PDA

View Full Version : MuServer Season3 Episode1 fixed 99% bug =cool...^^!

KhuongCK_Dev
11-08-08, 05:06 AM
Các anh em trong 4rum nếu ko tin bản này là SS3 EP1 99% có thể down về test thử....
Server :
1= <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2= <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3= <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DataBase Files:
1= <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2= <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client Files:
Client Patch:
Hình :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
..........Nếu link nào các bạn ko down dc thì nói mình...cÁC LINK RAPIDSHARE thì các bạn vào đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ...chọn mục "premiun2" paste link vào...ấn download...chờ 10s...download speed :luôn luôn đạt trên 100kbs cho mạng cùi bắp...
Nguồn:
Dựa trên server: Endi
Changes, Configs, New DLL, Bug FIX: MuRekord Network Team (MySoulCry, Helden, iz0, graczu)

Greetz, Shatter
(RZ) Shatter :Uploaded
(polish) MuRekord

eddy
11-08-08, 07:08 AM
:))...Endi sắp ra new files rùi... ^^ !!!!

Có thể liệt kê bug fixed đc ko ? Hay phải lên RZ xem :|

=)) /post don't work

giangleloi
11-08-08, 07:18 AM
chưa test nè,nhưng nghe có vẻ cool đêí

emthichmu
11-08-08, 10:51 AM
Bản này mới post lên RZ hôm qua. Thấy nói rất cool.

bachcotsau
11-08-08, 02:21 PM
Sao download về nó toàn báo lỗi hỏng file vậy nhỉ ???

runtoyou70
11-08-08, 05:06 PM
mọi người xài thử chưa vậy? ko biết có thiệt là 99% ko nữa??

bachcotsau
11-08-08, 06:32 PM
Link server không bị hỏng file

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các link trực tiếp trên load về lần nào cũng báo hỏng 90% file trong đó.Link thứ 2 load mãi ko xong, các bạn nên load link thứ 3 hoặc link này.

KhuongCK_Dev
11-08-08, 07:56 PM
Vậy mà em down ở cái link đầu lại là link trực tiếp và ko bị hỏng tý nào mới kinh... >,,<

TitanRain
11-08-08, 08:55 PM
:))...Endi sắp ra new files rùi... ^^ !!!!

Có thể liệt kê bug fixed đc ko ? Hay phải lên RZ xem :|

=)) /post don't work

Ặc chữ ký hoành tráng ko chịu được
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

hungthuy89
11-08-08, 10:03 PM
em gà lắm :byebye: pac nao` test được cho em cái hướng dẫn đi :too_sad: thanks pac nhiu ^_^

nolove
12-08-08, 08:17 AM
Cho em hỏi cái. sẻver nay co chay dc trên SQL 2000 ko hay phải SQ
L 2005 mới được.mà win xpsp2 co chạy đc SQL 2005 KO? hay phải chạy trên win #

KhuongCK_Dev
12-08-08, 09:32 AM
Cho em hỏi cái. sẻver nay co chay dc trên SQL 2000 ko hay phải SQ
L 2005 mới được.mà win xpsp2 co chạy đc SQL 2005 KO? hay phải chạy trên win #

ok mọi SQL bạn à ^^! nói thật ra là sẻver mu nào cũng test = SQL 2k dc hết...

nolove
12-08-08, 10:34 PM
Da cài thử và báo lôix tùm lum :d. Có pro nào run thành công sv này rồi post lên cái hd với. Đang muốn cài 1 cái sv ss3 mà chưa lan nào thành công cả em noob quá. Pro nào hd giùm với cảm ơn nhiều

KhuongCK_Dev
13-08-08, 08:52 AM
Da cài thử và báo lôix tùm lum :d. Có pro nào run thành công sv này rồi post lên cái hd với. Đang muốn cài 1 cái sv ss3 mà chưa lan nào thành công cả em noob quá. Pro nào hd giùm với cảm ơn nhiều

Phì...lỗi gì thì bạn post hình lên mình xem cho ...chứ ai mới làm Mu mà chẳng noob...mình mới tập tẹ mấy tháng nên vẫn còn noob ... ai chả thía...

eddy
13-08-08, 10:53 AM
Ặc chữ ký hoành tráng ko chịu được
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chuyện....người quen Bush mà ;;)

giangleloi
13-08-08, 10:57 AM
Chuyện....người quen Bush mà ;;)thiệt hả?????????sướng nghen^^:haha::pudency::ah:

nolove
13-08-08, 12:24 PM
Em cũng đã run thành công cái sv ss2 của anh Cuonglee rồi nhưng quả thật Mu SS3 quá hấp dẫn đối với em :D. Em cũng đã config sv này va kiểm tra khá kĩ rồi chuyển tất cả ip trong sẻver về ip lan của em nhưng vẫn thấy lỗi. Hi! ko biết là sai ở đâu nữa
Đây là 2 link báo lỗi :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mong các anh giúp đỡ

ansongchoi
13-08-08, 05:23 PM
dơnload ve giai nén không dươc coi lại di PB ^_^
ko biết bao gio moi co ban SS3SP2 sai on định

KhuongCK_Dev
14-08-08, 05:23 AM
Em cũng đã run thành công cái sv ss2 của anh Cuonglee rồi nhưng quả thật Mu SS3 quá hấp dẫn đối với em :D. Em cũng đã config sv này va kiểm tra khá kĩ rồi chuyển tất cả ip trong sẻver về ip lan của em nhưng vẫn thấy lỗi. Hi! ko biết là sai ở đâu nữa
Đây là 2 link báo lỗi :

Mong các anh giúp đỡ
1=Tấm hình thứ nhất là do : sau khi chạy ODBC.reg... bạn phải restart lại máy thì mới chạy dc...và hình như có 2 file trong ODBC.reg trong server...bạn thử cả 2 xem...
2= tấm thứ 2 là do trong file mapserverinfo.dat config sai IP của server

KhuongCK_Dev
14-08-08, 05:26 AM
dơnload ve giai nén không dươc coi lại di PB ^_^
ko biết bao gio moi co ban SS3SP2 sai on định

vậy mà mình giải nén dc ...??? bạn thử hết link chưa ??? mình down server ở cái link đầu tiên...nếu ko dc nữa thì để mình up lên host # :doubt:

Olala
14-08-08, 11:56 AM
ai có bộ move full maps của bản này tôi cho xin thank

hoangtutinhyeu
14-08-08, 02:48 PM
da~ co' ai test thu chua?? co' dung' la` fix bug 98% hok

mylove0707
14-08-08, 05:36 PM
đồ giả mạo thôi ! không được như quẳng cáo đâu các bạn !

ansongchoi
14-08-08, 05:44 PM
mình dơnload ve duoc nhung giai nen thi được một folder MUSV có 1.7k hix bạn coi lại giúp đi download mấy lần củng vậy

Olala
15-08-08, 07:13 PM
ai da chay ban nay co move vao dc máp cong thanh chien ko nhi toi move vao toan ra khung den xi`

smjle
17-08-08, 11:20 PM
sao ko có đầy đủ MuOnline.bak ...... trong DBback thế bác :| em ko biết retoredata base của MuOnline trong SQL thế nào cả !

doanthieugia19
18-08-08, 05:12 PM
Sao cái server này giải nén ra lại bị lỗi dược có 2 foder thế,kể cả mình qua dow ở ragezone cũng bị lỗi giải nén này à.Chủ topic nếu test thử rồi nén server lại up lên cho bọn mình với.

MuKyNguyen
25-08-08, 01:33 PM
dùng cũng oke đấy thank 333333333333333333

KhuongCK_Dev
26-08-08, 05:09 PM
dùng cũng oke đấy thank 333333333333333333

Sao lại thanks = niềm tin thía ??? :byebye::byebye::byebye::byebye:

1vuonchuoi9
26-08-08, 05:34 PM
hix rút cuộc sv ra sao.... toàn thấy nói lung tungko ah !!! ai test chưa> ;))

doanthieugia19
26-08-08, 08:19 PM
hix rút cuộc sv ra sao.... toàn thấy nói lung tungko ah !!! ai test chưa> ;))

Đã ai giải nén được đâu mà test !!Hixx toàn spam tầm bậy tầm bạ ko pồ à:big_smile::big_smile::big_smile::big_smile::big _smile::big_smile::big_smile::big_smile::big_smile ::big_smile:

hoanganhquan10a11
26-08-08, 09:06 PM
Cái này đã có illusion event chưa, liệt kê các bug đcj fix xem

Mr.Noob
30-08-08, 01:19 PM
Cái này có 3D ko vậy 30 char 30 char

KhuongCK_Dev
31-08-08, 02:21 PM
Cái này có 3D ko vậy 30 char 30 char

SAO KO HẢ CU....:byebye::byebye::byebye:

Crazy Death
31-08-08, 03:16 PM