PDA

View Full Version : Lỗi Không tạo hay đăng nhập được wedgame.

thinh3331994
02-11-15, 02:39 PM
-Chào các pác. Em down bản Sở Hán Vương của bác tuan565 về gặp lỗi ko đăng ký hay đăng nhập được. Tức là nút đăng ký hay đăng nhập bấm vô không có tác dụng ( giống như liệt nút vậy). Ai có thể chỉ em cách sửa ko??
-Em đã thử các bản khác cũng bị lỗi như vậy. không chơi được em chuyển qua game yêu ma thế giới cũng bị lỗi y hệt lun/ ai có thể chỉ em biết bị lỗi gì ko?? Cảm ơn các bác.

BeeZone
02-11-15, 02:46 PM
-Chào các pác. Em down bản Sở Hán Vương của bác tuan565 về gặp lỗi ko đăng ký hay đăng nhập được. Tức là nút đăng ký hay đăng nhập bấm vô không có tác dụng ( giống như liệt nút vậy). Ai có thể chỉ em cách sửa ko??
-Em đã thử các bản khác cũng bị lỗi như vậy. không chơi được em chuyển qua game yêu ma thế giới cũng bị lỗi y hệt lun/ ai có thể chỉ em biết bị lỗi gì ko?? Cảm ơn các bác.

Mở file đăng ký/đăng nhập có dạng .html ở usercenter j ấy (quên rồi) sửa link mấy file liên kết có dạng .js ấy về 127.0.0.1

thinh3331994
06-11-15, 01:47 PM
Mở file đăng ký/đăng nhập có dạng .html ở usercenter j ấy (quên rồi) sửa link mấy file liên kết có dạng .js ấy về 127.0.0.1

Cam ơn bạn đã giúp đỡ. mình đã làm theo nhưng vẫn ko được. bạn xem có còn lỗi nào ko giúp mình. Thanks.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vn9011
06-11-15, 01:57 PM
Cam ơn bạn đã giúp đỡ. mình đã làm theo nhưng vẫn ko được. bạn xem có còn lỗi nào ko giúp mình. Thanks.

thêm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trước "/ClientRes" hoặc xóa "/" trước chữ ClientRes đi nếu đúng thư mục

ithink
06-11-15, 02:06 PM

ClientRes không quan trọng nó chỉ là style của web
Nếu web đã chạy cho bạn điền tên đăng nhập rồi thì ko cần phải chỉnh ở đó.
Nếu Chắc Chắn bạn có thể F12 xem nó load có thiếu file không.

Sau đó xem nó đã kêt nối đúng database không .
Nếu không kết nối đúng database thì sửa lại.
Tiếp theo vào file config.php hoặc nếu là web tàu thì thường config.inc.php và AccountHandler.php xem có đúng nó INS vào đúng data chưa .AccountHandler.php xem nó ins vào đúng tab chưa.

Bạn có thể tham khảo tại đây .

thinh3331994
09-11-15, 08:00 PM
thêm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trước "/ClientRes" hoặc xóa "/" trước chữ ClientRes đi nếu đúng thư mục

cam ơn bạn đã giúp nhưng vẫn chưa được. thank

ClientRes không quan trọng nó chỉ là style của web
Nếu web đã chạy cho bạn điền tên đăng nhập rồi thì ko cần phải chỉnh ở đó.
Nếu Chắc Chắn bạn có thể F12 xem nó load có thiếu file không.

Sau đó xem nó đã kêt nối đúng database không .
Nếu không kết nối đúng database thì sửa lại.
Tiếp theo vào file config.php hoặc nếu là web tàu thì thường config.inc.php và AccountHandler.php xem có đúng nó INS vào đúng data chưa .AccountHandler.php xem nó ins vào đúng tab chưa.

Bạn có thể tham khảo tại đây .

Cam ơn bạn đã giúp nhưng chuyên ngành mình không phai là IT nên bó tay. nhưng đúng là thiếu file khi f12 thì
ngoài ra game Yêu ma thế giới cũng lỗi tương tự và có báo lỗi sau :
trong thư mục báo liỗi chi có file này thui jquery.min.js
mong mọi người giúp đỡ.

vn9011
12-11-15, 08:11 AM
teamview cho nhanh
30 charrrrrrrrrrrr

ZhouJieLun
12-11-15, 08:42 AM
Thay trình duyệt khác xem!

PhamNinh
12-11-15, 12:52 PM
teamview cho nhanh
30 charrrrrrrrrrrr

chuẩn :D

thinh3331994
12-11-15, 07:52 PM
teamview cho nhanh
30 charrrrrrrrrrrr

nhà không có mang T.T với lại mai mốt có game khác bị vậy lại phiền anh ak.

Thay trình duyệt khác xem!

trên hình dùng Cốc Cốc và firefox rồi