PDA

View Full Version : Buồn buồn show hàng Server chinh đồ New ! not share

evilbaby1
18-10-15, 02:00 PM
1 . Chạy trên nền Linux không lo giới hạn

2. Hệ thống đồ tím
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. Hệ thống Auto giống VNG
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
4. Thái miếu hiển thỉ số gạch giống VNG
Và nhiều chức năng khác :) !

kieplamthue
18-10-15, 03:41 PM
:* ngon lắm.

30 charrrrrrrrrrrrrr

handoi198914
18-10-15, 09:15 PM
đẹp lắm.....share inbox e đi a ............

kudangsung
18-10-15, 09:18 PM
Pro nào cho mình hỏi map sơn ngoại sơn tên gì vậy...mình muốn add thêm map này mà ko biết tên của map đó

ochohieucac123
19-10-15, 05:49 AM
ôi tuổi thơ tui ngày trước ngóng game này ra chơi thử dc 1 ngày thì nghỉ . ky niệm đáng nhớ là khoả thân đánh gà..... lúc đó VL2 còn trồng cây PK cướp zui vồn

assmin
19-10-15, 10:08 AM
client có việt hóa ko thế
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dongnguyen0510
21-10-15, 09:08 PM
không biết cái gạch thai miếu vs cái auto nhưng đò tím thì hình như tôi có một bản. bản đó đã add vòng sáng luôn rồi. Format cái ỗ cứng giờ lôi ra mêt vler. Nói vs bác là bản đò tím có thẻ chạy trên nền window xp nhé ko phải linux

boybomxe
22-10-15, 02:58 PM
Bác Evil share cho cái tên version có trang bị chữ tím này đi.

doremon.duk
24-10-15, 04:06 PM
bác nào có server chinh đồ ngon mở online đi, kiếm mãi 1 bản giống vng chơi lại cho sướng mà ko có

PhamNinh
24-10-15, 04:07 PM
bác nào có server chinh đồ ngon mở online đi, kiếm mãi 1 bản giống vng chơi lại cho sướng mà ko có

gần giống dc k bạn :D

vinakfc
26-10-15, 03:20 AM

vào chơi thử đi

--- Chế độ gộp bài viết ---

không biết cái gạch thai miếu vs cái auto nhưng đò tím thì hình như tôi có một bản. bản đó đã add vòng sáng luôn rồi. Format cái ỗ cứng giờ lôi ra mêt vler. Nói vs bác là bản đò tím có thẻ chạy trên nền window xp nhé ko phải linux
share đi bác coi thế nào............................

haimu999
07-11-15, 12:14 PM
1 . Chạy trên nền Linux không lo giới hạn

2. Hệ thống đồ tím
3. Hệ thống Auto giống VNG
4. Thái miếu hiển thỉ số gạch giống VNG
Và nhiều chức năng khác :) !

bac cho em xin cai link sever va clien voiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

hattieuadt
08-11-15, 02:15 PM
bac cho em xin cai link sever va clien voiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Ảo tưởng quá! không đọc Tite hay sao bạn?

kutunvg2010
08-12-15, 03:07 AM
Bác chủ mở sever cho ae chơi đi :D bản này ngon.