PDA

View Full Version : A tuấn565 Ơi Cho e hỏi Lỗi Viết hoa file swf làm theo hương dẫn a mà bị lỗi a

emgalam1994
05-11-15, 10:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giúp e vơi , E đag tập viết hoa game nên kiếm 1 con game viết đại mà nó bị lỗi này là sao vậy a

E làm theo hướng dẫn của a mà bị lỗi :(:(:(:(:(

trinhdat
05-11-15, 10:55 PM
Bạn này hay chưa lập hẳn bài gọi A tuấn565 ơi vvv.... Ko nói là game gì lỗi cụ thể thế nào.
Bạn nên tự vọc đến khi nào không thể khắc phục được từ đó mới có kinh nghiệm chứ hơi tí lại tạo bài hỏi này nọ mệt lắm nha
chắc tui chớt

emgalam1994
05-11-15, 10:59 PM
Bạn này hay chưa lập hẳn bài gọi A tuấn565 ơi vvv.... Ko nói là game gì lỗi cụ thể thế nào.
Bạn nên tự vọc đến khi nào không thể khắc phục được từ đó mới có kinh nghiệm chứ hơi tí lại tạo bài hỏi này nọ mệt lắm nha
chắc tui chớt

Cho mình hỏi cái đi mình hết cách rồi sao mà viết hoa file swf k đc :( làm theo hướng dẫn rồi

kik4567
06-11-15, 07:16 AM
Có khả năng file đó đã bị mã hóa, cần có tool unpack ra mới việt hóa được.
Giờ hầu hết game nó ra toàn bị mã hóa không à, nếu muốn việt hóa tìm mấy game ko bị mã hóa file .swf như Phong Vân, Ám Hắc Tu Tiên hay Đạo Kiếm Vô Song ấy. Còn ko thì tìm tool mà việt hóa.