PDA

View Full Version : [TLBB] Xin xỏ billing linux ai có cho mình với !!

TS2GVN
01-11-15, 12:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kobihoanga
01-11-15, 12:21 PM
hì hì cho mình ké với cũng đang hóng cái này :D

ckmaiyeuvk3798
01-11-15, 07:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trước khi share cho mình hỏi , bạn cần làm gì để chỉ cần thuê 1 con VPS linux thui ak ,rồi khi bạn chạy sever treo máy nhà cả ngày ak , niếu vậy mở port máy nhà treo billing win cũng đc, dù gì cũng treo 24/24 mà

TS2GVN
01-11-15, 10:02 PM
Ủa vậy sao mình chạy Blling linux không cần chạy thêm 1 con win nửa mà đúng không

ckmaiyeuvk3798
02-11-15, 08:59 AM
Ủa vậy sao mình chạy Blling linux không cần chạy thêm 1 con win nửa mà đúng không

chạy server bạn chay trên linux đc hem , vẫn file treo win để chạy server

kobihoanga
02-11-15, 11:36 AM
chạy server bạn chay trên linux đc hem , vẫn file treo win để chạy server

chạy sv trên linux rôithif cần gì treo win nếu có billing linux thì chỉ cần 1 máy linux vừa chạy sv vừa chạy billing như thế không phải đỡ hơn à

thoigian07
02-11-15, 11:56 AM
chạy sv trên linux rôithif cần gì treo win nếu có billing linux thì chỉ cần 1 máy linux vừa chạy sv vừa chạy billing như thế không phải đỡ hơn à

bạn chạy billing win đi ,không có biiling linux ,nếu có cũng ko có ai share đâu ,bạn cần 1 vps win là đùng rồi