PDA

View Full Version : [MU] Ko có IP tĩnh có mở online dc ko

lucifer2912
26-10-15, 07:56 PM
Mình muốn mở cái sv cho anh em chơi mà nhà mình dùng mạng của Viettel ,nhưng nó chỉ có địa chỉ Ip động thôi ,cho mình hỏi là liệu có mở đc Online ko

hackluv
26-10-15, 08:17 PM
mở đc =))

qua no-ip ý gái :v

hoặc quen ai thì đặt nhờ cái CS :v

PhamNinh
26-10-15, 08:30 PM
mở đc =))

thím này ngộ gái cmnr :)) , ai cũng tưởng tượng thành gái

--------------------------------------------------------------------------------------------

dùng no-ip <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lucifer2912
26-10-15, 08:39 PM
mở đc =))

Bác cứ đùa ,em hỏi thật để mở nghịch cho vui ,thế là mở đc hử :-w

PhamNinh
26-10-15, 08:50 PM
Bác cứ đùa ,em hỏi thật để mở nghịch cho vui ,thế là mở đc hử :-w
. .

mở đc

lovemu2012
26-10-15, 09:09 PM
mở ngay và luôn sợ gì, dùng GPON nó đổi IP thường xuyên xíu thì công cóc thôi mà ^^!

hoặc đứt cáp quang thì xác định no-ip kết nối siêu tốc độ nhé

goku123
26-10-15, 09:41 PM
Mình cũng sài mạng viettel nè mình mở bằng nó ip đang chạy vẫn tốt nhưng không biết ra quán chơi được không :)

tieugiao
26-10-15, 10:08 PM
bạn muốn cài online nhỏ thì pm mình face hoac yahoo ở chữ ký nếu mình rảnh thì giúp cho :D

hackluv
26-10-15, 10:23 PM
bạn muốn cài online nhỏ thì pm mình face hoac yahoo ở chữ ký nếu mình rảnh thì giúp cho :D

bạn ơi config mình MU onl vs no-ip vs =))

nhớ add cho mình item hoàng kim giống thằng Sạo Lồng ko ku nhé =)))

PhamNinh
26-10-15, 10:31 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tieugiao
26-10-15, 10:35 PM

vào bài nào bác lúc nào cũng chọc người ta không ah

sjthoj123
26-10-15, 11:48 PM
thế bây h mình nói có bạn có tin không>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

lucifer2912
27-10-15, 08:44 PM
mở ngay và luôn sợ gì, dùng GPON nó đổi IP thường xuyên xíu thì công cóc thôi mà ^^!

hoặc đứt cáp quang thì xác định no-ip kết nối siêu tốc độ nhé

Thế toi rồi ,em dùng Gpon của Viettel thì phải :3

PhamNinh
27-10-15, 09:13 PM
Thế toi rồi ,em dùng Gpon của Viettel thì phải :3

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lucifer2912
28-10-15, 09:10 AM

Mạng cáp quang thế hệ mới hiện nay hay sao ý ,nhưng hình như dùng cái này địa chỉ IP nó đổi liên tục ,dùng bt thì ưu điểm là rẻ ,tốc độ nhanh ,còn để làm sever thì ko đc vì IP nó đổi liên tục.... bạn tìm hiểu thêm trên GOogle nhé :D

quyen194
28-10-15, 09:53 AM
Nhớ về một thời trang sách ép cánh hoa ...
à nhầm, nhớ hồi xưa mở server trên laptop cho tụi bạn khắp Hà Nội chơi :v ip động, còn ko có cả máy chủ :v

lequangvu
28-10-15, 10:29 AM
Mạng cáp quang thế hệ mới hiện nay hay sao ý ,nhưng hình như dùng cái này địa chỉ IP nó đổi liên tục ,dùng bt thì ưu điểm là rẻ ,tốc độ nhanh ,còn để làm sever thì ko đc vì IP nó đổi liên tục.... bạn tìm hiểu thêm trên GOogle nhé :D

Gpon chả liên quan gì ở đây, nó là cái modem quang của VNPT thực ra mà nói dùng nó chỉ vứt đi vì nó hay bị treo, còn thay đổi ip wan là do modem bị khởi động lại thôi, tôi dùng GPON của vnpt đây

lovemu2012
28-10-15, 11:26 AM
Gpon chả liên quan gì ở đây, nó là cái modem quang của VNPT thực ra mà nói dùng nó chỉ vứt đi vì nó hay bị treo, còn thay đổi ip wan là do modem bị khởi động lại thôi, tôi dùng GPON của vnpt đây

bác vũ dùng nhà mạng nào vậy, có bị lag vào giờ cao điểm ko. Youtube khó vào, Facebook quay vòng bất tận. 1 Số trang web bán hàng nặng nặng như mainguyen load trường kỳ

hackluv
28-10-15, 11:35 AM
gpon ngon mà có bị sao đâu =))))