PDA

View Full Version : [MU] Edit thông tin hiện trên item

jjmmjjohny
06-11-15, 10:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TH1: Các anh cho em hỏi, 7 cái dòng đấy giờ chỉnh sao đây ạ? em mò từ item_eng.bmd, item(new).txt, itemtooltiptext. Mà vẫn ko sửa đc ẻm, wing này là wing 3 của DW mà nó xài cho cả 7 class, mong anh em giúp đỡ em với.

TH2: Cho em hỏi thêm là, trên đồ 380 nó có hiện dòng chỉ dùng cho chiến binh, cái này fix sao đc nhỉ, đúng ra là phải chỉ dùng cho kị sĩ mà lại ghi nhầm thành chiến binh, anh nào giúp em với, em xin cảm ơn!

hackluv
06-11-15, 10:06 PM
đi chết đây =))

sao lại fai chui lên đây hỏi rùi =)))

hahahahaha

skriptank
06-11-15, 11:05 PM
Ê, giống lỗi của mình hôm trước, :))

.

hackluv
06-11-15, 11:27 PM
Ê, giống lỗi của mình hôm trước, :))

.
đó đâu fai là lỗi nhỉ chỉ là hiển thị hình ảnh hơi trái với bthg thôi

do edit =))

ikenylee
06-11-15, 11:38 PM
TH1:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
TH2: mấy cái chiến binh kỵ sỹ đó thì người ta chỉnh về class quest 1 nên nó hiển thị thế. không cần phải tốn time quan tâm mấy cái vớ vẩn này.

jjmmjjohny
07-11-15, 07:37 AM
TH1:
TH2: mấy cái chiến binh kỵ sỹ đó thì người ta chỉnh về class quest 1 nên nó hiển thị thế. không cần phải tốn time quan tâm mấy cái vớ vẩn này.

Cám ơn bạn nhiều nha.
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

bluesky089
09-11-15, 09:26 AM
TH1: Các anh cho em hỏi, 7 cái dòng đấy giờ chỉnh sao đây ạ? em mò từ item_eng.bmd, item(new).txt, itemtooltiptext. Mà vẫn ko sửa đc ẻm, wing này là wing 3 của DW mà nó xài cho cả 7 class, mong anh em giúp đỡ em với.

TH2: Cho em hỏi thêm là, trên đồ 380 nó có hiện dòng chỉ dùng cho chiến binh, cái này fix sao đc nhỉ, đúng ra là phải chỉ dùng cho kị sĩ mà lại ghi nhầm thành chiến binh, anh nào giúp em với, em xin cảm ơn!

TH1 : Sửa trong Item_eng.bmd

Tìm dòng cánh đấy.. Sửa mấy ô cuối cùng...

Theo như hình thì chắc 7 class số 3. Sửa lại thành 0. Class nào dùng thì để 3 như cũ.

TH2 : Sửa trong ItemToolTipText_eng.bmd