PDA

View Full Version : [MU] Cần tìm người ở hà nội làm mu

domanhtinh
16-11-15, 08:31 AM
có ai ở hà nội ko giúp mình làm mu đc ko? minh biết đưa sv lên online và config sv 1 chút nhưng về phần web thì biết it lên ko tự tin để thuê sv cũng như hosting để làm 1 mình.
nay cần a e nào ở hà nội am hiểu về cai này thì chỉ cho mình đường đi nước bước để có thể có thể mở đc 1 sv mu đc ko ạ.
Ai ở hà nội thì để lại lời nhắn nhé. a e gặp nhau giao lưu nhé

hoangtu_eck94
16-11-15, 08:37 AM
web thì cần gì phải biết nhiều đâu bạn. lấy web nbb về config các thứ theo ý mình là được mà

domanhtinh
16-11-15, 09:09 AM
web thì cần gì phải biết nhiều đâu bạn. lấy web nbb về config các thứ theo ý mình là được mà

nhưng mà mình muốn có người chỉ bảo thêm,tại vì cũng chưa biết nhiều nên muốn học hỏi thêm ý mà

Domino9990
16-11-15, 09:38 AM
nhưng mà mình muốn có người chỉ bảo thêm,tại vì cũng chưa biết nhiều nên muốn học hỏi thêm ý mà

youtube, gogogle, serch theo từ khóa cần hỏi là ra...

YouTobe
16-11-15, 09:49 AM
có ai ở hà nội ko giúp mình làm mu đc ko? minh biết đưa sv lên online và config sv 1 chút nhưng về phần web thì biết it lên ko tự tin để thuê sv cũng như hosting để làm 1 mình.
nay cần a e nào ở hà nội am hiểu về cai này thì chỉ cho mình đường đi nước bước để có thể có thể mở đc 1 sv mu đc ko ạ.
Ai ở hà nội thì để lại lời nhắn nhé. a e gặp nhau giao lưu nhé

Web mu cần hỏi hoặc giúp gì pm Yahoo nhé, giao lưu cafe thôi.

hoangtu_eck94
16-11-15, 10:09 AM
phần web cài đặt config thì may ra chỉ bảo cho bạn còn được chứ để sửa lỗi, bla bla thì không phải giao lưu 1 2 hôm là được. :-??

domanhtinh
16-11-15, 11:34 AM
có ai ở hà nội ko theeeeeeeeeeeeee

The Gamer
16-11-15, 11:54 AM
Giao cmn lưu trên c50 luôn =))

YouTobe
16-11-15, 12:18 PM
có ai ở hà nội ko theeeeeeeeeeeeee

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

domanhtinh
16-11-15, 01:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeehheeeeeeeeee eeeeeeee

YouTobe
16-11-15, 03:11 PM
Buồn nhỉ. Có nhất thiết phải ở HN không. :P

hoanmaster
16-11-15, 08:25 PM
hà nội không biết MU có được không

shokboy03
16-11-15, 08:57 PM
Có tui nè, có gì pm nha
.................................................. ............

domanhtinh
16-11-15, 09:14 PM
hà nội không biết MU có được không

a e giao lưu học hỏi là chính. pm fb nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có tui nè, có gì pm nha
.................................................. ............

cho xin cái gì liên lạc đi bạn

shokboy03
16-11-15, 10:27 PM
a e giao lưu học hỏi là chính. pm fb nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

cho xin cái gì liên lạc đi bạn
Đây bạn