PDA

View Full Version : SV Chinh Đồ Chiến Quốc

boybomxe
21-11-15, 08:25 AM
Mình mới dev 1 sv chinh đồ, muốn mở free cho anh em chơi nhưng chưa có web để đăng ký acc. SV KHÔNG SHARE NHÉ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

skriptank
21-11-15, 11:01 AM
Free thì tạo 1 trang reg đơn giản chỉ cần nhập tên, pass rồi bấm reg, càng đơn giản càng tốt, màu mè làm j

Mở thử xem chinh đồ nó thế nào bạn, trước giờ chưa chơi bao giờ

hattieuadt
22-11-15, 05:52 PM
Mình mới dev 1 sv chinh đồ, muốn mở free cho anh em chơi nhưng chưa có web để đăng ký acc.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Share đi bạn 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

boybomxe
29-11-15, 10:25 AM
Chinh đồ miễn phí <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

amida1102
29-11-15, 10:55 AM
Mình mới dev 1 sv chinh đồ, muốn mở free cho anh em chơi nhưng chưa có web để đăng ký acc. SV KHÔNG SHARE NHÉ.

Làm sao để down đc game về chơi vậy bạn...???

boybomxe
29-11-15, 09:15 PM
Bạn vào website <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tải game và đăng ký tài khoản chơi nhé.

china
29-11-15, 10:55 PM
Chinh đồ miễn phí <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái server này chỉ mở cho đẹp thôi. Ngàn lỗi không fixx được. Lỗi từ trang bị Xích Linh Hồn đến lỗi dame, lỗi skill, rồi sử dụng được cả cheat nữa. Và đặc biệt là lỗi giới hạn 100 acc online.

boybomxe
30-11-15, 08:46 AM
Cái server này chỉ mở cho đẹp thôi. Ngàn lỗi không fixx được. Lỗi từ trang bị Xích Linh Hồn đến lỗi dame, lỗi skill, rồi sử dụng được cả cheat nữa. Và đặc biệt là lỗi giới hạn 100 acc online.

Hehe, Chưa chơi thì đừng nói lời cay đắng :D

ngulongvina
30-11-15, 08:28 PM
sever được đấy bạn =)) 30charrrrrrr

skriptank
30-11-15, 09:23 PM
Mình load về chơi thử xem sao, cho nhiều vàng bạc châu báu nhá bạn :))

P/S: Hy vọng đến khi ko mở nữa thì bạn sẽ share, để lại cho muôn đời sau cũng đc ;))

ngulongvina
30-11-15, 10:21 PM

P/S: Hy vọng đến khi ko mở nữa thì bạn sẽ share, để lại cho muôn đời sau cũng đc ;))
load về chưa bạn, tên gì thế vào nghịch tý,,, mình cũng vừa load xong

boybomxe
30-11-15, 10:23 PM

105 đĩnh vàng PLTT, lên cấp lại tặng vàng PLTT. 5 loại NL cao cấp mỗi cái 100 NL cấp 7, 5 loại NL sơ cấp 50 cái loại 6. Chế pháp bảo trước nhé để có dame to đánh quái kiếm tiền rồi chế trang bị sau. Chế tạo trang bị dùng NL4 sau đó dùng NL cao cấp sửa.

minhsmile
01-12-15, 10:29 AM
hix cho ít tiền quá vậy G.M chưa kể nếu lên được cấp mới được tiền thì không biết đến khi nào nữa :( 130 lên 131 là hơn 12 tỷ exp mà train tận quái 160 có 10k/con) và đánh quái cũng ko có tiền luôn G.M xem lại cái này

boybomxe
01-12-15, 11:49 AM
hix cho ít tiền quá vậy G.M chưa kể nếu lên được cấp mới được tiền thì không biết đến khi nào nữa :( 130 lên 131 là hơn 12 tỷ exp mà train tận quái 160 có 10k/con) và đánh quái cũng ko có tiền luôn G.M xem lại cái này

Mình sẽ điều chỉnh để quái rơi tiền cho mọi người chơi dễ hơn. Còn kinh nghiệm như vậy là vừa vì 1 ngày bạn train 12h thì bạn đã có ~1 tỷ exp (mình ko muốn mọi người train nhiều vì hại máy, tốn điện) + vượt ải bang hội + đua xe đạp + vận tiêu + do thám + cướp gạch ~= 2 tỷ exp /ngày. Như vậy khoảng 1 tuần bạn sẽ lên cấp. Đánh lên lv nhanh quá sẽ chán. Thời gian còn lại thì đi săn boss lấy HPT, đi pk, tập kích cho vui.

namvincen
01-12-15, 11:59 AM
thanks chủ top đã share nha! chưa chơi game này bao giờ có gì mọi người chỉ giáo nha :x:x

minhsmile
01-12-15, 12:36 PM
Mình sẽ điều chỉnh để quái rơi tiền cho mọi người chơi dễ hơn. Còn kinh nghiệm như vậy là vừa vì 1 ngày bạn train 12h thì bạn đã có ~1 tỷ exp (mình ko muốn mọi người train nhiều vì hại máy, tốn điện) + vượt ải bang hội + đua xe đạp + vận tiêu + do thám + cướp gạch ~= 2 tỷ exp /ngày. Như vậy khoảng 1 tuần bạn sẽ lên cấp. Đánh lên lv nhanh quá sẽ chán. Thời gian còn lại thì đi săn boss lấy HPT, đi pk, tập kích cho vui.

cho mình hỏi là mình săn gần như all boss chỉ rớt HPT của nhẫn liên và thắt lưng ko có các loại HPT slot các đồ khác hả GM ( mới chơi lại nên chả nhớ gì )

boybomxe
01-12-15, 01:32 PM
cho mình hỏi là mình săn gần như all boss chỉ rớt HPT của nhẫn liên và thắt lưng ko có các loại HPT slot các đồ khác hả GM ( mới chơi lại nên chả nhớ gì )

Có đầy đủ các HPT ép vào các trang bị, vì mình để giới hạn đánh boss rơi đồ nên có thể các HPT bạn ko thấy nó chỉ rơi ở các boss level thấp. Boss hoàng kim sẽ rơi HPT max op +500 tất cả. Có thể ép HPT vũ khí vào pháp bảo đc. Khiên thì ko ép đc HPT. Tối nay mình sẽ update server.

Nếu bạn muốn đánh quái đc nhiều exp thì vào sào huyệt ma tộc 5 nhé, quái chữ vàng rơi 200k exp. Ép đồ ngon lv 130 thì 2 dame là quái chết thôi.

minhsmile
01-12-15, 03:58 PM
Có đầy đủ các HPT ép vào các trang bị, vì mình để giới hạn đánh boss rơi đồ nên có thể các HPT bạn ko thấy nó chỉ rơi ở các boss level thấp. Boss hoàng kim sẽ rơi HPT max op +500 tất cả. Có thể ép HPT vũ khí vào pháp bảo đc. Khiên thì ko ép đc HPT. Tối nay mình sẽ update server.

Nếu bạn muốn đánh quái đc nhiều exp thì vào sào huyệt ma tộc 5 nhé, quái chữ vàng rơi 200k exp. Ép đồ ngon lv 130 thì 2 dame là quái chết thôi.

update thêm gì vậy bạn, nếu update đánh quái được tiền thì tốt :D

thanhlc
01-12-15, 04:50 PM

ad ơi sao mình vào game ko đc
bấm vào màn hình đen xì 1s rồi mất luôn

boybomxe
01-12-15, 09:43 PM
ad ơi sao mình vào game ko đc
bấm vào màn hình đen xì 1s rồi mất luôn

Bạn tìm file config1.ini trong cùng thư mục với file chinhdo.exe bạn chỉnh tham số colorbits=16 thành colorbits=32 rồi lưu lại và chạy lại file chinhdo.exe nhé.

ngulongvina
02-12-15, 12:00 AM

làm sao lên đc sào huyệt MT 5 hả huynh

thanhlc
02-12-15, 11:03 AM
ad ơi có thể chỉ cách chơi + train + kiếm đồ + chế đồ rồi các kiểu ko vì mấy tỉ năm rồi ko chơi quên sạch cách chơi rồi

namvincen
02-12-15, 12:19 PM

mình mới chơi nên chưa bit nhìu bạn chỉ mình vs nha:
1: boss hoàng kim thường xuất hiện ở những map nào ? và làm sao vô dc map đó ?
2: làm sao để ép dc đồ có nhìu dòng vậy ? (mình ép mấy món mà toàn dc 3-4 dòng là max ah)
3: vào map Huyệt ma tộc 5 thì đi qua map nào vậy bạn?

namvincen
02-12-15, 05:04 PM
làm sao lên đc sào huyệt MT 5 hả huynh
bạn ra hoàng thành gặp xa phu phù lên sào huyệt ma tộc -> gap cô gái phù lên tầng 3 -> di lên cổng trên bên phải
train ở đó nha

tinhqn
03-04-16, 10:25 PM
cho hỏi là sever này die rồi ak? sao vào trang chủ không có thực vậy?

bongbaby
04-04-16, 09:44 PM

Chết rồi, qua chanmenhthientu.com mà chơi

boybomxe
07-04-16, 08:08 PM

Sắp có server mới thay thế rồi.