PDA

View Full Version : MuServer Project Season 2 Vtm + Commands by DRAGONWALL

dragonwall
09-08-08, 12:16 AM
Phiên bản Project Full Season 2 Vtm + Commands
Developer by : DRAGONWALL
-- Theo như sự mong chờ, hôm nay tôi sẽ chính thức release cho mọi người phiên bản tiếng việt được hỗ trợ thêm mệnh lệnh 100%
-- Các mệnh lệnh được bổ sung đều thực hiện hoàn toàn trên nền GameServer gốc, do đó những tính năng thông thường đều sẽ được giữ theo giá trị nguyên thủy.Riêng những phần thông dụng sẽ hỗ trợ sang file Option Commonserver_additional.cfg

Nội dung mệnh lệnh

==================================
Những mệnh lệnh thông dụng cho Server Vtm

-- /help : Kênh hỗ trợ sử dụng mệnh lệnh trực tuyến
-- /news : Kênh thông báo những tin tức cập nhật từ GM
-- /post <msg> : Kênh tán gẫu.Áp dụng cho toàn Server (có thể tùy chỉnh màu)
-- /str : Hỗ trợ cộng Sức mạnh cho nhân vật.
-- /agi : Hỗ trợ cộng Nhanh nhẹn cho nhân vật.
-- /vit : Hỗ trợ cộng Sức khỏe cho nhân vật.
-- /ene : Hỗ trợ cộng Năng lượng cho nhân vật.
-- /com : Hỗ trợ cộng Mệnh lệnh cho Chúa tể.

Server chỉ sẽ dành cho những ai thực sự yêu thích dùng tiếng việt Vtm.Mọi ý kiến khác vui lòng không post spam tại đây.
Thành viên vi phạm sẽ bị xử lý!

-- Link Download Full Server Version I :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-- Update GameServer_CS (1.00.19):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass RAR : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-- Fixs GameServer_Normal:

UseShadowNPCMaxLevel fixed 100%

Tất cả sẽ được hỗ trợ hoàn chỉnh với 0 lỗi

-- Client sử dụng : 1.02h

Tạo CheckSum serial cho main

FULL WORKING 100% ALL NEW FILES

Credits :
-- Webzen for GS
-- Developer : DragonWall
-- Thanks for Testing : Eddy
-- Thanks for Information : VietPro8x [-H.2.R-]

Olala
09-08-08, 08:07 PM
không có client vẫ bị Cash sv khi /post

vnres™
09-08-08, 08:19 PM
đúng đấy bác wall ạ ,rất cám ơn bác đã post 1 bài để đời như thế này ,công sức của bác quả là rất to lớn ,nhưng mà em vẫn không thể test bởi vì cứ /post ,/add hay move là crash gameserver ngay lập tức ,chắc bác phải release luôn cái main thôi :(

Olala
09-08-08, 09:27 PM
cứ /post là cash sv la sao nhỉ hiện tượng lạ wa'

vnres™
09-08-08, 10:27 PM
rất cám ơn bác nhưng quả thực em down cả main của bác release về ,tạo checksum ,dzo vẫn mèo lại hoàn mèo > crash ,chắc có lẽ em phải chia tay với Project của bác thôi buồn quá hic hic hic .

1vuonchuoi9
09-08-08, 10:33 PM
rất cám ơn bác nhưng quả thực em down cả main của bác release về ,tạo checksum ,dzo vẫn mèo lại hoàn mèo > crash ,chắc có lẽ em phải chia tay với Project của bác thôi buồn quá hic hic hic .
rất có thể ..... có 1 lý do nào đó .... nếu DW RUN đc tại sao mình lại ko RUN dc... hãy xem thật kỹ những gì mình có !! và những gì mà DW đã release !!

vnres™
09-08-08, 10:47 PM
rất có thể ..... có 1 lý do nào đó .... nếu DW RUN đc tại sao mình lại ko RUN dc... hãy xem thật kỹ những gì mình có !! và những gì mà DW đã release !!

chắc chắn là phải có lý do chứ còn gì ,nhưng ý mình là không hiểu tại sao dragonwall run được mà mình lại không mới đau .

vnres™
09-08-08, 10:51 PM
ai có phần mềm quay phim không cho mình link ,mình sẽ quay lại toàn bộ quá trình chạy server lại .

hoan036
09-08-08, 11:09 PM
ai có phần mềm quay phim không cho mình link ,mình sẽ quay lại toàn bộ quá trình chạy server lại .

Chương trình quay phim thì thiếu gì vào google search TurboDemo đi quay xong nén file chỉ còn vài kb ... còn không thì search BB FlashBack cũng nén file nhỏ ghê lắm nhưng không bằng TurboDemo .

vnres™
10-08-08, 01:38 AM

đây là link video mình quay lại từ bước khởi động server đến khi nó bị crash ,không hiểu sao ko quay phim thì dzo game ko vấn đề gì ,nhưng khi mở ct quay phim thì dzo game nó giật tưng tưng lên giống như kiểu VGA card yếu vậy ?

eddy
10-08-08, 06:45 AM
Chương trình quay phim rất nặng nên bạn bị như vậy ^^....hãy dùng 1 trình quay phim nhẹ ...lưu file dạng Flash sẽ đỡ hơn...nhưng quan trọg là máy phải "có cơ" 1 tí ^^

BCL305
10-08-08, 06:48 AM
Tình hình là sau khi test sơ sơ những điểm mới của server, nhìn chung tất cả hoạt động tốt, tuy chỉ có lệnh /post là không thực hiện được. Dưới lv10 hoặc 1000 zen nó sẽ báo "cấp độ hoặc lượng tiền trong ngươif không đủ yêu cầu", trên lv10 và 1000 zen khi /post không ra gì hết. Hình mình hoạ:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ấn Enter chỉ thấy Character thực hiện hành động cuối chào chứ trên server không thấy hiển thị lời chào:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mong bác dragonwall kiểm tra lại giúp anh em. Cảm ơn bác nhiều.

P/S: cái CheckSum có cần cài đặt không? Sao mình không cài đặt mà vẫn chạy được. À, mà bản này chưa có GS_CS hả bác?

eddy
10-08-08, 06:52 AM
Bạn hãy nhìn cửa sổ ở gần thanh công cụ HP và Mana , post sẽ xuất hiện ở đó....... vì tớ thấy sau khi bạn đánh /post thì cửa sổ đó xuất hiện...chắc bạn không để ý ....

Nếu /str , /agi...vv đã work thì ko có chuyện /post ko work ^^

BCL305
10-08-08, 06:56 AM
Tình hình là sau khi test sơ sơ những điểm mới của server, mình thấy nói chung mọi cái hoạt động good. Nhưng chỉ có lệnh /post vẫn chưa hoạt động được. Dưới lv10 hoặc dưới 1000zen sẽ báo "cấp độ hoạt lượng tiền trong người không đủu yêu cầu", trên lv10 và trên 1000zen sẽ không có gì xảy ra. Mong bác dragonwall kiểm tra lại dùm. Cảm ơn bác nhiều.
P/S: CheckSum để làm gì vậy? Mình không cài vẫn chạy được server. Mà bản này không có GS_CS hả bác, hay lấy cái của cuonglee có dùng được không?

eddy
10-08-08, 06:57 AM
Tình hình là sau khi test sơ sơ những điểm mới của server, mình thấy nói chung mọi cái hoạt động good. Nhưng chỉ có lệnh /post vẫn chưa hoạt động được. Dưới lv10 hoặc dưới 1000zen sẽ báo "cấp độ hoạt lượng tiền trong người không đủu yêu cầu", trên lv10 và trên 1000zen sẽ không có gì xảy ra. Mong bác dragonwall kiểm tra lại dùm. Cảm ơn bác nhiều.
P/S: CheckSum để làm gì vậy? Mình không cài vẫn chạy được server. Mà bản này không có GS_CS hả bác, hay lấy cái của cuonglee có dùng được không?

Bạn hãy nhìn cửa sổ ở gần thanh công cụ HP và Mana , post sẽ xuất hiện ở đó....... vì tớ thấy sau khi bạn đánh /post thì cửa sổ đó xuất hiện...chắc bạn không để ý ....

BCL305
10-08-08, 07:01 AM

Mình có thấy gì đâu Eddy, vẫn không có gì hết.

dragonwall
10-08-08, 10:09 AM
Tình hình là sau khi test sơ sơ những điểm mới của server, nhìn chung tất cả hoạt động tốt, tuy chỉ có lệnh /post là không thực hiện được. Dưới lv10 hoặc 1000 zen nó sẽ báo "cấp độ hoặc lượng tiền trong ngươif không đủ yêu cầu", trên lv10 và 1000 zen khi /post không ra gì hết. Hình mình hoạ:

Ấn Enter chỉ thấy Character thực hiện hành động cuối chào chứ trên server không thấy hiển thị lời chào:

Mong bác dragonwall kiểm tra lại giúp anh em. Cảm ơn bác nhiều.

P/S: cái CheckSum có cần cài đặt không? Sao mình không cài đặt mà vẫn chạy được. À, mà bản này chưa có GS_CS hả bác?

Bạn nên thay đổi màu sắc cho mệnh lệnh của mình tại commonserver_additional.cfg
-- Tôi đã đặt ở mặc định chế độ là màu "trắng"

;Edit Color :
GlobalChat_Run_Time = 20
GlobalChat_Sat = 0
GlobalChat_Red = 255
GlobalChat_Green = 255
GlobalChat_Blue = 255

Hãy thay đổi những con số thành màu sắc bạn yêu thích

Sẽ có GS_CS trong nay mai!

cool_boy_9x
10-08-08, 12:20 PM
Cho hỏi lỗi này sửa làm sao :((

vnres™
10-08-08, 12:48 PM
Chương trình quay phim rất nặng nên bạn bị như vậy ^^....hãy dùng 1 trình quay phim nhẹ ...lưu file dạng Flash sẽ đỡ hơn...nhưng quan trọg là máy phải "có cơ" 1 tí ^^

máy của mình à
intel pentium(R) 4CPU 3.00GHz
1.0GB of RAM
VGA onboard 224mb

nhưng tại sao mọi người run được mà mình thì chịu thua là sao nhỉ ??????????

:beat_brick::beat_brick::beat_brick:

vnres™
10-08-08, 12:49 PM
Cho hỏi lỗi này sửa làm sao :((
bạn xem lại cấu hình của file MapServerInfo.dat nhé

BCL305
10-08-08, 12:53 PM
Oài, thì ra là thông tin hiện thị trên thanh chạy chứ không hiện lên theo bình thường. Thanks bác dragonwall nhiều nhiều.

vnres™
10-08-08, 01:05 PM
mình thèm bản server này quá rồi ,có ai help mình không hu hu hu !:sure::beat_plaster:

nghiamt
10-08-08, 03:40 PM
Cả nhà ai test bản này rùi cho hỏi...khi mình lên Arena đó...bước vào cửa thì cứ bị đầy lại ai biết fix ko

cool_boy_9x
10-08-08, 04:22 PM
bản này hèm có Arena với Stadium à :((

nghiamt
10-08-08, 04:28 PM
bản này hèm có Arena với Stadium à :((

Có bạn ah...nhưng nếu bạn dùng Client 1.02H của Cuonglee thì phải chỉnh sửa lại file Movereg đó thì mới đi đc

nghiamt
10-08-08, 04:49 PM
Oài, thì ra là thông tin hiện thị trên thanh chạy chứ không hiện lên theo bình thường. Thanks bác dragonwall nhiều nhiều.

Cho hỏi bạn sửa lại ntn để nổi chữ lên vậy chỉ cho mình với....Ak nhân tiện ai fix đc lỗi thùng đồ chỉ để đc 99,999,999tr ZEN bản này ko

nghiamt
10-08-08, 05:39 PM
Cái post mình đã làm đc rồi, ai chỉ cách cho chữ nó chạy nhanh nhanh 1 tí ko? chạy chậm như rùa ý :((

eddy
10-08-08, 05:46 PM
Cái post mình đã làm đc rồi, ai chỉ cách cho chữ nó chạy nhanh nhanh 1 tí ko? chạy chậm như rùa ý :((

GlobalChat_Run_Time = 20 (second)
edit lại =))

titanxx_xx
10-08-08, 05:48 PM
mình đang trên đường test nhưng gặp lỗi mà chưa bao giờ mình gặp phải đó là : Chạy toàn bộ Các link trong server ngon lành rồi nhưng vào client chạy main thì báo là không thể kết nối tới server......trước đó mình đã dùng patch 1.02h của anh CuongLee và main.exe của anh DW...không hiểu sao vẫn không thể vào được....mong anh em giúp đỡ....!:sweat:
P/s: Dù sao em cũng cảm ơn anh DW đã Building thành công 1 bản Mu Việt Của Người Việt...!
TiTanxx.Entertainment

ngoctai12345
10-08-08, 05:50 PM
Phiên bản Project Full Season 2 Vtm + Commands
Developer by : DRAGONWALL
-- Theo như sự mong chờ, hôm nay tôi sẽ chính thức release cho mọi người phiên bản tiếng việt được hỗ trợ thêm mệnh lệnh 100%
-- Các mệnh lệnh được bổ sung đều thực hiện hoàn toàn trên nền GameServer gốc, do đó những tính năng thông thường đều sẽ được giữ theo giá trị nguyên thủy.Riêng những phần thông dụng sẽ hỗ trợ sang file Option Commonserver_additional.cfg

Nội dung mệnh lệnh

Những mệnh lệnh thông dụng cho Server Vtm

Server chỉ sẽ dành cho những ai thực sự yêu thích dùng tiếng việt Vtm.Mọi ý kiến khác vui lòng không post spam tại đây.
Thành viên vi phạm sẽ bị xử lý!

-- Link Download Full Server Version I :

Pass RAR : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tất cả sẽ được hỗ trợ hoàn chỉnh với 0 lỗi

-- Client sử dụng : 1.02h

FULL WORKING 100% ALL NEW FILES

Credits :
-- Webzen for GS
-- Developer : DragonWall
-- Thanks for Testing : Eddy
-- Thanks for Information : VietPro8x [-H.2.R-]

bạn ơi
cho mình xin cái server với

mình cũng có cái server 1.02h của bạn cuonglee rồi, nhưng server đó thì không hoàn hảo như server của bạn

vnres™
10-08-08, 07:54 PM
bây giờ mới phát hiện ra cứ gõ /afasd hay bất kì cái gì đó có liên quan đến dấu / là crash ,nếu để nguyên ko gõ gì cả thì đi lòng vòng khoảng 2' thì bị disconnect .

BCL305
10-08-08, 09:53 PM
Cho mình hỏi muốn Edit các file BMD của bản này thì dùng Soft gì vậy (có thể Edit được Item.bmd). Cảm ơn các bạn nhiều.

nghiamt
10-08-08, 11:14 PM
@eddy bạn ơi fix lỗi hòm đồ chỉ để đc 99tr ZEN thôi đi...

eddy
11-08-08, 07:20 AM
:-??.... ^^ Tớ đã có đề nghị với "cán bộ - anh" Wall là để tớ fixed thêm 1 số cái nhưng "cán bộ - anh " wall đề nghị lại nên để tính nguyên thủy ^^... Vì tớ cũng đam mê nguyên thủy nên "chấp nhận" và "tôn trọng" ý kiến của anh zai... ^^ ..... Vì thế 99xxx zen vẫn giữ nguyên..."cán bộ" Wall mới có quyền quyết định fixed hay ko :)

giangleloi
11-08-08, 07:36 AM
Tạo CheckSum serial cho maincái đó để làm jì vậy?sr èm noob lắm

eddy
11-08-08, 11:38 AM
@giangleloi : Yêu cầu bỏ chữ ký đi....choáng màn hình quá...thu nhỏ lại :|

helpme1
11-08-08, 02:51 PM
Bản này và bản VTM ver2 của cuonglee mà kết hợp được với nhau thì không còn gì để nói. Hiện tại mỗi bản có một lợi thế riêng. Nếu cùng nhau phát triển sang bản Kor chống hack speed bằng gameguard nữa thì thôi rồi. Dù sao cũng rất cám ơn và khâm phục những người như cuonglee và Dragonwall.

BCL305
11-08-08, 09:35 PM
Cái này muốn chỉnh Level Up Point thì chỉnh sao nhỉ bác dragonwall?

vnres™
13-08-08, 01:05 AM
vẫn phải chịu thua server này ,hu hu :beated:

eddy
13-08-08, 01:56 AM
Tốt nhất dùng WinXP là hết vấn đề :)

vnres™
14-08-08, 01:00 PM
oài cuối cùng thì cũng xài được nhưng mà phải cài server trên nền windows xp,chơi windows server 2003 là crash luôn bác dragonwall xem thế nào fix hộ mọi người cái lỗi này đi

Destruct
14-08-08, 01:37 PM
Eddy chỉ được cái nói đúng. Mình thời nào đến giờ toàn chạy trên Xp thôi, chưa gặp bất cứ lỗi Crash nào hết (trừ bản S3E2 "xứng danh Crasher" vì không thèm xài ^^!). Xài mấy Win khác thường xảy ra các lỗi không rõ nguyên nhân.

vnres™
15-08-08, 04:49 AM
hè hè sau bao nhiêu đêm vật vã với cái server này,cuối cùng cũng tìm ra lý do crash là do đâu ^^ ,chính xác là do themes của windows để mặc định themes thì được ,chuyển qua theme classic là crash luôn ,chạy server 2003 cũng ok nhưng phải có soft chuyển themes ^^:big_smile:

cuong1014
15-08-08, 09:56 AM
Test trên window XP SP1 = No problem !! không tin làm thử thì biết !!
Destruct [-H.R.T-] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : Server s3e2 của tui chưa bị crash lần nào trừ cái tỷ lệ quăng box nếu quăng ra zen sẽ bị crash ngay nên chỉnh 100% luôn ==> server luôn ổn định 100%

vnres™
15-08-08, 03:10 PM
ai có thể giúp tui sửa cái lỗi này ko

đôi khi có những trường hợp gameserver báo :

VD : [admin][admin][192.168.1.15] ClientHack Detected : Editing AttackSpeed và 1 lúc thì bị đẩy ra ngoài tuy nhiên không phải trường hợp nào cũng bị như vậy .

Destruct
15-08-08, 04:41 PM
Có phải là 192.168.1.12 là IP của bạn không? Có thể do GameGuard phát hiện ra hoạt động gì đó và ngắt kết nối, hoặc do Nhanh nhẹn của bạn quá cao so với giới hạn trong commonserver.CFG quy định nên mới Disconnect.

gaubongcuaanh
25-08-08, 10:29 AM
cho mình hỏi bản này có cưới hỏi không vậy

isuzu199
25-08-08, 11:40 AM
Không có chỉ có Gốc+option và VTM hết

1vuonchuoi9
26-08-08, 04:17 PM
lỗi nhiều !!! hĩ hĩ hĩ hĩ bo tay rồi T__________T

gaubongcuaanh
27-08-08, 10:55 AM
em muốn chỉnh buff admin >180lv nhưng chình ở commonserver_additional >UseShadowNPCMaxLevel = 180 mà lv 400 vẫn buff đc em nên chỉnh o đâu để chỉ 180lv trở xuống mới buff đc?

dragonwall
27-08-08, 10:42 PM
UseShaDowNPCMaxLevel fixed
-- New Fix

gaubongcuaanh
27-08-08, 11:18 PM
ngon rùi anh ạ. em muốn chỉnh blue rơi ít và binh đoàn phùy thủ 3h 1 lần sao chỉnh đc anh ơi?

dragonwall
28-08-08, 05:45 PM
-- Update GameServer_CS

CheckSum added
-- /help : Kênh hỗ trợ sử dụng mệnh lệnh trực tuyến
-- /news : Kênh thông báo những tin tức cập nhật từ GM
-- /str : Hỗ trợ cộng Sức mạnh cho nhân vật.
-- /agi : Hỗ trợ cộng Nhanh nhẹn cho nhân vật.
-- /vit : Hỗ trợ cộng Sức khỏe cho nhân vật.
-- /ene : Hỗ trợ cộng Năng lượng cho nhân vật.
-- /com : Hỗ trợ cộng Mệnh lệnh cho Chúa tể.

Next Update : GameServer_CS 1.00.19 ...

007jodex
29-08-08, 01:48 AM
Can You give me please a Download Link of Client 1.02h?

gaubongcuaanh
30-08-08, 02:25 AM
anh dragonwall ơi làm thế nào để xoá nhân vật và guild không cần ID em đánh ID đúng rồi mà nó vẫn bảo sai là sao giờ anh hướng dấn em cách bỏ ID đó đi không kiểm tra nữa !

o0nvt0o
30-08-08, 03:07 PM
GS + GS_CS cua Dragonwall có bị pack ko vậy?Dragonwall có thể unpack ra share cho mọi người học hỏi đc ko vậy?

gaubongcuaanh
31-08-08, 11:10 AM
Chạy CS ok rùi nhưng đến lúc move qua thi vắn thế anh ạ. rồi PK thì không đc đi cc đứng nhìn nhau thui. đề nghị anh cho số ĐT có gì tiện liên lạc

lethe1411
08-11-08, 02:18 AM
Ai úp lại dùm links die hết rùi

LÂM_TÂM_NHƯ
30-11-08, 07:53 AM
Down ko ĐƯỢc. BÓ tay. File update game cs

Kowall
01-12-08, 06:40 AM
Ừ link bị dơn rồi lúc trước tôi vào sơn cũng không được không biết sao nữa.

po_op_po_op
08-01-09, 03:45 PM
Người hảo tâm ơi, check lại link giùm cái với:pudency:

Hellboycp33
12-01-09, 11:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây mà down nè

hailee
15-01-09, 12:46 AM
Bản này công nhận nguyên thủy thật.bán ngọc trong shop mua vô ko xài đc cũng ko bán đc vào shop lại
Bạn nào có cách fix đc lỗi này không???

fakya
15-01-09, 12:18 PM
Hic!đang học hỏi code add option in GS này của Dragon mà kô đc!nhìn đoạn code add Connect Notice và GuardSay ma kô hiểu!dạo này dragonwall kô thấy online ở forum nhỉ?

dragonwall
20-01-09, 10:47 PM
[ReUpload/Update] GameServer_CS
--Update GS_CS 19:

Support Unicode Client
2 New GameOptions
-- MaxLevel
--ManaShield
Added....

New Commands 100% work vtm client ...

----------------------
WinXP for **** work!
Có thể sử dụng trọn phần này thay cho GS cũ
Một số chức năng mặc định nguyên thủy vẫn được giữ nguyên
Checksum cho main trước khi connect game.

Download GameServer_CS update:
File Download : "Update01202009.rar

yeumu
12-02-09, 01:31 PM
bản này dùng patch nào thế ae.Ai có share cho em với

runtoyou70
08-03-09, 09:46 AM
cho hỏi cái server full là file nào vậy?
cái patch client nữa?

khoa1309
02-04-09, 11:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <~ link này die rồi :-SS

và không có patch client à bạn ơi?

khoa1309
22-04-09, 06:38 PM
ai giúp e với :D
cái checksum serial cho main và dùng patch ver1 hay ver 2 của a cuonglee ạ?

dragonwall
23-04-09, 01:00 PM
Links đã được reup!

Link nào die các bạn vui lòng report, mình sẽ cố gắng cập nhật lại.

Mình không pack GS, chỉ add một số ít để bổ sung cho các Option thông dụng nên Option khá ít!, các bạn có thể bổ sung thêm.....

GS đã giải phóng CheckSum, ai thích dùng trở lại có thể restore lại nó theo code dưới đây:

Code restore CheckSum

0042FCA0 > 55 PUSH EBP
0042FCA1 . 8BEC MOV EBP,ESP
0042FCA3 . 83EC 40 SUB ESP,40
0042FCA6 . 53 PUSH EBX
0042FCA7 . 56 PUSH ESI
0042FCA8 . 57 PUSH EDI
0042FCA9 . 68 90126900 PUSH GameServ.00691290 ; ASCII "218.234.76.254"
0042FCAE . 8B45 0C MOV EAX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FCB1 . 69C0 5C190000 IMUL EAX,EAX,195C
0042FCB7 . 05 703F5E06 ADD EAX,GameServ.065E3F70
0042FCBC . 50 PUSH EAX
0042FCBD . E8 CE0F1500 CALL GameServ.00580C90
0042FCC2 . 83C4 08 ADD ESP,8
0042FCC5 . 85C0 TEST EAX,EAX
0042FCC7 . 75 28 JNZ SHORT GameServ.0042FCF1
0042FCC9 . 8B4D 0C MOV ECX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FCCC . 69C9 5C190000 IMUL ECX,ECX,195C
0042FCD2 . C781 B83F5E06 >MOV DWORD PTR DS:[ECX+65E3FB8],0
0042FCDC . 8B55 0C MOV EDX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FCDF . 69D2 5C190000 IMUL EDX,EDX,195C
0042FCE5 . C682 8E4E5E06 >MOV BYTE PTR DS:[EDX+65E4E8E],1
0042FCEC . E9 F8000000 JMP GameServ.0042FDE9
0042FCF1 > 8B45 0C MOV EAX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FCF4 . 69C0 5C190000 IMUL EAX,EAX,195C
0042FCFA . 0FBF88 B43F5E0>MOVSX ECX,WORD PTR DS:[EAX+65E3FB4]
0042FD01 . 85C9 TEST ECX,ECX
0042FD03 . 7C 17 JL SHORT GameServ.0042FD1C
0042FD05 . 8B55 0C MOV EDX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FD08 . 69D2 5C190000 IMUL EDX,EDX,195C
0042FD0E . 0FBF82 B43F5E0>MOVSX EAX,WORD PTR DS:[EDX+65E3FB4]
0042FD15 . 3D FF030000 CMP EAX,3FF
0042FD1A . 7E 3F JLE SHORT GameServ.0042FD5B
0042FD1C > 8B4D 0C MOV ECX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FD1F . 69C9 5C190000 IMUL ECX,ECX,195C
0042FD25 . 81C1 CB3F5E06 ADD ECX,GameServ.065E3FCB
0042FD2B . 51 PUSH ECX
0042FD2C . 8B55 0C MOV EDX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FD2F . 69D2 5C190000 IMUL EDX,EDX,195C
0042FD35 . 81C2 C03F5E06 ADD EDX,GameServ.065E3FC0
0042FD3B . 52 PUSH EDX
0042FD3C . 68 60126900 PUSH GameServ.00691260 ; ASCII "error-L1 : [%s][%s] CheckSum-Exe error "
0042FD41 . FF15 14E83206 CALL DWORD PTR DS:[632E814]
0042FD47 . 83C4 0C ADD ESP,0C
0042FD4A . 8B45 0C MOV EAX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FD4D . 50 PUSH EAX
0042FD4E . E8 F312FDFF CALL GameServ.00401046
0042FD53 . 83C4 04 ADD ESP,4
0042FD56 . E9 8E000000 JMP GameServ.0042FDE9
0042FD5B > 8B4D 0C MOV ECX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FD5E . 69C9 5C190000 IMUL ECX,ECX,195C
0042FD64 . 0FBF91 B43F5E0>MOVSX EDX,WORD PTR DS:[ECX+65E3FB4]
0042FD6B . 8B45 08 MOV EAX,DWORD PTR SS:[EBP+8]
0042FD6E . 8B0C95 BC0BF00>MOV ECX,DWORD PTR DS:[EDX*4+9F00BBC]
0042FD75 . 3B48 04 CMP ECX,DWORD PTR DS:[EAX+4]
0042FD78 . EB 5C JMP SHORT GameServ.0042FDD6
0042FD7A . 8B55 0C MOV EDX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FD7D . 69D2 5C190000 IMUL EDX,EDX,195C
0042FD83 . 81C2 C03F5E06 ADD EDX,GameServ.065E3FC0
0042FD89 . 52 PUSH EDX
0042FD8A . 8B45 0C MOV EAX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FD8D . 69C0 5C190000 IMUL EAX,EAX,195C
0042FD93 . 0FBF88 B43F5E0>MOVSX ECX,WORD PTR DS:[EAX+65E3FB4]
0042FD9A . 51 PUSH ECX
0042FD9B . 8B55 08 MOV EDX,DWORD PTR SS:[EBP+8]
0042FD9E . 8B42 04 MOV EAX,DWORD PTR DS:[EDX+4]
0042FDA1 . 50 PUSH EAX
0042FDA2 . 8B4D 0C MOV ECX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FDA5 . 69C9 5C190000 IMUL ECX,ECX,195C
0042FDAB . 0FBF91 B43F5E0>MOVSX EDX,WORD PTR DS:[ECX+65E3FB4]
0042FDB2 . 8B0495 BC0BF00>MOV EAX,DWORD PTR DS:[EDX*4+9F00BBC]
0042FDB9 . 50 PUSH EAX
0042FDBA . 68 2C126900 PUSH GameServ.0069122C ; ASCII "error-L1 : CheckSum-Exe error %d %d %d [%s]"
0042FDBF . FF15 0CE83206 CALL DWORD PTR DS:[632E80C]
0042FDC5 . 83C4 14 ADD ESP,14
0042FDC8 . 8B4D 0C MOV ECX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FDCB . 51 PUSH ECX
0042FDCC . E8 7512FDFF CALL GameServ.00401046
0042FDD1 . 83C4 04 ADD ESP,4
0042FDD4 . EB 13 JMP SHORT GameServ.0042FDE9
0042FDD6 > 8B55 0C MOV EDX,DWORD PTR SS:[EBP+C]
0042FDD9 . 69D2 5C190000 IMUL EDX,EDX,195C
0042FDDF . C782 B83F5E06 >MOV DWORD PTR DS:[EDX+65E3FB8],0
0042FDE9 > 5F POP EDI
0042FDEA . 5E POP ESI
0042FDEB . 5B POP EBX
0042FDEC . 8BE5 MOV ESP,EBP
0042FDEE . 5D POP EBP
0042FDEF . C3 RETN

Restore source ===>

0042FD78 |. /74 5C JE SHORT GameServ.00431C96

BYE! :-h

Destruct
23-04-09, 01:15 PM
Con sâu VTM <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomatoes
23-04-09, 02:13 PM
0060C910 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060C915 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060C91A E8 1D60DFFF call 0040293C
0060C91F 50 push eax
0060C920 6A 00 push 0
0060C922 68 CB3F5D00 push 005D3FCB ; ASCII "TSTKunDunBoxMix"
0060C927 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060C92C FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060C932 A3 C0317500 mov dword ptr [7531C0], eax
0060C937 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060C93C B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060C941 E8 F65FDFFF call 0040293C
0060C946 50 push eax
0060C947 6A 00 push 0
0060C949 68 DD3F5D00 push 005D3FDD ; ASCII "TSTKunDunBoxMixNeedZen"
0060C94E 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060C953 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060C959 A3 C4317500 mov dword ptr [7531C4], eax
0060C95E 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060C963 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060C968 E8 CF5FDFFF call 0040293C
0060C96D 50 push eax
0060C96E 6A 00 push 0
0060C970 68 F63F5D00 push 005D3FF6 ; ASCII "TSTKunDunBoxMixSuccessRate"
0060C975 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060C97A FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060C980 A3 C8317500 mov dword ptr [7531C8], eax
0060C985 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060C98A B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060C98F E8 A85FDFFF call 0040293C
0060C994 50 push eax
0060C995 6A 00 push 0
0060C997 68 13405D00 push 005D4013 ; ASCII "TSTFenrirMix"
0060C99C 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060C9A1 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060C9A7 A3 D0317500 mov dword ptr [7531D0], eax
0060C9AC 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060C9B1 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060C9B6 E8 815FDFFF call 0040293C
0060C9BB 50 push eax
0060C9BC 6A 00 push 0
0060C9BE 68 22405D00 push 005D4022 ; ASCII "TSTFenrirMixNeedZen"
0060C9C3 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060C9C8 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060C9CE A3 D4317500 mov dword ptr [7531D4], eax
0060C9D3 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060C9D8 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060C9DD E8 5A5FDFFF call 0040293C
0060C9E2 50 push eax
0060C9E3 6A 00 push 0
0060C9E5 68 38405D00 push 005D4038 ; ASCII "TSTFenrirMixSuccessRate"
0060C9EA 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060C9EF FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060C9F5 A3 D8317500 mov dword ptr [7531D8], eax
0060C9FA 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060C9FF B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CA04 E8 335FDFFF call 0040293C
0060CA09 50 push eax
0060CA0A 6A 00 push 0
0060CA0C 68 52405D00 push 005D4052 ; ASCII "TSTDWPoint"
0060CA11 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CA16 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CA1C A3 B0C84D00 mov dword ptr [4DC8B0], eax
0060CA21 A3 475D5300 mov dword ptr [535D47], eax
0060CA26 A3 4D3A5400 mov dword ptr [543A4D], eax
0060CA2B 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CA30 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CA35 E8 025FDFFF call 0040293C
0060CA3A 50 push eax
0060CA3B 6A 00 push 0
0060CA3D 68 5F405D00 push 005D405F ; ASCII "TSTDKPoint"
0060CA42 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CA47 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CA4D A3 C9C84D00 mov dword ptr [4DC8C9], eax
0060CA52 A3 6D5D5300 mov dword ptr [535D6D], eax
0060CA57 A3 733A5400 mov dword ptr [543A73], eax
0060CA5C 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CA61 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CA66 E8 D15EDFFF call 0040293C
0060CA6B 50 push eax
0060CA6C 6A 00 push 0
0060CA6E 68 6C405D00 push 005D406C ; ASCII "TSTElfPoint"
0060CA73 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CA78 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CA7E A3 DDC84D00 mov dword ptr [4DC8DD], eax
0060CA83 A3 7D5D5300 mov dword ptr [535D7D], eax
0060CA88 A3 833A5400 mov dword ptr [543A83], eax
0060CA8D 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CA92 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CA97 E8 A05EDFFF call 0040293C
0060CA9C 50 push eax
0060CA9D 6A 00 push 0
0060CA9F 68 7A405D00 push 005D407A ; ASCII "TST2TransPoint"
0060CAA4 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CAA9 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CAAF A3 09C94D00 mov dword ptr [4DC909], eax
0060CAB4 A3 8D5D5300 mov dword ptr [535D8D], eax
0060CAB9 A3 A33A5400 mov dword ptr [543AA3], eax
0060CABE 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CAC3 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CAC8 E8 6F5EDFFF call 0040293C
0060CACD 50 push eax
0060CACE 6A 00 push 0
0060CAD0 68 8B405D00 push 005D408B ; ASCII "TSTMGPoint"
0060CAD5 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CADA FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CAE0 A3 F9C84D00 mov dword ptr [4DC8F9], eax
0060CAE5 A3 255D5300 mov dword ptr [535D25], eax
0060CAEA A3 2B3A5400 mov dword ptr [543A2B], eax
0060CAEF 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CAF4 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CAF9 E8 3E5EDFFF call 0040293C
0060CAFE 50 push eax
0060CAFF 6A 00 push 0
0060CB01 68 98405D00 push 005D4098 ; ASCII "TSTDLPoint"
0060CB06 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CB0B FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CB11 A3 E9C84D00 mov dword ptr [4DC8E9], eax
0060CB16 A3 9D5D5300 mov dword ptr [535D9D], eax
0060CB1B A3 933A5400 mov dword ptr [543A93], eax
0060CB20 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CB25 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CB2A E8 0D5EDFFF call 0040293C
0060CB2F 50 push eax
0060CB30 6A 00 push 0
0060CB32 68 A5405D00 push 005D40A5 ; ASCII "TSTBCRewardItemLevel"
0060CB37 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CB3C FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CB42 A3 E0317500 mov dword ptr [7531E0], eax
0060CB47 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CB4C B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CB51 E8 E65DDFFF call 0040293C
0060CB56 50 push eax
0060CB57 6A 00 push 0
0060CB59 68 BC405D00 push 005D40BC ; ASCII "TSTBCRewardItemType"
0060CB5E 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CB63 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CB69 A3 E4317500 mov dword ptr [7531E4], eax
0060CB6E 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CB73 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CB78 E8 BF5DDFFF call 0040293C
0060CB7D 50 push eax
0060CB7E 6A 00 push 0
0060CB80 68 D2405D00 push 005D40D2 ; ASCII "TSTBCRewardItemIndex"
0060CB85 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CB8A FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CB90 A3 E8317500 mov dword ptr [7531E8], eax
0060CB95 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CB9A B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CB9F E8 985DDFFF call 0040293C
0060CBA4 50 push eax
0060CBA5 6A 00 push 0
0060CBA7 68 E9405D00 push 005D40E9 ; ASCII "TSTBCRewardItemCount"
0060CBAC 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CBB1 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CBB7 A3 F0317500 mov dword ptr [7531F0], eax
0060CBBC 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CBC1 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CBC6 E8 715DDFFF call 0040293C
0060CBCB 50 push eax
0060CBCC 6A 00 push 0
0060CBCE 68 00415D00 push 005D4100 ; ASCII "TSTBCCanEnterMaxPlayerCount"
0060CBD3 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CBD8 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CBDE A3 F4317500 mov dword ptr [7531F4], eax
0060CBE3 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CBE8 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CBED E8 4A5DDFFF call 0040293C
0060CBF2 50 push eax
0060CBF3 6A 00 push 0
0060CBF5 68 1E415D00 push 005D411E ; ASCII "TSTGameMasterMove"
0060CBFA 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CBFF FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CC05 A3 F8317500 mov dword ptr [7531F8], eax
0060CC0A 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CC0F B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CC14 E8 235DDFFF call 0040293C
0060CC19 50 push eax
0060CC1A 6A 00 push 0
0060CC1C 68 32415D00 push 005D4132 ; ASCII "TSTPKMap"
0060CC21 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CC26 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CC2C A3 00327500 mov dword ptr [753200], eax
0060CC31 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CC36 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CC3B E8 FC5CDFFF call 0040293C
0060CC40 50 push eax
0060CC41 6A 00 push 0
0060CC43 68 3D415D00 push 005D413D ; ASCII "TSTCanNotPKMaxLevel"
0060CC48 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CC4D FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CC53 A3 04327500 mov dword ptr [753204], eax
0060CC58 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CC5D B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CC62 E8 D55CDFFF call 0040293C
0060CC67 50 push eax
0060CC68 6A 00 push 0
0060CC6A 68 53415D00 push 005D4153 ; ASCII "TSTKunDunBoxDropExpand"
0060CC6F 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CC74 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CC7A A3 08327500 mov dword ptr [753208], eax
0060CC7F 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CC84 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CC89 E8 AE5CDFFF call 0040293C
0060CC8E 50 push eax
0060CC8F 6A 00 push 0
0060CC91 68 6C415D00 push 005D416C ; ASCII "TSTKunDunBox1DropMonster"
0060CC96 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CC9B FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CCA1 A3 10327500 mov dword ptr [753210], eax
0060CCA6 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CCAB B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CCB0 E8 875CDFFF call 0040293C
0060CCB5 50 push eax
0060CCB6 6A 00 push 0
0060CCB8 68 87415D00 push 005D4187 ; ASCII "TSTKunDunBox2DropMonster"
0060CCBD 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CCC2 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CCC8 A3 14327500 mov dword ptr [753214], eax
0060CCCD 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CCD2 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CCD7 E8 605CDFFF call 0040293C
0060CCDC 50 push eax
0060CCDD 6A 00 push 0
0060CCDF 68 A2415D00 push 005D41A2 ; ASCII "TSTKunDunBox3DropMonster"
0060CCE4 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CCE9 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CCEF A3 18327500 mov dword ptr [753218], eax
0060CCF4 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CCF9 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CCFE E8 395CDFFF call 0040293C
0060CD03 50 push eax
0060CD04 6A 00 push 0
0060CD06 68 BD415D00 push 005D41BD ; ASCII "TSTKunDunBox4DropMonster"
0060CD0B 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CD10 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CD16 A3 20327500 mov dword ptr [753220], eax
0060CD1B 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CD20 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CD25 E8 125CDFFF call 0040293C
0060CD2A 50 push eax
0060CD2B 6A 00 push 0
0060CD2D 68 D8415D00 push 005D41D8 ; ASCII "TSTKunDunBox5DropMonster"
0060CD32 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CD37 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CD3D A3 24327500 mov dword ptr [753224], eax
0060CD42 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CD47 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CD4C E8 EB5BDFFF call 0040293C
0060CD51 50 push eax
0060CD52 6A 00 push 0
0060CD54 68 F3415D00 push 005D41F3 ; ASCII "TSTKunDunBoxDropItemLevel"
0060CD59 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CD5E FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CD64 A3 28327500 mov dword ptr [753228], eax
0060CD69 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CD6E B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CD73 E8 C45BDFFF call 0040293C
0060CD78 50 push eax
0060CD79 6A 00 push 0
0060CD7B 68 0F425D00 push 005D420F ; ASCII "TSTLorenciaGateNumber"
0060CD80 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CD85 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CD8B A3 30327500 mov dword ptr [753230], eax
0060CD90 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CD95 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CD9A E8 9D5BDFFF call 0040293C
0060CD9F 50 push eax
0060CDA0 6A 00 push 0
0060CDA2 68 27425D00 push 005D4227 ; ASCII "TSTDungeonGateNumber"
0060CDA7 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CDAC FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CDB2 A3 34327500 mov dword ptr [753234], eax
0060CDB7 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CDBC B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CDC1 E8 765BDFFF call 0040293C
0060CDC6 50 push eax
0060CDC7 6A 00 push 0
0060CDC9 68 3E425D00 push 005D423E ; ASCII "TSTDeviasGateNumber"
0060CDCE 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CDD3 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CDD9 A3 38327500 mov dword ptr [753238], eax
0060CDDE 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CDE3 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CDE8 E8 4F5BDFFF call 0040293C
0060CDED 50 push eax
0060CDEE 6A 00 push 0
0060CDF0 68 54425D00 push 005D4254 ; ASCII "TSTNoriaGateNumber"
0060CDF5 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CDFA FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CE00 A3 40327500 mov dword ptr [753240], eax
0060CE05 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CE0A B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CE0F E8 285BDFFF call 0040293C
0060CE14 50 push eax
0060CE15 6A 00 push 0
0060CE17 68 CA425D00 push 005D42CA ; ASCII "TSTMoonRingCanHaveMaxCount"
0060CE1C 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CE21 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CE27 A3 44327500 mov dword ptr [753244], eax
0060CE2C 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CE31 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CE36 E8 015BDFFF call 0040293C
0060CE3B 50 push eax
0060CE3C 6A 00 push 0
0060CE3E 68 E7425D00 push 005D42E7 ; ASCII "TSTWizardsRingCanHaveMaxCount"
0060CE43 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CE48 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CE4E A3 48327500 mov dword ptr [753248], eax
0060CE53 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CE58 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CE5D E8 DA5ADFFF call 0040293C
0060CE62 50 push eax
0060CE63 6A 00 push 0
0060CE65 68 07435D00 push 005D4307 ; ASCII "TSTItemUseForMove"
0060CE6A 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CE6F FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CE75 A3 D79A4300 mov dword ptr [439AD7], eax
0060CE7A 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CE7F B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CE84 E8 B35ADFFF call 0040293C
0060CE89 50 push eax
0060CE8A 6A 00 push 0
0060CE8C 68 1B435D00 push 005D431B ; ASCII "TSTIncreaseExpInMap1"
0060CE91 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CE96 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CE9C A3 50327500 mov dword ptr [753250], eax
0060CEA1 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CEA6 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CEAB E8 8C5ADFFF call 0040293C
0060CEB0 50 push eax
0060CEB1 6A 00 push 0
0060CEB3 68 32435D00 push 005D4332 ; ASCII "TSTExpMultiplierInMap1"
0060CEB8 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CEBD FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CEC3 A3 54327500 mov dword ptr [753254], eax
0060CEC8 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CECD B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CED2 E8 655ADFFF call 0040293C
0060CED7 50 push eax
0060CED8 6A 00 push 0
0060CEDA 68 4B435D00 push 005D434B ; ASCII "TSTMap1"
0060CEDF 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CEE4 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CEEA A2 222D4E00 mov byte ptr [4E2D22], al
0060CEEF 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CEF4 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CEF9 E8 3E5ADFFF call 0040293C
0060CEFE 50 push eax
0060CEFF 6A 00 push 0
0060CF01 68 55435D00 push 005D4355 ; ASCII "TSTIncreaseExpInMap2"
0060CF06 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CF0B FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CF11 A3 58327500 mov dword ptr [753258], eax
0060CF16 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CF1B B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CF20 E8 175ADFFF call 0040293C
0060CF25 50 push eax
0060CF26 6A 00 push 0
0060CF28 68 6C435D00 push 005D436C ; ASCII "TSTExpMultiplierInMap2"
0060CF2D 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CF32 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CF38 A3 60327500 mov dword ptr [753260], eax
0060CF3D 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CF42 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CF47 E8 F059DFFF call 0040293C
0060CF4C 50 push eax
0060CF4D 6A 00 push 0
0060CF4F 68 85435D00 push 005D4385 ; ASCII "TSTMap2"
0060CF54 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CF59 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CF5F A2 4C2D4E00 mov byte ptr [4E2D4C], al
0060CF64 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CF69 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CF6E E8 C959DFFF call 0040293C
0060CF73 50 push eax
0060CF74 6A 00 push 0
0060CF76 68 8F435D00 push 005D438F ; ASCII "TSTIncreaseExpInMap3"
0060CF7B 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CF80 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CF86 A3 64327500 mov dword ptr [753264], eax
0060CF8B 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CF90 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CF95 E8 A259DFFF call 0040293C
0060CF9A 50 push eax
0060CF9B 6A 00 push 0
0060CF9D 68 A6435D00 push 005D43A6 ; ASCII "TSTExpMultiplierInMap3"
0060CFA2 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CFA7 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CFAD A3 68327500 mov dword ptr [753268], eax
0060CFB2 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CFB7 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CFBC E8 7B59DFFF call 0040293C
0060CFC1 50 push eax
0060CFC2 6A 00 push 0
0060CFC4 68 BF435D00 push 005D43BF ; ASCII "TSTMap3"
0060CFC9 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CFCE FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CFD4 A2 762D4E00 mov byte ptr [4E2D76], al
0060CFD9 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060CFDE B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060CFE3 E8 5459DFFF call 0040293C
0060CFE8 50 push eax
0060CFE9 6A 00 push 0
0060CFEB 68 C9435D00 push 005D43C9 ; ASCII "TSTCCRewardItem1DropRate"
0060CFF0 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060CFF5 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060CFFB A3 70327500 mov dword ptr [753270], eax
0060D000 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060D005 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060D00A E8 2D59DFFF call 0040293C
0060D00F 50 push eax
0060D010 6A 00 push 0
0060D012 68 E4435D00 push 005D43E4 ; ASCII "TSTCCRewardItem2DropRate"
0060D017 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060D01C FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060D022 A3 74327500 mov dword ptr [753274], eax
0060D027 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060D02C B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060D031 E8 0659DFFF call 0040293C
0060D036 50 push eax
0060D037 6A 00 push 0
0060D039 68 FF435D00 push 005D43FF ; ASCII "TSTCC1RewardItem1"
0060D03E 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060D043 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060D049 A3 78327500 mov dword ptr [753278], eax
0060D04E 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060D053 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060D058 E8 DF58DFFF call 0040293C
0060D05D 50 push eax
0060D05E 6A 00 push 0
0060D060 68 13445D00 push 005D4413 ; ASCII "TSTCC2-6RewardItem1"
0060D065 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060D06A FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060D070 A3 80327500 mov dword ptr [753280], eax
0060D075 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060D07A B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060D07F E8 B858DFFF call 0040293C
0060D084 50 push eax
0060D085 6A 00 push 0
0060D087 68 29445D00 push 005D4429 ; ASCII "TSTCC1RewardItem2"
0060D08C 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060D091 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060D097 A3 84327500 mov dword ptr [753284], eax
0060D09C 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060D0A1 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060D0A6 E8 9158DFFF call 0040293C
0060D0AB 50 push eax
0060D0AC 6A 00 push 0
0060D0AE 68 3D445D00 push 005D443D ; ASCII "TSTCC2-6RewardItem2"
0060D0B3 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060D0B8 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060D0BE A3 88327500 mov dword ptr [753288], eax
0060D0C3 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060D0C8 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060D0CD E8 6A58DFFF call 0040293C
0060D0D2 50 push eax
0060D0D3 6A 00 push 0
0060D0D5 68 53445D00 push 005D4453 ; ASCII "TSTSetItemDropMinCC"
0060D0DA 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060D0DF FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060D0E5 A3 90327500 mov dword ptr [753290], eax
0060D0EA 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060D0EF B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060D0F4 E8 4358DFFF call 0040293C
0060D0F9 50 push eax
0060D0FA 6A 00 push 0
0060D0FC 68 69445D00 push 005D4469 ; ASCII "TSTSetItemSkillDropRateInCC"
0060D101 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060D106 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060D10C A3 94327500 mov dword ptr [753294], eax
0060D111 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060D116 B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060D11B E8 1C58DFFF call 0040293C
0060D120 50 push eax
0060D121 6A 00 push 0
0060D123 68 87445D00 push 005D4487 ; ASCII "TSTSetItemLuckyDropRateInCC"
0060D128 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060D12D FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060D133 A3 98327500 mov dword ptr [753298], eax
0060D138 68 A03F5D00 push 005D3FA0 ; ASCII "TrustTeam\TSTOption.cfg"
0060D13D B9 40DCC90A mov ecx, 0AC9DC40
0060D142 E8 F557DFFF call 0040293C
0060D147 50 push eax
0060D148 6A 00 push 0
0060D14A 68 A5445D00 push 005D44A5 ; ASCII "TSTCanMoveBackInCC"
0060D14F 68 BB3F5D00 push 005D3FBB ; ASCII "TSTOption"
0060D154 FF15 08BF8C0C call dword ptr [C8CBF08] ; kernel32.GetPrivateProfileIntA
0060D15A A3 A0327500 mov dword ptr [7532A0], eax
0060D15F 68 3C306C00 push 006C303C ; ASCII "commonserver.cfg"
0060D164 ^ E9 B0D2F1FF jmp 0052A419

Options GS 1.00.18 by Cuonglee,nếu thích có thể add vô :)

khoa1309
23-04-09, 02:15 PM
[ a ơi add thêm options sao ạ? ]

namlshb0002
19-07-09, 11:37 AM
Các bác cho lại link download đi hjx ! Có down đc đâu :((

namlshb0002
12-05-10, 10:24 PM
Ko ai quan tâm đến Server này ak ?
Mình thấy SS2 là ổn nhất đấy. Link die hết rồi hjx

Domino9990
26-08-12, 11:41 AM
Đào Mộ Ai còn Lưu Bảng Này Ko?.......

ninhmca
26-08-12, 12:12 PM
Đào Mộ Ai còn Lưu Bảng Này Ko?.......

caothuphutho repacker bản mới rồi đấy.ở đây nè. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client thì VTM của fpt nhá.k nhớ ver nhiêu nữa.patch có sắn ở sv rồi.