PDA

View Full Version : [MU] đồ thần rớt từ Kundun

lucifer2912
28-10-15, 11:52 PM
Mình đang dùng bản này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mà chỉnh file data/eventitembag/kundun cho ra toàn đồ cùi nhưng nó vẫn rơi ra mấy set đồ thần mới fix file đấy có đúng k hay còn file nào khác

trandainghia
29-10-15, 12:31 AM
Mình đang dùng bản này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mà chỉnh file data/eventitembag/kundun cho ra toàn đồ cùi nhưng nó vẫn rơi ra mấy set đồ thần mới fix file đấy có đúng k hay còn file nào khác

Xóa đồ thần mới đi :D

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

862266
29-10-15, 06:56 AM
Mình đang dùng bản này

bạn phải thay các file sau của bản mu nào bất kỳ k có đồ siêu thân là dc
ở client
itemsetoption.bmd
itemsetoption_eng.bmd
itemsettype.bmd
itemsettype_eng.bmd
ở server
itemsetoption(kor).txt
itemsettype(kor).txt

là hết đồ siêu thần thánh nhé

lucifer2912
29-10-15, 01:42 PM
bạn phải thay các file sau của bản mu nào bất kỳ k có đồ siêu thân là dc
ở client
itemsetoption.bmd
itemsetoption_eng.bmd
itemsettype.bmd
itemsettype_eng.bmd
ở server
itemsetoption(kor).txt
itemsettype(kor).txt

là hết đồ siêu thần thánh nhé

Nó ko rơi siêu thần nữa nhưng những đồ siêu thần cũ ý nó chỉ mất đi option đi kèm thôi ,chứ tên của nó vẫn màu xanh của đồ thần và ko ném ra đc :3