot_137:

nghichtu91
01-12-15, 07:54 PM
Chạy được nhưng chỉ đến đoạn vào map là đen thui , dự là do cái file res tụi hoanhtao có vẫn đề . Với lại trong cái đoạn load res có mấy dòng không hiểu là gì =))
Chạy res việt hóa đến đoạn tạo nhân vật xong => vào game là tạch

Còn chạy kiểu version kia thì còn chả vào được chỗ tạo nhân vật , được cái nó hiện cái bảng lỗi kết nối bằng tiếng việt ( còn thằng load dc vào chỗ tạo nhân vật thì tiếng tàu ) 8->

_________
Reset data là do mới lụm cái DB mới về , chạy thử :Laluot_137:

dis =)) res đó chôm cửa đứa nào :v ........................................

Hearts
01-12-15, 07:55 PM
dis =)) res đó chôm cửa đứa nào :v ........................................

Của thằng hoanhtao trước khi nó die :))

Khổ nỗi là nó load được nhưng mà vào game màn hình đen thui chứ không disconect game . phải chi nó disconect game thì còn hiểu được vấn đề , nó đen thui méo hiểu bị mẹ gì =))

Chạy res offline của những thằng server khác Tàu thì chạy được . cứ chạy của thằng hoanhtao này là tạch , nên đoán là do res tụi này . Mà nó config load res của nó cũng khác với tụi tàu load res nên bó tay

nghichtu91
01-12-15, 07:59 PM
Của thằng hoanhtao trước khi nó die :))

Khổ nỗi là nó load được nhưng mà vào game màn hình đen thui chứ không disconect game . phải chi nó disconect game thì còn hiểu được vấn đề , nó đen thui méo hiểu bị mẹ gì =))

:-" vì mõi res nó có một mã res. phai biết cái mã đó thì nói mới load được res. :v

Hearts
01-12-15, 08:01 PM
:-" vì mõi res nó có một mã res. phai biết cái mã đó thì nói mới load được res. :v

Có game_libmd5 luôn mà cũng thế . =))

nghichtu91
01-12-15, 08:01 PM
Có game_libmd5 luôn mà cũng thế . =))

á đù .................................................. ... \m/

blackwofl
01-12-15, 11:18 PM
Chơi tiếng tàu vậy =))

Vào server của bác rồi làm sao để đổi bạc vậy bác? Em mù tịt tiếng Tàu...

nghichtu91
01-12-15, 11:47 PM
sao tắt sv rồi hearts .................................................. ...........

Hearts
01-12-15, 11:48 PM
Phải reset lại máy tính , đợi vài phút nữa mới vò game dc

nghichtu91
01-12-15, 11:49 PM
Phải reset lại máy tính , đợi vài phút nữa mới vò game dc

(:| ko mở ở vps à ..............................................

Hearts
01-12-15, 11:50 PM
VPS free của google thì chơi được , còn mấy VPS thuê vài củ thì không thừa tiền thuê đâu =))

nghichtu91
01-12-15, 11:52 PM
VPS free của google thì chơi được , còn mấy VPS thuê vài củ thì không thừa tiền thuê đâu =))

cái thằng thăng cấp nhanh, nó ăn cục exp

Hearts
01-12-15, 11:55 PM
cái thằng thăng cấp nhanh, nó ăn cục exp

Chắc vậy , tại cũng k biết chơi . Ngồi mò thấy mẹ , đang chạy quest chơi tèn tèn thôi . Còn vài cái sự kiện để mở nốt hết .....
Res nó pack lại hết không làm ăn gì được . Thử chỉnh cái cash shop , chỉnh xong tạch server luôn =))

nghichtu91
01-12-15, 11:57 PM
Chắc vậy , tại cũng k biết chơi . Ngồi mò thấy mẹ , đang chạy quest chơi tèn tèn thôi . Còn vài cái sự kiện để mở nốt hết .....
Res nó pack lại hết không làm ăn gì được . Thử chỉnh cái cash shop , chỉnh xong tạch server luôn =))

chưa mở sv lên à .................................................

Hearts
02-12-15, 12:00 AM
chưa mở sv lên à .................................................

5 phút nữa là vào được....................

Chỉnh bậy bạ mất hết cha nó sự kiện =)) Thôi mai sữa lại sau

sjthoj123
02-12-15, 06:42 AM
5 phút nữa là vào được....................

Chỉnh bậy bạ mất hết cha nó sự kiện =)) Thôi mai sữa lại sau

sao ko có knb để chuyển thế bạn

ochohieucac123
02-12-15, 07:04 AM
mình mới nảy ra 1 y tưởng up cái sever+ guide này qa web tàu khựa bít đâu bọn nó đem vế ngâm rùi nó tung ra bản mới :D

Maximum
02-12-15, 10:11 AM
mình mới nảy ra 1 y tưởng up cái sever+ guide này qa web tàu khựa bít đâu bọn nó đem vế ngâm rùi nó tung ra bản mới :D

Ý bạn là phiên bản mới game hay bản mới fix lỗi ? Theo mình biet thì phiên bản này mới nhất r đó có kiếm 12 giáp 12,kim thân,cờ lệnh, anh hùng lệnh... blah blah đủ hết r và mình xác định luôn đây là bản ngon k fai fake hay demo j hết chơi chưa thấy lỗi j cả.exp chỉnh đc k lỗi,có điều nên chơi theo cốt truyện chơi từ từ mới khám phá cái hay của game dc chứ up một lèo lên max hết chán lắm kk mình làm đến nv bên chung nam sơn r chưa thấy lỗi j hết ráo.

Hearts
02-12-15, 10:19 AM
Ý bạn là phiên bản mới game hay bản mới fix lỗi ? Theo mình biet thì phiên bản này mới nhất r đó có kiếm 12 giáp 12,kim thân,cờ lệnh, anh hùng lệnh... blah blah đủ hết r và mình xác định luôn đây là bản ngon k fai fake hay demo j hết chơi chưa thấy lỗi j cả.exp chỉnh đc k lỗi,có điều nên chơi theo cốt truyện chơi từ từ mới khám phá cái hay của game dc chứ up một lèo lên max hết chán lắm kk mình làm đến nv bên chung nam sơn r chưa thấy lỗi j hết ráo.

Bên Tàu nó không có thằng nào mở server thương mại đều có lý do cả , server ngon thì nó đã có cả chục cái server mọc lên như thằng phong vân rồi
Lỗi ở đây gồm nhiều lỗi chứ không nhất thiết là lỗi game . Lỗi trong Server , lỗi không tắt được lệnh GM , server hay bị crash .
Tàu nó share chả bao h nó share public cho server ngon mà đem thương mại đâu =)) Còn nếu là dân chơi offline thì bản này chơi là ổn rồi , chỉ tiếc là không việt hóa được thôi

Tàu nó không mặn mà với con này , bởi vậy trên mấy cái diễn đàn và group không bàn về con này nhiều ( hoặc bản đã share )
Phải chi nó share cái tool nữa thì ngon =)) đến cả tool GM mà chúng nó còn chả muốn làm nữa là :Laluot_215:

sao ko có knb để chuyển thế bạn

Tạo acc trùng với acc cũ thì sẽ không nhận được KNB đâu nhé

nghichtu91
02-12-15, 10:55 AM
Bên Tàu nó không có thằng nào mở server thương mại đều có lý do cả , server ngon thì nó đã có cả chục cái server mọc lên như thằng phong vân rồi
Lỗi ở đây gồm nhiều lỗi chứ không nhất thiết là lỗi game . Lỗi trong Server , lỗi không tắt được lệnh GM , server hay bị crash .
Tàu nó share chả bao h nó share public cho server ngon mà đem thương mại đâu =)) Còn nếu là dân chơi offline thì bản này chơi là ổn rồi , chỉ tiếc là không việt hóa được thôi

Tàu nó không mặn mà với con này , bởi vậy trên mấy cái diễn đàn và group không bàn về con này nhiều ( hoặc bản đã share )
Phải chi nó share cái tool nữa thì ngon =)) đến cả tool GM mà chúng nó còn chả muốn làm nữa là :Laluot_215:

Tạo acc trùng với acc cũ thì sẽ không nhận được KNB đâu nhé

heart ................. sao xóa data vài thế, công tình cày ..................... vãi bác

Hearts
02-12-15, 11:41 AM
Mẹ nó chứ , đắng lòng thật

mikadohp00
02-12-15, 11:44 AM
sao thế bác hearts. sv xịt luôn r à bác :v e auto mỏi tay mới len được tí bác tắt sv rồi X_XX_XX_XX_X

nghichtu91
02-12-15, 11:44 AM
Mẹ nó chứ , đắng lòng thật

thôi để anh em chơi đi nào .............................. mà đừng có xóa data nữa............................................. ..............

Hearts
02-12-15, 11:46 AM
Má nó không chạy được thằng res nó chạy được mỗi thằng loader

nghichtu91
02-12-15, 11:47 AM

để lại res china đi ......................................

Maximum
02-12-15, 11:48 AM

2 phiên bản khác nhau sao chạy đc bác.việt nam bản cũ hơn mà.

Hearts
02-12-15, 11:51 AM
2 phiên bản khác nhau sao chạy đc bác.việt nam bản cũ hơn mà.

Nếu nó load không đươc thì đáng lẽ nó phải tạch từ đoạn đầu tiên . Đây còn tạo dc cả nhân vật , vào game thì mới bị

Maximum
02-12-15, 11:54 AM
Nếu nó load không đươc thì đáng lẽ nó phải tạch từ đoạn đầu tiên . Đây còn tạo dc cả nhân vật , vào game thì mới bị

Bởi z tạo dc thôi bác vào game thì nó load res k đúng phiên bản nó ọc ra e nghĩ z kk,mình lôi ra vá lắp với res bản trung mai ra dc nữa nạc nữa mở.

Maximum
02-12-15, 12:03 PM

Cái res off china fai cái LYgame file .zip j đó 446MB fai k bác qua e load về dc mà mở ra k dc báo lỗi file unknow or damaged.

Hearts
02-12-15, 12:06 PM
Cái res off china fai cái LYgame file .zip j đó 446MB fai k bác qua e load về dc mà mở ra k dc báo lỗi file unknow or damaged.

Muốn mở thì phải có tool để unpack

sjthoj123
02-12-15, 12:20 PM
chán cứ đang chơi là lại rs data

nghichtu91
02-12-15, 12:25 PM
để lại res china chơi đi .................................................. .....................................

Hearts
02-12-15, 12:29 PM
Đang set lại từ đầu . đợi một lát .......lần này thì k reset nữa
Khoan hãy chơi nhé các thím , đang set lại mấy vật phẩm trong shop với set sự kiện lại .

nghichtu91
02-12-15, 12:50 PM
Đang set lại từ đầu . đợi một lát .......lần này thì k reset nữa
Khoan hãy chơi nhé các thím , đang set lại mấy vật phẩm trong shop với set sự kiện lại .

mẹ cứ để thế đi set set lại làm gì .................................................. .....................

sjthoj123
02-12-15, 12:51 PM
lại reset data chán vãi nồi/:)/:)/:)/:)/:)

Hearts
02-12-15, 12:56 PM
Tiện thể mở thêm . đóng cái GM lại .
Ngoài ra thì còn gì để làm nữa =)) Xong hết rồi đấy

i3oywaytp
02-12-15, 01:04 PM
Share cho mình cái res off của hoanhtao đc không.. về nghiên cứu thử

ochohieucac123
02-12-15, 01:18 PM
mấy cha núp ở hang hóc nào thế đang tìm đồ sát mà éo thấy ai :>

sjthoj123
02-12-15, 01:27 PM
chả hiểu exp nó bán ở đâu nhờ:">:">:">:">:">:">

bboynam99
02-12-15, 03:11 PM
Cái res off nó pack vậy là ý gì đây :)
Chơi sv bác Hearts muốn bật âm thanh chỉnh chỗ nào vậy ?Im lìm quá

ochohieucac123
02-12-15, 03:32 PM
Cái res off nó pack vậy là ý gì đây :)
Chơi sv bác Hearts muốn bật âm thanh chỉnh chỗ nào vậy ?Im lìm quá

cùng câu hỏi game nhạc bựa vl 15p hát 1 tí xong im rùi 15p hát tiếp :v

bboynam99
02-12-15, 03:42 PM
Con này kết cái thiết kế và đồ họa, nội dung này nọ tính sau
Giá mà Res Off,VH được nhỉ

thanhph
02-12-15, 03:50 PM
Bạn ơi, cho mình hỏi ngu tí.
Sao mình làm theo cái hướng dẫn rồi vào 127.0.0.123456 nó ko chạy nhỉ, chay essamp rồi

nghichtu91
02-12-15, 04:22 PM
Sao mình làm theo cái hướng dẫn rồi vào 127.0.0.123456 nó ko chạy nhỉ, chay essamp rồi

hỏi ngu thật! .................................................. ...........

Maximum
02-12-15, 04:25 PM

127.0.0.1 chứ không phải 127.0.0.123456 ai gán vào cái guide để troll ng mới thôi.

thanhph
02-12-15, 04:29 PM
127.0.0.1 chứ không phải 127.0.0.123456 ai gán vào cái guide để troll ng mới thôi.

Mình cũng chạy thử rồi, nó hem chạy nên mới hỏi, thấy trong apache đường dẫn đúng vào thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi mà ta ^^
À được rồi, mới cài lại win quên chỉnh lại port của skype :D

matrixvn
02-12-15, 04:45 PM
Làm sao để cái kiếm này lên lv các bạn, chỉnh mà nó ko lên ^^

Maximum
02-12-15, 06:06 PM
Làm sao để cái kiếm này lên lv các bạn, chỉnh mà nó ko lên ^^

Nguyên liệu có hết trong shop đó bác chịu khó up chay đi.:>

Lc bác làm quái j 162M ghê z

matrixvn
02-12-15, 08:25 PM
Nguyên liệu có hết trong shop đó bác chịu khó up chay đi.:>

Lc bác làm quái j 162M ghê z

Mua hết nguyên liệu trong shop mà up ko dc ấy chứ.

Maximum
02-12-15, 08:31 PM
Mua hết nguyên liệu trong shop mà up ko dc ấy chứ.

Ax cái cục đen đen hình lục giác thì phải,còn cái up lên cấp là cái màu đỏ đỏ ông bấm vào tăng cấp nó có hiện nguyên liệu mà.

matrixvn
02-12-15, 09:53 PM
Ax cái cục đen đen hình lục giác thì phải,còn cái up lên cấp là cái màu đỏ đỏ ông bấm vào tăng cấp nó có hiện nguyên liệu mà.

Cái kiếm hình như đánh quái nó lên từ từ. Còn lên cái chữ trong cái kiếm thì mình ko nói rồi.

Maximum
03-12-15, 05:11 AM
Cái kiếm hình như đánh quái nó lên từ từ. Còn lên cái chữ trong cái kiếm thì mình ko nói rồi.

Ừ luyện nó lên từ từ mà nuốt cái cục kia cũng lên 1 cục lên 50 điểm.còn cái cục màu đỏ bên chú linh kiếm lên chữ ak là cũng djng để thăng cấp kiếm luôn.

Hearts
03-12-15, 11:14 AM
Đang băn khoăn là làm thế quái nào để set lại KNB trong tài khoản web nhỉ . ?????8-}8-}

Maximum
03-12-15, 11:29 AM
Đang băn khoăn là làm thế quái nào để set lại KNB trong tài khoản web nhỉ . ?????8-}8-}

DB hstx_web đó bác có 4 cột thì phải 1 cột account 1 cột id 2 cột còn lại là knb với lễ kim.

Hearts
03-12-15, 11:32 AM
Căn bản là không có cái table nào cả , trống trơn =))

Maximum
03-12-15, 11:39 AM
Căn bản là không có cái table nào cả , trống trơn =))

Bác dùng navicat kết nối mysql ip 192.160.0.128 id root pass 123456 là nó ra cái db hstx_web ak.

Hearts
03-12-15, 11:41 AM
Bác dùng navicat kết nối mysql ip 192.160.0.128 id root pass 123456 là nó ra cái db hstx_web ak.

Tìm được rồi , do trỏ sai IP =)) quên mất vụ này , cứ gõ 192.168.0.128 thảo nào nó đếu chịu vào =))

Maximum
03-12-15, 11:45 AM
Tìm được rồi , do trỏ sai IP =)) quên mất vụ này , cứ gõ 192.168.0.128 thảo nào nó đếu chịu vào =))

Tiện cho e hỏi luôn bác hearts sao mở thêm sự kiện đc z.

Hearts
03-12-15, 11:52 AM
Tiện cho e hỏi luôn bác hearts sao mở thêm sự kiện đc z.

Data/Festival/Festival.jason

Maximum
03-12-15, 11:59 AM
Data/Festival/Festival.jason

Ok thx bác e biết chỗ này,để chìu về mò kk đag đi làm.

sjthoj123
03-12-15, 03:33 PM
chán vãi loằn lại cứ đi rs data thế>:P>:P>:P>:P>:P>:P

nghichtu91
03-12-15, 03:57 PM
chán vãi loằn lại cứ đi rs data thế>:P>:P>:P>:P>:P>:P

nghĩ đi =)) .................................................

Hearts
03-12-15, 04:04 PM
Hôm qua kêu nghĩ không chơi nữa nên k xóa hết data :-??
Xóa hết qua Tàu kêu chúng nó vào chơi để hành thôi =))

___Btw, cũng đang chán game rồi , đang xam xoi kiếm game mới =))

sjthoj123
03-12-15, 04:06 PM
nghĩ đi =)) .................................................

:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

nghichtu91
03-12-15, 04:12 PM
ta biết mà =)) ............ nên hôm qua nhỉ con mẹ nó luôn :v
làm phong vân đi .............................................

Hearts
03-12-15, 04:17 PM
Phong Vân chơi chán lắm rồi , kiếm game khác mở chơi thôi . Để lát lượn vài vòng xem chúng nó có share game gì mới k

nghichtu91
03-12-15, 04:41 PM
Phong Vân chơi chán lắm rồi , kiếm game khác mở chơi thôi . Để lát lượn vài vòng xem chúng nó có share game gì mới k

oh .................................................. ...........................

Maximum
03-12-15, 08:14 PM
Quá đẹp so với qui định kkk có một phần của võ đang thì phải :))

operabn
03-12-15, 09:03 PM
Heart giúp mình cài trên VPS với cho anh em cung ftham gia

nghichtu91
03-12-15, 09:21 PM
Heart giúp mình cài trên VPS với cho anh em cung ftham gia

pm tôi, tôi giúp cho :))
chứ bác heart ko biết đâu hahaha :v

operabn
03-12-15, 09:58 PM
pm tôi, tôi giúp cho :))
chứ bác heart ko biết đâu hahaha :v

mình pm bạn rùi đấy giúp mình vs nha

nghichtu91
03-12-15, 10:03 PM
mình pm bạn rùi đấy giúp mình vs nha

pm yh hoặc skype nhé.............................................. .....:-w

i3oywaytp
03-12-15, 10:56 PM
<script language="javascript">
g_dept = 1;
g_UInfourl = "user_info.htm";
g_id = 48;
g_oldsid = 0;
g_name = 'LYGame';
g_respath = 'res.wbly.hstx.ate.cn';
g_liburl = '/lygame-loader-141027.zip';
g_libmd5 = 'c7b159ba84e1df1ae885f36be62d70f5';
g_port = 6700;
game_logintype = 1;
g_res = 'LYGame-10332_7.zip';
g_port = 10241;
g_sid = 748;
</script>

Sửa file nào vậy bạn............................................. ..................

Hearts
03-12-15, 11:20 PM
Bạn cứ đùa =))=))=))......................................... ........
Không việt hóa được thì chạy res off hay online đều như nhau cả thôi , chĩnh sữa làm gì cho mệt ra

nghichtu91
03-12-15, 11:25 PM
Không việt hóa được thì chạy res off hay online đều như nhau cả thôi , chĩnh sữa làm gì cho mệt ra

:-* thật đấy =)) .................................................. .
mà tìm có cái game j chưa :v

Hearts
03-12-15, 11:28 PM
Có con webgame ở ngoài kia là đang HOT bên bển thôi . Mợ tụi tàu , cái game này thì éo thằng nào thèm dòm tới , cái game ghẻ kia thì bu vào dev , làm tool các kiểu =))

nghichtu91
03-12-15, 11:32 PM
Có con webgame ở ngoài kia là đang HOT bên bển thôi . Mợ tụi tàu , cái game này thì éo thằng nào thèm dòm tới , cái game ghẻ kia thì bu vào dev , làm tool các kiểu =))

game gì á :v .................................................. ....................................

Hearts
03-12-15, 11:34 PM
game gì á :v .................................................. ....................................

Thần Vũ Cửu Thiên ..................game nhìn chán quá thấy bữa h mà k thèm cài

Double.T
03-12-15, 11:35 PM

Onl thì ko có mạng lại khóc, mạng cùi lại mếu

nghichtu91
03-12-15, 11:35 PM
Thần Vũ Cửu Thiên ..................game nhìn chán quá thấy bữa h mà k thèm cài

cái game xấu bọ mẹ đó hả =)) .............................................
bác tìm con gì hay hay nữa đi

Hearts
03-12-15, 11:38 PM
Onl thì ko có mạng lại khóc, mạng cùi lại mếu

Nói chung thì nhiều lý do lắm . Trước chưa có con hoành tảo thì mong nó share , share rồi thì setup để chạy thành công . Cứ nghĩ trong đầu là " có chơi là được rồi , không cần việt hóa chắc chơi cũng hiểu "
Vào game => chơi 30 phút => Đậu má phải việt hóa thôi , chơi đéo hiểu cái củ khô gì cả =))=))

Trên Group thông báo vài hôm nữa mới có game mới , mà nó nói k rõ là share trong khu vực nào . Thông báo kiểu này chắc có 2 bản =))

nghichtu91
03-12-15, 11:39 PM
Nói chung thì nhiều lý do lắm . Trước chưa có con hoành tảo thì mong nó share , share rồi thì setup để chạy thành công . Cứ nghĩ trong đầu là " có chơi là được rồi , không cần việt hóa chắc chơi cũng hiểu "
Vào game => chơi 30 phút => Đậu má phải việt hóa thôi , chơi đéo hiểu cái củ khô gì cả =))=))

=)) .................................................. ...... mẹ dev xong game éo có ai chơi ...............................

Double.T
03-12-15, 11:44 PM

Trên Group thông báo vài hôm nữa mới có game mới , mà nó nói k rõ là share trong khu vực nào . Thông báo kiểu này chắc có 2 bản =))

Nói chung là game có res off thì vẫn khuyến khích là nên dùng res off. Bạn làm cái hướng dẫn cho ae mạng cùi thêm phấn khởi.

Hay lại mở Hắc Tây Du =)) =)) =))

nghichtu91
03-12-15, 11:46 PM
Nói chung là game có res off thì vẫn khuyến khích là nên dùng res off. Bạn làm cái hướng dẫn cho ae mạng cùi thêm phấn khởi.

được cái game đó ngon đó =)) .................................................. .......... nhưng mà không có tool unpak nhi :D

Hearts
03-12-15, 11:46 PM

Đổi lại cái IP với cái được dẫn respatch thôi ( tất nhiên là phải download cả cái res nó về để sẵn trong gameres hoặc folder nào trỏ về - trong cái download gốc có link res ấy )
Ngồi chỉnh lại trong cái đoạn res đấy là dc thôi , thử đi thử lại vài lần là hiểu ngay

_______

Btw, thằng này là con nào thế ? share chưa ? chưa thì để kéo về

nghichtu91
03-12-15, 11:47 PM
mở hắc ám tây du chơi đi .................................................. ..................

Hearts
03-12-15, 11:52 PM
mở hắc ám tây du chơi đi .................................................. ..................

Con đấy hình như cũng làm gì việt hóa được ..................

Double.T
03-12-15, 11:52 PM

Bác nào còn VPS win thì mở chơi vui đi. Đi quảng cáo tí là đống thằng chơi ngay =))
Con này chắc Tàu nó ko phát triển nữa, ko thấy share thêm tools unpack cái .xy kia ( Hoặc có share ở đâu đó mình ko biết :)) )

nghichtu91
03-12-15, 11:57 PM

mở chơi đi bác =)) ..............................................

Hearts
03-12-15, 11:58 PM
mở chơi đi bác =)) ..............................................

Vứt sang đây cái link download Server :))

nghichtu91
03-12-15, 11:59 PM

tìm trên clb đi =)) .................................................. .....................

Double.T
03-12-15, 11:59 PM
Con đấy đúng thật là cũng chả cần việt hóa đâu :)) Trước mở chạy qua mấy map nhìn mem nó đứng che kín màn hình, mở thương mại mà như thế thì thích thật =))

Hearts
04-12-15, 12:00 AM
tìm trên clb đi =)) .................................................. .....................

Chủ 2pic Hắc Ám đâu rồi , vứt sang đây cái link download .....

Double.T
04-12-15, 12:00 AM

nghichtu91
04-12-15, 12:06 AM
pass haerts có vps win thì phải ..........................................

Hearts
04-12-15, 12:13 AM
Chạy ESSamp bị stop working =))=))

nghichtu91
04-12-15, 12:14 AM
Chạy ESSamp bị stop working =))=))

chạy xampp đi =)) ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Hearts
04-12-15, 12:38 AM
Apache không chịu chạy :-?? éo hiểu bị gì để mai tính vậy di ngủ đã =))

operabn
04-12-15, 12:53 PM
cái này là sao mình dùng win 10 nó báo thế này thì lm thế nào mấy chế <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bboynam99
04-12-15, 03:58 PM
Đổi lại cái IP với cái được dẫn respatch thôi ( tất nhiên là phải download cả cái res nó về để sẵn trong gameres hoặc folder nào trỏ về - trong cái download gốc có link res ấy )
Ngồi chỉnh lại trong cái đoạn res đấy là dc thôi , thử đi thử lại vài lần là hiểu ngay

_______

Btw, thằng này là con nào thế ? share chưa ? chưa thì để kéo về

Con này mới đấy,trưa giờ đang mò downlload mà nó bảo phải có tiền gì mới donwload được...đinh mệnh
Demo online đây(đăng nhập bằng QQ):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thêm nữa là tình hình cuối năm nên nó đang share xả hàng hay sao ấy
Có mấy con như Chiến Vũ, rồi Thiên Giới gì nữa

matrixvn
04-12-15, 10:53 PM
Chơi xong, giờ quay lại AK với C9, game chơi cũng được chỉ có cái là 2 class nam 2 class nữ giá trị chơi lại kém.

Ko VH dc chán tập 2.

BTW Thanks Hearts ^^

ochohieucac123
04-12-15, 11:27 PM
cần lắm 1 đường link ko vào axyzy

Hearts
04-12-15, 11:33 PM
Con này mới đấy,trưa giờ đang mò downlload mà nó bảo phải có tiền gì mới donwload được...đinh mệnh
Demo online đây(đăng nhập bằng QQ):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thêm nữa là tình hình cuối năm nên nó đang share xả hàng hay sao ấy
Có mấy con như Chiến Vũ, rồi Thiên Giới gì nữa

Có share rồi , nhưng mà chỉ có server emu thôi . Join Group dnate 400 tệ để dc share và test mấy con hàng HOT :))
Đang hóng hớt con Thần giới , xưa chơi con này rất hay .\m/

Chơi xong, giờ quay lại AK với C9, game chơi cũng được chỉ có cái là 2 class nam 2 class nữ giá trị chơi lại kém.

Ko VH dc chán tập 2.

BTW Thanks Hearts ^^

Sẽ việt hóa được mỗi tội không phải bây giờ :D
Chơi DNF hay hơn :d tính mở Server online con DNF này :Laluot_137: Mấy game dạng PVP/PVE như thằng Tinh Võ chơi đều hay , chủ yếu PK đều dựa vào trình độ với kĩ năng hơn là phụ thuộc vào cash shop

nghichtu91
04-12-15, 11:48 PM
thằng haerts kia :v cái ............. hắc ám tây du đâu =))) ................................

Hearts
05-12-15, 12:07 AM
Đang kéo game khác , nên chưa mở được =))=))

nghichtu91
05-12-15, 12:39 AM
Đang kéo game khác , nên chưa mở được =))=))
what đề heo :v :shake::shake::shake::shake::shake::shake::shake:: shake::shake::shake:
.................................................. ................................

ntjna
05-12-15, 04:39 AM

Hearts
06-12-15, 05:02 PM
Đang nghĩ lại , Tàu thấy đang có Group phát triển con này ..đang hóng tình hình :">
Tình config lại mở cái server cầy cuốc chơi cho vui =))

nghichtu91
06-12-15, 05:21 PM
Đang nghĩ lại , Tàu thấy đang có Group phát triển con này ..đang hóng tình hình :">
Tình config lại mở cái server cầy cuốc chơi cho vui =))

:-?................................................. ......................

Hearts
12-12-15, 11:27 PM
Nghịch đã xong , chơi đã chán . Hàng share cho ae xài tiếp

Link Download :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Password unrar : hearts-clbgamesvn

Bộ này bao gồm : website việt hóa , fix lỗi gamephp , res offline trọn bộ ( bao gồm của cả thằng hoanhtao ) , tính năng send mail , list items full
Hướng dẫn đã có sẵn trong đấy giải nén ra đọc

Lệnh GM command
Bước 1 : Làm theo hình sau
Bước 2 : Vào game gõ các lệnh sau
{ cmd = "zqexp", id = 14 }; --坐骑的经验
{ cmd = "uprank", id = 15 }; --更新排行榜
{ cmd = "addtask", id = 31 }; --接受任务
{ cmd = "liubuzuiniubi", id = 32 }; --让你变得更加nb
{ cmd = "ReloadFile", id = 33 };
{ cmd = "JG", id = 34};--加怪(dwMonsterId,dwFightId,dwAIId,dwDropId,dwX,d wY)
{ cmd = "SBOSS", id = 35};--刷boss
{ cmd = "clstask", id = 39 }; --清空所有任务
{ cmd = "comtask", id = 40 }; --清空所有任务
{ cmd = "sldmax", id = 41 }; --所有技能熟练度满
{ cmd = "addsudu", id = 42 }; --设置速度
{ cmd = "adrank", id = 53 }; -- 增加排行榜角色

Chúc các thím chơi game vui vẻ :))
Game đã xóa khỏi máy tính , cho nên lỗi liếc gì mình không giúp được . Nhưng trước khi xóa đã test hết toàn bộ đều hoạt động OK

ochohieucac123
12-12-15, 11:49 PM
sao còn co 900mb thế có cần giữ lại bản cũ ko ông

Hearts
12-12-15, 11:50 PM
sao còn co 900mb thế có cần giữ lại bản cũ ko ông

Nó chỉ là bộ web thôi ... download về giải nén xem trước khi xóa bất cứ thứ gì ở bản cũ 8-}

Nghịch đã xong , chơi đã chán . Hàng share cho ae xài tiếp

Link Download :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bộ này bao gồm : website việt hóa , fix lỗi gamephp , res offline trọn bộ ( bao gồm của cả thằng hoanhtao ) , tính năng send mail , list items full
Hướng dẫn đã có sẵn trong đấy giải nén ra đọc

Lệnh GM command
Bước 1 : Làm theo hình sau
Bước 2 : Vào game gõ các lệnh sau
{ cmd = "zqexp", id = 14 }; --坐骑的经验
{ cmd = "uprank", id = 15 }; --更新排行榜
{ cmd = "addtask", id = 31 }; --接受任务
{ cmd = "liubuzuiniubi", id = 32 }; --让你变得更加nb
{ cmd = "ReloadFile", id = 33 };
{ cmd = "JG", id = 34};--加怪(dwMonsterId,dwFightId,dwAIId,dwDropId,dwX,d wY)
{ cmd = "SBOSS", id = 35};--刷boss
{ cmd = "clstask", id = 39 }; --清空所有任务
{ cmd = "comtask", id = 40 }; --清空所有任务
{ cmd = "sldmax", id = 41 }; --所有技能熟练度满
{ cmd = "addsudu", id = 42 }; --设置速度
{ cmd = "adrank", id = 53 }; -- 增加排行榜角色

Chúc các thím chơi game vui vẻ :))
Game đã xóa khỏi máy tính , cho nên lỗi liếc gì mình không giúp được . Nhưng trước khi xóa đã test hết toàn bộ đều hoạt động OK

toshidotoke
14-12-15, 03:48 PM
bác nào giúp em với ạ !!

Maximum
14-12-15, 06:51 PM
Nó chỉ là bộ web thôi ... download về giải nén xem trước khi xóa bất cứ thứ gì ở bản cũ 8-}

Hearts
14-12-15, 07:56 PM

Không xài lệnh GM nên không biết :-??

quan2051993
14-12-15, 11:21 PM
Đây là bị sao các thím ơi, thím hearts ơi ... (:|(:|(:|

nghichtu91
15-12-15, 12:31 AM

không kết nối được đến pg có gì đâu ................................

hanphongph
15-12-15, 10:09 AM
Ủa có rồi, xóa xóa xóa xóa xóa xóa :D

blueplanett
15-12-15, 10:14 AM
Sau khi add res offline, làm sao fix lỗi "Đã ngắt kết nối đến server, hãy làm mới lại", phải edit thêm file nào nửa ah ?

trinhdat
15-12-15, 12:55 PM

Ip bản này bị đưa về 192.168.0.128 bạn vào chỉnh lại ip Wmware 192.168.0.0
Confing lại trong www là được.
tiếc là máy mình ko chạy được game này

Hearts
15-12-15, 01:37 PM
res offline việt hóa của hoành taỏ chỉ là tham khảo mà thôi , trình cao thì nghiên cứu
bản thân còn chưa xài dc res việt hóa nên cũng không biết hướng dẫn sử dụng kiểu gì =))

Res offline trung quốc xài bình thường
Res offline việt hóa thì vào game sẽ bị màn hình đen
=> Khi playgame mà báo " lỗi kết nối " thì chứng tỏ config sai

P/s: Theo kinh nghiệm thì res việt hóa không trùng với phiên bản (version) đang chạy nên không xài được
=> Cách duy nhất hiện tại là unpack ra được bộ res trung quốc và việt hóa :">

Ai không cài được thì inbox TeamViewer setup dùm cho nhé

Config drop items từ monster thế này không cần phải xài GM và mail
=))

ochohieucac123
15-12-15, 02:32 PM
1 mình Vh hết cái game chắc não mẹ lun =))

Hearts
15-12-15, 06:33 PM
1 mình Vh hết cái game chắc não mẹ lun =))

Tool unpack còn chưa có lấy gì việt hóa ;))
Ai hảo tâm quăng cái tool unpack để mình việt hóa cho :">

BanBanhQuay
21-01-16, 12:01 AM
Tool unpack còn chưa có lấy gì việt hóa ;))
Ai hảo tâm quăng cái tool unpack để mình việt hóa cho :">

Game này ai còn thích vọc nữa không nhỉ mình share tool unpack + pack cho,xem như quà cuối năm:)

LangTuXi
21-01-16, 07:39 AM
Share di anh, sẽ có người vọc..đừng ngại ngùng anh.:>

utkha
21-01-16, 08:41 AM
Game này ai còn thích vọc nữa không nhỉ mình share tool unpack + pack cho,xem như quà cuối năm:)

Hearts
21-01-16, 10:24 AM

Rep bác mấy ngày rồi mà chưa thấy .
Inbox hoặc Public đi bác ..... đang hóng

kemdmt
21-01-16, 12:44 PM
Rep bác mấy ngày rồi mà chưa thấy .
Inbox hoặc Public đi bác ..... đang hóng

mình đơ toàn tập không biết làm thế nào cho nó chạy, làm thế nào bây giờ?

Hearts
21-01-16, 08:58 PM
mình đơ toàn tập không biết làm thế nào cho nó chạy, làm thế nào bây giờ?

Đấy là bộ web thôi . Lật lại page có link fshare đấy .

______
Hóng Tool X_X

BanBanhQuay
21-01-16, 09:14 PM
Đấy là bộ web thôi . Lật lại page có link fshare đấy .

______
Hóng Tool X_X

Cuối năm nên bận quá,để tranh thủ up tool cho các bạn vọc:)>-

Hearts
21-01-16, 09:31 PM
Cuối năm nên bận quá,để tranh thủ up tool cho các bạn vọc:)>-

Still waiting ! :Laluot_251: ..........................

kemdmt
22-01-16, 10:33 AM
Still waiting ! :Laluot_251: ..........................

bác ơi mình tải cả 2 mà, link fshare có thêm cái centos thôi, mình tải vmware về chạy lên vào máy ảo thì nó bắt nhập cái gì ấy toàn chữ trung quốc

Hearts
22-01-16, 10:39 AM
bác ơi mình tải cả 2 mà, link fshare có thêm cái centos thôi, mình tải vmware về chạy lên vào máy ảo thì nó bắt nhập cái gì ấy toàn chữ trung quốc

Có file hướng dẫn đấy xem rồi làm theo . Không thì lật page tiếp có người up riêng lên cái Hướng dẫn rồi thì phải
Không có TeamW nên k help setup dc đâu :-s

khoacantho
25-01-16, 04:30 PM
Bác Hearts (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ơi , cài rồi chạy Client thì lỗi Fancy time limit : 31-12-2014 làm sao sữa lỗi được , mong bác giúp đỡ

Hearts
25-01-16, 04:50 PM
Bác Hearts (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ơi , cài rồi chạy Client thì lỗi Fancy time limit : 31-12-2014 làm sao sữa lỗi được , mong bác giúp đỡ

Chưa bị bao giờ nên không biết fix . Xem coi đã cái Fancy chưa , cài rồi mà vẫn bị thì chịu tại chưa bị bao giờ .

ochohieucac123
25-01-16, 05:43 PM
game này ae nào muốn sửa đỗi nhẹ tay thôi hàng dễ vỡ đụng nhẹ là lỗi éo zo dc lun =))

khoanpm
25-01-16, 06:21 PM
Bác occhihieucac có fb ko, cho mình xin giao lưu với, thỉnh giao vài kinh nghiệm

Hearts
25-01-16, 06:39 PM
Chỉnh bậy bạ trong DB thì mới lỗi thôi . Tàu có hướng dẫn chỉnh item,vật phẩm các kiểu con đà điểu rồi còn gì :-? Mà có send mail thì chỉnh làm gì nữa cho mất công .
Nếu nhớ k nhầm thì hình như không play được trên Chrome xài trình duyệt khác , một số máy cũng không chạy được game . Còn không dc thì bó tay . Delete game lâu rồi đợi có Tool việt hóa mới download lại vọc :))

koyzin2
01-02-16, 05:09 PM
Có bác nào giúp em cài game này với không ạ ? Hoặc cho em xin link hướng dẫn . hj

Doccocaubai
09-03-16, 03:26 AM
cần thuê người việt hóa con này. giá cả thương lượng

BanBanhQuay
09-03-16, 09:33 AM
cần thuê người việt hóa con này. giá cả thương lượng

Thuê làm gì cho mệt thế bạn, unpack thằng hoành tảo ra chép lại,còn làm biếng thì unpack hoanhtao xong thì sửa cái port login rồi pack lại,nhưng như thế thì xung đột version bị lỗi vài cái hoạt động với nhiệm vụ gì đó thôi.Chơi offline có phải sướng không,cứ thích việt hóa làm gì cơ chứb-):>

Doccocaubai
09-03-16, 11:09 AM
Thuê làm gì cho mệt thế bạn, unpack thằng hoành tảo ra chép lại,còn làm biếng thì unpack hoanhtao xong thì sửa cái port login rồi pack lại,nhưng như thế thì xung đột version bị lỗi vài cái hoạt động với nhiệm vụ gì đó thôi.Chơi offline có phải sướng không,cứ thích việt hóa làm gì cơ chứb-):>

bác hứa cho e cái tools unpack mà bác đã cho đâu ! e unpack làm sao

Doccocaubai
09-03-16, 05:08 PM
mình mở online con linux khoảng 1 tiếng là tự diss. lại phải tắt sv mở lại . rồi lại chạy 1 tiếng lại bị. chả hiểu lỗi gì.

wermanhme1990
09-03-16, 05:19 PM
mình mở online con linux khoảng 1 tiếng là tự diss. lại phải tắt sv mở lại . rồi lại chạy 1 tiếng lại bị. chả hiểu lỗi gì.

Xem lại shell script nếu không phải do nó thì do server.

Doccocaubai
09-03-16, 05:33 PM
Xem lại shell script nếu không phải do nó thì do server.
mình để nguyên bản rồi cho lên online test. đã có ai test thử lâu chưa

hoaithang
06-04-16, 03:40 PM
cho mình hỏi làm sao để cài trên win10 mà ko cần thông qua máy ảo vậy

hoaithang
07-04-16, 02:02 PM
ai còn link file sql+filewww gì đấy ko cho mình xin với
đang rảnh nên muốn vọc mà link die hết rôi

droclan
18-04-16, 06:23 PM
ai có hd cài khôg cho e với ạ.......................

hackonline
05-09-16, 01:43 AM
đào mộ.
có ai unpack được mấy file zip ko nhỉ ?
demo online cho anh em test chơi

khoacantho
05-09-16, 09:12 AM
đào mộ.
có ai unpack được mấy file zip ko nhỉ ?
demo online cho anh em test chơi

Anh ơi anh có thể cho em bộ Source của anh đang chạy he, tại em down ở trên về mà cài chạy không được, Anh giúp đỡ em với he anh, em cảm ơn trước !

hackonline
05-09-16, 10:58 AM
Anh ơi anh có thể cho em bộ Source của anh đang chạy he, tại em down ở trên về mà cài chạy không được, Anh giúp đỡ em với he anh, em cảm ơn trước !

bộ source mình download từ đây luôn. bạn bị lỗi gì ?

khoacantho
05-09-16, 11:11 AM
bộ source mình download từ đây luôn. bạn bị lỗi gì ?

Cài mấy bản ở forum điều bị lỗi này "Fancy engine exceed time limit: 2014-12-31" . có anh kêu chỉnh sửa time trong data gì ấy mà em cũng không bit lun , có gì anh hướng dẫn em với

hackonline
05-09-16, 11:22 AM
Cài mấy bản ở forum điều bị lỗi này "Fancy engine exceed time limit: 2014-12-31" . có anh kêu chỉnh sửa time trong data gì ấy mà em cũng không bit lun , có gì anh hướng dẫn em với

bạn thử down server mình đang chạy xem sao

trinhdat
09-09-16, 03:31 PM

bạn thử down server mình đang chạy xem sao

server load res online mà chết mất rồi..

vn9011
09-09-16, 05:10 PM
server load res online mà chết mất rồi..

nhớ hồi trước bản share có kèm res off mà

trinhdat
09-09-16, 05:28 PM
nhớ hồi trước bản share có kèm res off mà
Cái hướng dẫn ko còn. có 2 bản 1 bản chạy ổ D:\HSTX thì lỗi thời gian/
còn bản máy ảo kia vào thấy đen thui nghi là res bị chết. hoặc bác nào chỉ giùm cách chạy res off có thể là tui gà vụ này quá

hackonline
09-09-16, 05:46 PM
Cái hướng dẫn ko còn. có 2 bản 1 bản chạy ổ D:\HSTX thì lỗi thời gian/
còn bản máy ảo kia vào thấy đen thui nghi là res bị chết. hoặc bác nào chỉ giùm cách chạy res off có thể là tui gà vụ này quá

tải 2 cái này về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( chép đè vào thư mục game trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
thứ 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (file res off )
mở game.php trong thư mục game vừa tải về sửa lại ip theo máy của bạn là dc

laivanhien
09-09-16, 06:10 PM
tải 2 cái này về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( chép đè vào thư mục game trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
thứ 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (file res off )
mở game.php trong thư mục game vừa tải về sửa lại ip theo máy của bạn là dc

Bạn ơi mình đã cài thành công sever Nhung khi vào game thì thế này. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Giúp mình với

Bạn ơi mình đã cài thành công sever Nhung khi vào game thì thế này. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Giúp mình với

khainqps01237
09-09-16, 06:39 PM

Bạn còn links full không, bản của Heart die rồi tự nhiên nhớ quá :D

laivanhien
09-09-16, 06:44 PM
Bạn còn links full không, bản của Heart die rồi tự nhiên nhớ quá :D

có bạn ơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đang không vô được game nè bạn

hackonline
09-09-16, 07:24 PM
bạn click button đỏ để tải phần mềm về
hoặc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để chạy, sau đó bật plugin cho coccoc là dc

laivanhien
09-09-16, 07:43 PM
bạn click button đỏ để tải phần mềm về
hoặc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để chạy, sau đó bật plugin cho coccoc là dc

mình tải về rồi cũng chạy rồi mà ko được

trinhdat
09-09-16, 08:10 PM
mình tải về rồi cũng chạy rồi mà ko được
500 hình đi bác.Cũng có máy chạy được máy không đó
Chép việt hóa nó chỉ đc như này,
hoanhtao3d.com (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) chén đi các bác

hackonline
09-09-16, 08:29 PM
500 hình đi bác.Cũng có máy chạy được máy không đó
Chép việt hóa nó chỉ đc như này,
hoanhtao3d.com (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) chén đi các bác

Cũng đã thử rồi. Bị đứng sau khi chọn nhân vật. Chắc ko đúng version giữa client và server
Demo online : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trinhdat
09-09-16, 08:54 PM
unpack chắc cao thủ làm được chứ mình đâu có biết gì

khainqps01237
09-09-16, 09:01 PM
Có cả miniclient ngon vồn >:P>:P>:P

trinhdat
09-09-16, 09:09 PM
Client đó hoạt động kiêu gì nhỉ chắc cũng tải data về máy rồi mới chơi đc chứ,.nhưng thấy thư mục rỗng không mà cả thư mục chưa đến 100 mb tài thật

khainqps01237
09-09-16, 09:30 PM
Client đó hoạt động kiêu gì nhỉ chắc cũng tải data về máy rồi mới chơi đc chứ,.nhưng thấy thư mục rỗng không mà cả thư mục chưa đến 100 mb tài thật

Client đó cũng gọi đến browser rồi load res online thôi, như kiểu dùng components của firefox hay cốc cốc vậy >:)>:)>:)

trinhdat
09-09-16, 10:14 PM
Link res việt cho bác nào ngâm cứu

bosualongthanh
09-09-16, 11:08 PM
Res off vh dã có lâu r. K co tool đừng cố găg vô ích ❤

khainqps01237
09-09-16, 11:47 PM
Hóng tool để dev tiếp thôi :-":-":-":-":-":-":-":-"

edwardleo
12-09-16, 08:26 AM
Khuyên: Các bác nào dev game nên tải ben TQ về trong bản TQ hầu như lúc nào nó share cũng kèm theo tùm lum tool trong đó chịu khó mò là được hết mà !

Double.T
16-11-16, 12:30 PM
Lâu lâu vào forum tải game về nghịch đỡ buồn, trước chơi ngon lành mà bh gặp lỗi 0%. Bạn nào còn đang chơi con này xin chỉ giáo cái nhỉ :)

kik4567
16-11-16, 04:51 PM
Lâu lâu vào forum tải game về nghịch đỡ buồn, trước chơi ngon lành mà bh gặp lỗi 0%. Bạn nào còn đang chơi con này xin chỉ giáo cái nhỉ :)

Có gì đâu, ban đầu là server nó sài là client on, h nó đóng cửa rồi thì lấy client đâu nữa mà load. Sửa lại sài client off là hết mà!

Double.T
16-11-16, 05:25 PM
Có gì đâu, ban đầu là server nó sài là client on, h nó đóng cửa rồi thì lấy client đâu nữa mà load. Sửa lại sài client off là hết mà!

Trước chơi mình vẫn dùng res off chứ ko dùng res onl, vấn đề ở chỗ là config về off rồi mà vẫn ko load được. #-o

Hearts
16-11-16, 06:27 PM
Trước chơi mình vẫn dùng res off chứ ko dùng res onl, vấn đề ở chỗ là config về off rồi mà vẫn ko load được. #-o

Kiếm res online khác của Server tàu quăng vào
Mà onl hay off gì cũng đều được mà . Lâu rồi nên chỉ nhớ mang máng là thế

Double.T
16-11-16, 07:22 PM
Kiếm res online khác của Server tàu quăng vào
Mà onl hay off gì cũng đều được mà . Lâu rồi nên chỉ nhớ mang máng là thế

Trước cài 2,3 lần, cài hộ cho cả người # cũng đều được, giờ làm lại y nguyên thế dính lỗi X_x

bosualongthanh
16-11-16, 11:24 PM
2 cha nội kia lâu qa ko gặp 8-x vẫn chưa có tool vh con này hử tiếc thật =))

Mr.T0ny
25-03-17, 04:01 PM
Ai giúp mình với

Chạy cái server linux của matrixvn ở page 1 mà đến đoạn vào game rồi nó cứ load 0% mãi :(

thothiendai
31-03-17, 11:19 AM
con này mới đc mở onl nè chơi mini client:P:P:P

phuongvietqt
15-04-17, 09:35 PM
1 - 5 ok
6 - Kết nối thành công , giải nén sql+fileswww . sau đó dùng Navicat Execute SQL Files
chổ này làm nhua nào ai help minh cái

p/s: đào mộ phát..

1. Giải nén EssampFix vào ổ D:/
2. Giải nén Wmware Server Linux vào ổ bất kì

______________THAO TÁC TRÊN MÁY ẢO VMWARE ______________
3. Chạy VMware
Config lại Virtual Network - Nat với IP:192.168.0.0
Run Server Linux

Tài khoản : root
Pass : 123456

Đăng nhập xong vào gõ ./q1 ( bật ) hoặc ./t ( tắt )
Ping thử từ máy thật
Ping được rồi thì làm tiếp đoạn sau đây

4. Giải nén Winscp+Sre . Chạy winscp.exe kết nối vào server Linux với thông số :
User: root
Pass: 123456

Tìm đến đường dẫn /foben_demo1/ServerConfig/
Mở file ConfigS.lua tìm dòng sau( Ctrl+F ) : dwProxyServicePortC
Sữa lại thành : dwProxyServicePortC = 8000;
Save lại . Reset server chạy lại

_________THAO TÁC TRÊN MÁY THẬT________________________

5. Trên máy thật sử dụng Navicat kết nối PostgreSQL với thông số sau :
Host Name/Ip Andress : 192.168.0.128
Port: 5432
Intial Database : template1
User Name : postgres
Password : 123456

6. Kết nối thành công , giải nén sql+fileswww . sau đó dùng Navicat Execute SQL Files
7. Tìm theo đường dẫn ESSamp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Edit lại 2 files sau :
Game.php
Indexok.php

Tìm dòng var hostid = "";
Thay lại bằng : var hostid = "tcp://192.168.0.128:8000";

8. Vào game bằng web : 127.0.0.123456
9. PLAY

TRONG QUÁ TRÌNH CÀI ĐẶT THÌ SẼ PHÁT SINH LỖI , CỨ THỬ ĐI LẠI VÀI LẦN . KHÔNG PHẢI MÁY TÍNH NÀO CŨNG CHẠY ĐƯỢC THÀNH CÔNG !
SERVER LOAD RES ONLINE CHO NÊN SẼ CÓ GIẢM GIÁC LAG VÀ HIỆN TẠI RES BỊ PACK KHÔNG CÓ TOOL UNPACK NÊN SẼ KHÔNG BIỆT HÓA ĐƯỢC

Hearts
15-04-17, 10:47 PM
Google sreach : Navicat Execute SQL Files
Cài đặt rồi làm tiếp tục như hướng dẫn .

phuongvietqt
18-04-17, 10:03 PM
Google sreach : Navicat Execute SQL Files
Cài đặt rồi làm tiếp tục như hướng dẫn .

"giải nén sql+fileswww" cai này download ở đâu bác.. em tìm không thấy

phuongvietqt
08-05-17, 08:47 PM
bác nào che cách cài đặt với -- mình có bản này nhưng chạy báo fancy limit time
Hướng dẫn:
bước 1: giải nén hoanhtaothienha-Kenh4Share.rar vào ổ D:\\
bước 2: chạy [1].bat, chờ khoảng 5s, sau đó chạy [2].bat.
bước 3: vào game và thưởng thức.
---------------------------------------------------------
INFO SEVER
---------------------------------------------------------
Đăng nhập PostgreSQL với :
Port : 65432Initial
Database : postgres
Username : postgres
Pass : ( để trống )
Tự làm cái tài khoản trong GD_Accounts > T_Account_Info

ForeverxAlone
28-05-17, 01:53 AM
Không biết giờ ai còn hóng sever này không...!
Nhưng mình tìm đủ mọi cách rồi vận không vô được game, Dùng cả 3 trình duyệt Chrome, Coc coc, Mozilla Firefox vẫn không được :((..
Tải cả chục cái hstxsetup.exe rồi.. Coi trên mạng thì thấy sét cái plugin gì đó, mà clip đó đăng từ cuối năm 2015 mấy trình duyệt kia cũ mèm hết rồi, yẹtverr mới hết chả biết làm sao..
Ai hướng dẫn mình qua bước này với, Cám ơn rất nhiều :D
* Đầu tiên cài trên Win 10 tưởng nó không hỗ trợ thì ghost xuống win 7 thì lỗi vẫn thế, cả 2 win đều 64bit

Tuan565
28-05-17, 02:07 AM
không biết giờ ai còn hóng sever này không...!
Nhưng mình tìm đủ mọi cách rồi vận không vô được game, dùng cả 3 trình duyệt chrome, coc coc, mozilla firefox vẫn không được :((..
Tải cả chục cái hstxsetup.exe rồi.. Coi trên mạng thì thấy sét cái plugin gì đó, mà clip đó đăng từ cuối năm 2015 mấy trình duyệt kia cũ mèm hết rồi, yẹtverr mới hết chả biết làm sao..
Ai hướng dẫn mình qua bước này với, cám ơn rất nhiều :d
* đầu tiên cài trên win 10 tưởng nó không hỗ trợ thì ghost xuống win 7 thì lỗi vẫn thế, cả 2 win đều 64bit

ie.
.................................................. .................

ForeverxAlone
28-05-17, 07:09 PM
ie.
.................................................. .................

Why???. Mod troll mình thế ^:)^

hungtru55
31-05-17, 02:01 PM
nếu định chạy bản như topic mình trợ giúp dc. inbox fb mình ​<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrthang1112
04-09-17, 11:59 PM
Res online chết rồi bác nào có res off cho e xin với ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cảm ơn ạ :)

subasa345
03-08-21, 10:37 AM
Có anh em nào việt hóa đc con này chưa, mình host đc rồi nhưng copy res of VN vào thì lỗi kết nối

Palamon123
03-08-21, 09:21 PM
Có anh em nào việt hóa đc con này chưa, mình host đc rồi nhưng copy res of VN vào thì lỗi kết nối

Giờ còn chơi đc luôn à bác, còn link chơi off k cho xin với bác

subasa345
03-08-21, 09:46 PM
Giờ còn chơi đc luôn à bác, còn link chơi off k cho xin với bác

Pass: aufr

đây bác ơi, bác kiếm tool down baidu tên là 流量盘v199 thì phải

ntjna
05-08-21, 09:51 AM
Pass: aufr

đây bác ơi, bác kiếm tool down baidu tên là 流量盘v199 thì phải

bản này cứ chạy máy ảo lên 1 cái là bị BSOD luôn. bác có cách nào xử lý ko?

subasa345
07-08-21, 07:55 AM
bản này cứ chạy máy ảo lên 1 cái là bị BSOD luôn. bác có cách nào xử lý ko?

Mình chạy bt bác ạ, VM 15.4 bác tắt hết firewall đi nhé. Mình win 10 mới nhất luôn

thecong
14-03-24, 03:12 PM
Bác có tài khoản Leech giúp mình cái link này vs, rảnh quá ngồi nghịch.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aufr

kiemthe78
14-03-24, 03:23 PM
Con này trước FPT mở nhưng đóng cửa rồi.
Hiện tại thì đang là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rút gọn đầy đủ hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Website not full )
Đã chạy thành công trên Win8/7 x64bit

P/s: Một số máy sẽ chạy không được nên có khả năng một số bạn sẽ không chạy được

Server đã fix hết BUG , không còn lỗi như bản trước . nhân vật out ra vào lại không bị lỗi , nhiệm vụ chạy đều OK
Server load res online . Res đã bị pack lại và không có tool để unpack nên chuyện việt hóa hiện tại là không khả thi

Hết TUT - Have fun !

Demo:

Reup link đc không bác ơiiii :D

thecong
15-04-24, 06:41 PM
Game này ai còn thích vọc nữa không nhỉ mình share tool unpack + pack cho,xem như quà cuối năm:)Gần 10 năm rồi bác share tools đi