PDA

View Full Version : [TLBB] model Infant

songtu
24-10-15, 11:30 PM
có bác nào nhét đc model con vào khung chưa nhỉ ;;)

makute7413
25-10-15, 09:32 AM
Có rồi nhé
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

akiem9x
25-10-15, 11:51 AM
Ngon nhể :D hóng mấy bác show ảnh để ace chiêm ngưỡng thôi nào :))

songtu
25-10-15, 11:55 AM
Có rồi nhé

showw cai nhỉ
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Sói Đẹp Trai
25-10-15, 08:20 PM
Ủa làm đc cái võ hồn thì dễ mà. Nhét vào khung thì dễ còn cho nó đi theo mới là...

songtu
26-10-15, 10:48 AM
Ủa làm đc cái võ hồn thì dễ mà. Nhét vào khung thì dễ còn cho nó đi theo mới là...

hum qua rảnh nghịch thử, mà ko hiện đc trong khung mới ảo, model đó ổn, vì nhét luôn trong all.obj vị trí võ hồn thì vẫn hiện, có điều ko đưa bé lên kung đc ))))))))

PhamNinh
26-10-15, 12:09 PM
Có rồi nhé

ngon hàng rồi mod ơi :D

akiem9x
26-10-15, 01:12 PM
Fake xuất ra cũng dc mà nó không có làm theo như đánh giúp như pét thì dc, ví dụ nó tự chat rồi đi vòng vòng nhân vật...vậy cũng đủ sài rồi nhở :)) cái này mới ý tưởng cho mấy bác cao nhân nghĩ thêm chứ em ko làm vì tốn thời gian :D

songtu
27-10-15, 12:14 PM
Fake xuất ra cũng dc mà nó không có làm theo như đánh giúp như pét thì dc, ví dụ nó tự chat rồi đi vòng vòng nhân vật...vậy cũng đủ sài rồi nhở :)) cái này mới ý tưởng cho mấy bác cao nhân nghĩ thêm chứ em ko làm vì tốn thời gian :D

bản chính nó cũng có đánh đâu :v chỉ lòng vòng !! ý tưởng là ý tưởng

Sói Đẹp Trai
27-10-15, 02:10 PM
Cái vấn đề chính là cái chỗ chạy vòng ấy, làm sao cho nó follow mình :D cái này mấy chế nói là ý tưởng chỉ cần vậy nhưng chính cái chỉ cần này mới là khổ đó.
Thím songtu: Có nhiều cách fake lắm thím dùng cái võ hồn nó ra 1 kiểu mà dùng pet nó ra một kiểu khác, nói chung làm gì thì làm chỉ cần chú ý đến cái ModelParamater là hiểu ngay. Ko phải ko hiện đâu mà là nó bị... đó :v

akiem9x
27-10-15, 02:17 PM
bản chính nó cũng có đánh đâu :v chỉ lòng vòng !! ý tưởng là ý tưởng

Mình từng chơi 1 sv của tàu nó làm cách đó...nhưng khá sơ sài. Cách nó làm, xuất ra cũng khá...chỉ có model là npc xấu oắc :)) Nhờ đó mới biết dc ý tưởng đó thôi à!!!

songtu
28-10-15, 11:23 AM
Mình từng chơi 1 sv của tàu nó làm cách đó...nhưng khá sơ sài. Cách nó làm, xuất ra cũng khá...chỉ có model là npc xấu oắc :)) Nhờ đó mới biết dc ý tưởng đó thôi à!!!
tàu có mà việt chưa có nhể L-)L-)L-)L-)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái vấn đề chính là cái chỗ chạy vòng ấy, làm sao cho nó follow mình :D cái này mấy chế nói là ý tưởng chỉ cần vậy nhưng chính cái chỉ cần này mới là khổ đó.
Thím songtu: Có nhiều cách fake lắm thím dùng cái võ hồn nó ra 1 kiểu mà dùng pet nó ra một kiểu khác, nói chung làm gì thì làm chỉ cần chú ý đến cái ModelParamater là hiểu ngay. Ko phải ko hiện đâu mà là nó bị... đó :v

ok :)) tôi đã thấy em nó trên khung!!