PDA

View Full Version : Nhận tìm source code webgame

rGame.Vn
08-11-15, 06:28 PM
Chẳng là em có đứa bạn học khoa tiếng trung tốt hôm trước thử tìm được 1 web share source webgame toàn phiên bản mới
Nên hôm nay em mạo muội lên đây nhận tìm cho các bác, hy vọng giúp ích được ạ. Em làm free hoàn toàn

Các bác làm theo mẫu sau ạ :

Tên gốc :
Ảnh nếu có :
Upload link : ( Fshare, Upfile, Mediafile, Tenlua, Mega....)

Rất mong giúp ích được các bác ạ.

---------------------------------------------------------------
Share luôn mấy game em thích ạ ^^
Đao kiếm vô song :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : kk3c
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : rh6d
Linh kiếm :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : ncyp

Painted Skin 2 : ( Tiếng việt em chả biết )
Kích thước: 2.93G [server game + Video Tutorial]

Không chạy trên máy ảo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : pyvt
Máy ảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> IPEC
Phiên bản mới nhất : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : zmxq

Huyền thoại thời tiền sử : ( Dịch linh tinh lắm )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : m5se

Tiên kiếm :
Kích thước: 6.32G

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : 599d

Giả say Journey :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : ieuj

blockcc
08-11-15, 06:31 PM
Tên gốc : Ngọa Long
Ảnh nếu có :
Upload link : ( Fshare, Upfile, Mediafile, Tenlua, Mega....): Mediafire

assmin
08-11-15, 07:25 PM
Tên gốc : mu webgame
Ảnh nếu có : mu.360game.vn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ZhouJieLun
08-11-15, 07:33 PM
Tên gốc : 神魔遮天(thần ma già thiên, tên tiếng việt là Thần Giới)
Ảnh nếu có : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có phần hư cấu đâu đây ;;)

rGame.Vn
08-11-15, 08:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cho em xin tên gốc ạ chứ tiếng việt em chịu

ayemedcb
08-11-15, 08:44 PM
Em thích trò này lắm nhưng tiếc là bị đóng cửa rồi, bác tìm được thì giúp em nhé :D

Tên Tiếng Việt: Truyền thuyết rồng

Tên Tiếng Anh: Age of Seventh Dragon

Website: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Đây là website phiên bản thứ 2 ạ còn em muốn tìm là bản 1, mà bác tìm được bản 2 cũng được ạ)

Cảm ơn bác nhiều nhé! :D

BeeZone
09-11-15, 08:26 AM
Mấy thánh share webgame ở clb thấy ai giỏi tiếng trung mấy đâu...Cơ bản china pub share là kiếm được ngay :)) còn ko ngay cả dân china cũng kiếm đếch có>:)

ochohieucac123
09-11-15, 08:53 AM
Giả say Journey : j đậy:-|
古剑奇侠镜 : game boi canh la tiên hiệp chứ tên kia mà dịch ra tiên kiếm ảo vồn
=))

RunNingMan
09-11-15, 09:34 AM
thần giới 4399 còn đang phát hành chắt còn lâu lắm (:|

ctvwebgame
09-11-15, 11:10 AM
Chẳng là em có đứa bạn học khoa tiếng trung tốt hôm trước thử tìm được 1 web share source webgame toàn phiên bản mới
Nên hôm nay em mạo muội lên đây nhận tìm cho các bác, hy vọng giúp ích được ạ. Em làm free hoàn toàn

Các bác làm theo mẫu sau ạ :

Tên gốc :
Ảnh nếu có :

Rất mong giúp ích được các bác ạ.

---------------------------------------------------------------
Share luôn mấy game em thích ạ ^^
Đao kiếm vô song :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : kk3c
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : rh6d
Linh kiếm :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : ncyp

Painted Skin 2 : ( Tiếng việt em chả biết )
Kích thước: 2.93G [server game + Video Tutorial]

Không chạy trên máy ảo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : pyvt
Máy ảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> IPEC
Phiên bản mới nhất : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : zmxq

Huyền thoại thời tiền sử : ( Dịch linh tinh lắm )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : m5se

Tiên kiếm :
Kích thước: 6.32G

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : 599d

Giả say Journey :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : ieuj

Painted Skin 2 nhớ ko lầm thì là HỌA BÌ 2

Huyền thoại thời tiền sử = HỒNG HOANG THẦN THOẠI
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giả say Journey = Tối tây du

P/s : Không hiểu Lv

kenpro7777
09-11-15, 12:32 PM

Cùng ý kiến với bác át min :v;)

laptop
09-11-15, 02:02 PM
Tìm dùm server game nhai cơ tam quốc và truy kích nhé hoặc game nào giống 2 game này cũng được

advd42
09-11-15, 02:25 PM
Nói sự thật nó hơi phũ 1 chút nhé!
Những thứ có thể share Free thì trên này AE đã share hết rồi các bạn ah! Còn nếu muốn có hàng ngon thì phải mua và cái giá của nó ko hề rẻ tý nào trừ phí có bạn nào đó bỏ $ ra mua về rồi share Free cho AE thôi chứ có là người TQ cũng chả tìm được đâu

RunNingMan
09-11-15, 03:51 PM
máy thằng tung của mới mua về share free chứ :D

cuongpzo
09-11-15, 09:31 PM
Nói thật chứ chủ Theard tự tin quá làm nhiều ng cũng ....
Nếu có server mới hoặc games mới thì AE bên RZ họ đã lượm nhặt còn nhanh hơn ai hết, rồi đến forum này, hoặc ngược lại.
Còn neus nói về games mà ý bạn muốn tìm hiểu giúp cho bạn bè 4rum này quả thật khó lắm bạn ah, vì có nhiều server Tàu vẫn còn sống(đang còn tồn tại) thì chưa chắc là có người shared, hoặc shared đầy đủ source cho chúng ta. Tiếp nếu đc chưa chắc gì là vận hành server đc....
Còn nhiều vấn đề bạn chưa nghĩ đến nữa?
Đối với mình đã nói là phải làm cho đc, làm đc thì đến nơi đến chốn luôn, ko làm đc hơi tự quê mặt với chính bản thân mình lắm. Nên ít khi hứa với ng khác, vì thật sự là mình thất hứa cũng ko dưới 3 lần rồi, lúc đó tự xấu hổ lắm.
THANH NIÊM NGHIÊM TÚC LÀ ZVẬY.

tungbach1
09-11-15, 11:16 PM
Nói thật chứ chủ Theard tự tin quá làm nhiều ng cũng ....
Nếu có server mới hoặc games mới thì AE bên RZ họ đã lượm nhặt còn nhanh hơn ai hết, rồi đến forum này, hoặc ngược lại.
Còn neus nói về games mà ý bạn muốn tìm hiểu giúp cho bạn bè 4rum này quả thật khó lắm bạn ah, vì có nhiều server Tàu vẫn còn sống(đang còn tồn tại) thì chưa chắc là có người shared, hoặc shared đầy đủ source cho chúng ta. Tiếp nếu đc chưa chắc gì là vận hành server đc....
Còn nhiều vấn đề bạn chưa nghĩ đến nữa?
Đối với mình đã nói là phải làm cho đc, làm đc thì đến nơi đến chốn luôn, ko làm đc hơi tự quê mặt với chính bản thân mình lắm. Nên ít khi hứa với ng khác, vì thật sự là mình thất hứa cũng ko dưới 3 lần rồi, lúc đó tự xấu hổ lắm.
THANH NIÊM NGHIÊM TÚC LÀ ZVẬY.

cứ nhìn bác lại nhớ tới Ngọa Long ;))

advd42
11-11-15, 03:08 PM
:)>- Thằng chủ topic đã mất tích sau khi câu thank bất thành! Nó cứ nghĩ AE trong đây ngu như nó ;)