PDA

View Full Version : [MU] MU bây giờ anh em share sv nào ngon nhất nhỉ

nightssky
18-11-15, 10:58 PM
Nihao Nihao cả nhà lâu quá không vào mình muốn hỏi bgio sv share nào ngon để mình cài thử nhớ lại ngày xưa chán chơi off. Box mu vẫn xôm xôm ghê nhỉ. Chúc ae ăn nên làm ra nhé

Van_Bom
18-11-15, 11:32 PM
Nihao Nihao cả nhà lâu quá không vào mình muốn hỏi bgio sv share nào ngon để mình cài thử nhớ lại ngày xưa chán chơi off. Box mu vẫn xôm xôm ghê nhỉ. Chúc ae ăn nên làm ra nhé

bạn phải xem là bạn sài ss mấy, ss2 với ss6 hay gì gì đó nó có nhiều mà

droclan
18-11-15, 11:45 PM

tiện cho e hỏi cái bác vân bờm
e xài sv này nhưng lỗi move làm sao hả bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
19-11-15, 01:38 AM

bờm bán sever uy tín ghê :D . làm ss6 đi , hốt bạc lắm bạn ơi

hackluv
19-11-15, 09:42 AM
zteam 803 đi :))))

=))))))))))))))))

Van_Bom
19-11-15, 10:09 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn config và sửa lại 2 file là movereq.txt trên server và file movereq.bmd trên client là xong

droclan
19-11-15, 02:14 PM
bạn config và sửa lại 2 file là movereq.txt trên server và file movereq.bmd trên client là xong

đc rồi bác ơi! .............................

nightssky
19-11-15, 07:13 PM
AE vào đây cho zoom đi .......................

caoboivip
19-11-15, 09:17 PM

ban cho minh xin cai client de choi server do voi minh tai ve ma ko co cach nao de vao dc het ko hex main lai roi ma vao cu bi ngat ket noi

kiniemlove
19-11-15, 11:34 PM
Mình thấy chơi off thì nã Ex8 là ngon, nhiều cái để nghịch. Còn mấy bản đồ cổ thì xin của bác Bờm Kotex ấy :))

PhamNinh
20-11-15, 12:24 AM
ban cho minh xin cai client de choi server do voi minh tai ve ma ko co cach nao de vao dc het ko hex main lai roi ma vao cu bi ngat ket noi

dùng ss6 bạn ơi. thiếu j bản ss6 share đâu

bờm nó dễ tính lắm. bạn pm 0166.516.6267 để dc hỗ trợ kìa

hackluv
20-11-15, 06:44 AM
lấy bản bờm đang onl ko thớt :)))

kiniemlove
20-11-15, 06:33 PM
lấy bản bờm đang onl ko thớt :)))
Cho xin đi bác, full như của bác Bờm đang onl nhé :))

PhamNinh
20-11-15, 07:00 PM
Cho xin đi bác, full như của bác Bờm đang onl nhé :))

kinh, có bản full đang online cơ à. lúc nào luv hack dc share cho bạn, thì share lại cho mình với nhé :))