PDA

View Full Version : [MU] Bác nào cài Mu 1.0l mu ha noi của bác Văn Bờm team giúp mình tí

hoanmaster
17-10-15, 02:10 PM
3, 1.0l mu ha noi: Maxpoint = 65535, có lệnh /post /add...đám cưới và linh tinh
muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe )
Chú ý bản này các bạn phải cho năm của máy tính về 2008 thì mới chạy được nhé, ngoài ra server có lỗi đó là skill công thành của con MG bị lỗi cái skill gác kiếm đó, các bạn cứ test đi sẽ biết
===========================================
Cònig ok hết mà nó éo chạy :)) bác nào cài rồi xem giúp mình tí nhé

hackluv
17-10-15, 04:00 PM
3, 1.0l mu ha noi: Maxpoint = 65535, có lệnh /post /add...đám cưới và linh tinh
muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe )
Chú ý bản này các bạn phải cho năm của máy tính về 2008 thì mới chạy được nhé, ngoài ra server có lỗi đó là skill công thành của con MG bị lỗi cái skill gác kiếm đó, các bạn cứ test đi sẽ biết
===========================================
Cònig ok hết mà nó éo chạy :)) bác nào cài rồi xem giúp mình tí nhé

nghe thím nói thấy pro config lắm mà.

sao giờ lại bó tay trc cái sv dễ chạy đó thế.

con đó siêu dễ chạy nhưng personal shop ko work

hoanmaster
17-10-15, 04:11 PM
nghe thím nói thấy pro config lắm mà.

sao giờ lại bó tay trc cái sv dễ chạy đó thế.

con đó siêu dễ chạy nhưng personal shop ko work

:v mỗi cái nó có cái riêng, còn về ss6, ss8 chả cần hỏi nhé pro

hackluv
17-10-15, 06:23 PM

ôi trời ơi =))))

ss1 --> ss8 hay ss9 config giống nhau mà có khác gì đâu :v

hahahaha

botay.com

hoanmaster
17-10-15, 06:39 PM
ôi trời ơi =))))

ss1 --> ss8 hay ss9 config giống nhau mà có khác gì đâu :v

hahahaha

botay.com

vâng tùy bạn thôi........ bạn có lòng thì giúp không thì thôi, quay ra chê bai

Van_Bom
17-10-15, 06:50 PM
đã xử lý xong cho thím này...............

Ha_Dung
17-10-15, 10:19 PM

Ơ với cái kinh nghiệm còi ghẻ 11 năm của mình thì :
chỉ cần chỉnh đúng Còn Nở server và còn lại là 127.0.0.1 mà nhỉ => Vậy khác nhau chỗ nào ta ??? riêng biệt chỗ nào ta
Trước giờ mình config từ se sờn 0 chấm 00 đến Se sơn 20 đều vậy mà ta
nếu anh em nào éo tin thì làm như sau :
1. Tất cả chỗ nào có IP đều về 127.0.0.1
2. Riêng Fò Đờ Connect ( tùy loại Connect mà chỉnh ) thì chính thành IP WAN và Port cho hợp

nếu có sai thì cứ đá vào mẹt tớ

hoanmaster
18-10-15, 11:22 AM
Ơ với cái kinh nghiệm còi ghẻ 11 năm của mình thì :
chỉ cần chỉnh đúng Còn Nở server và còn lại là 127.0.0.1 mà nhỉ => Vậy khác nhau chỗ nào ta ??? riêng biệt chỗ nào ta
Trước giờ mình config từ se sờn 0 chấm 00 đến Se sơn 20 đều vậy mà ta
nếu anh em nào éo tin thì làm như sau :
1. Tất cả chỗ nào có IP đều về 127.0.0.1
2. Riêng Fò Đờ Connect ( tùy loại Connect mà chỉnh ) thì chính thành IP WAN và Port cho hợp

nếu có sai thì cứ đá vào mẹt tớ

ví dụ:
Game sv chạy cần phải chuyển về 2008 (Demo: mu 1.0 của bác văn bờm share)
Game sv chay bị thiếu file bổ trợ
Phiên bản win không phù hợp run game sv bị lỗi

Đùa chứ các bạn cứ nghĩ như trẻ con ý nhỉ

Nếu các bạn giỏi làm ơn cài cho mình bản mu 1.0 của văn bờm , còn không thì các bạn cũng chỉ được cái to mồm thôi

tieugiao
18-10-15, 11:51 AM
ví dụ:
Game sv chạy cần phải chuyển về 2008 (Demo: mu 1.0 của bác văn bờm share)
Game sv chay bị thiếu file bổ trợ
Phiên bản win không phù hợp run game sv bị lỗi

Đùa chứ các bạn cứ nghĩ như trẻ con ý nhỉ

Nếu các bạn giỏi làm ơn cài cho mình bản mu 1.0 của văn bờm , còn không thì các bạn cũng chỉ được cái to mồm thôi

nói thiệt chứ bao nhiêu sv từ ss1>ss9.2 toi config chạy ok hết chả bao giờ gập lỗi nào
nếu lỗi chỉ gặp ở client :v

hoanmaster
18-10-15, 12:47 PM
nói thiệt chứ bao nhiêu sv từ ss1>ss9.2 toi config chạy ok hết chả bao giờ gập lỗi nào
nếu lỗi chỉ gặp ở client :v

bạn pro thì chạy giúp mình cái mu 1.0 này ok, chứ nói mồm thì thằng nào cũng nói đc

tieugiao
18-10-15, 03:07 PM
bạn pro thì chạy giúp mình cái mu 1.0 này ok, chứ nói mồm thì thằng nào cũng nói đc

mình đâu pro,sv này chỉ là trước đó ta config rồi đã chạy rôi giờ thì ta thích đi đường khác mà :D

loveoggy
18-10-15, 07:45 PM
Trước có cài thử ss1 của a Bom mà ko cài được .......... khó ghê . khó cài hơn ss6 nửa

hackluv
18-10-15, 08:29 PM
Trước có cài thử ss1 của a Bom mà ko cài được .......... khó ghê . khó cài hơn ss6 nửa

thời kì bờm là đổi hết IP thành lan chứ ko fai để 127.0.0.1.

giờ để 127.0.0.1 portable hết rùi thì cài chả dễ =)))

hoanmaster
18-10-15, 09:37 PM
lập cái top hỏi đáp địt có ai giúp ngoài bác văn bờm còn lại toàn chó vào căn, bố địt cần chúng mày cắn

tieugiao
18-10-15, 09:42 PM
mod free dau roi vao xem chưa gì hết có người đã chữi người ta rồi mod vào xem đi nhé

heroviet2301
18-10-15, 09:50 PM
mod free dau roi vao xem chưa gì hết có người đã chữi người ta rồi mod vào xem đi nhé

Mod giờ nghỉ hết rồi, còn ai canh nữa đâu nên cứ chửi tẹt ga đê, cùng lắm là banner thôi mà 8-x

Ha_Dung
18-10-15, 09:51 PM
lập cái top hỏi đáp địt có ai giúp ngoài bác văn bờm còn lại toàn chó vào căn, bố địt cần chúng mày cắn

Loại " Ngu Học " , anh mày chỉ cho mày 1 cách này xem sao nhé

Đổi cái máy PC " Ngu Học " của mày về IP " 192.168.1.2 Rồi config và rồi xem đi nhé

Ở đời có câu : đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

Còn cái Server này của Bờm có cái hay đấy => CheckFileList.dat làm cái này cũng đc đấy =)) tôi làm rồi xem thử

huntersun
18-10-15, 11:24 PM
Van_Bom tích cực với anh em quá. :D

hoanmaster
18-10-15, 11:31 PM
Loại " Ngu Học " , anh mày chỉ cho mày 1 cách này xem sao nhé

Đổi cái máy PC " Ngu Học " của mày về IP " 192.168.1.2 Rồi config và rồi xem đi nhé

Ở đời có câu : đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

Còn cái Server này của Bờm có cái hay đấy => CheckFileList.dat làm cái này cũng đc đấy =)) tôi làm rồi xem thử

không chấp thánh cãi, ..........................

YouTobe
19-10-15, 07:53 AM
Diễn đàn ảm đạm vãi ra, box Mu cũng thế hầu như vô chủ :-|
Ấy vậy mà làm đơn xin làm Mod để phục hồi box mà từ tháng trước đến giờ không thấy BQT nói gì. Nản toàn tập [-X
Anh em ai ủng hộ vào like với nhé !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tieugiao
19-10-15, 10:07 AM
:v Tôi tạo bài viết ở box hỏi đáp thì đã đéo giúp còn cứ hét cài vô tư, cài y như nhau từ s1-s9. nhảm vãi chưởng,

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bố mày trước khi lập topic bố đã cài mạng ảo 192.168.1.2 và đổi pass luôn sql của bố thành 123456 thế nên mấy đứa kêu cài ok thì teamview cài hộ bố cái. nói mồm thì được gì

nhìn lại bác đi xem bài viết bác mình chỉ nói vậy bạn đã chữi người ta rồi

Ha_Dung
19-10-15, 11:30 AM
:v Tôi tạo bài viết ở box hỏi đáp thì đã đéo giúp còn cứ hét cài vô tư, cài y như nhau từ s1-s9. nhảm vãi chưởng,

Bố mày trước khi lập topic bố đã cài mạng ảo 192.168.1.2 và đổi pass luôn sql của bố thành 123456 thế nên mấy đứa kêu cài ok thì teamview cài hộ bố cái. nói mồm thì được gì

Bố mày sài cái server này từ ngày còn chư mang tên " 1.0L Văn Bờm " đâu con " Con ah "

Ngày đó " Cố Nội " mày còn sài kiểu main ko có pass thì chạy bằng răng đó . main/xyz / pw => chắc nói " con trai " không hiểu đâu ???

hackluv
19-10-15, 11:33 AM
Bố mày sài cái server này từ ngày còn chư mang tên " 1.0L Văn Bờm " đâu con " Con ah "

Ngày đó " Cố Nội " mày còn sài kiểu main ko có pass thì chạy bằng răng đó . main/xyz / pw => chắc nói " con trai " không hiểu đâu ???

e vẫn thích trò chạy thẳng qua main.data =))

tcbgame
19-10-15, 11:37 AM

Chắc là bác ấy muốn làm mu 1.0l by hoanpro à nên lỗi thôi chứ ss1 rễ cài chứ không khó lắm . Mình cài của van bờm chưa xịt phát nào bác muốn thay đỗi giông bác chắc cái tên ip ver seria . Hay định cho các chức năng ss23456

lequangvu
19-10-15, 02:10 PM

Lại thêm thánh nữa đỏi hỏi ở MOD quá mức,
tiêu đề viết: Bác nào cài Mu 1.0l mu ha noi của bác Văn Bờm team giúp mình tí
Bờm Vào hỗ trợ cho là đúng rồi, đọc xong người khác cũng không dám trả lời, tiếp nữa là tìm hiểu và phát triển và thể loại sv này chỉ có Bờm thôi nên cũng đúng chỉ mình Van Bom vào hỗ trợ là chuẩn.

Đừng có vơ đũa cả nắm, mình vẫn hoạt động, vào đọc mấy bài hay cmt của các bạn đều là những câu hỏi đã có người hỏi và có trả lời nên không trả lời nữa, tập làm quen trước khi hỏi thì phải tìm kiếm đã, ngồi ăn sẵn không bao giờ có.

hackluv
19-10-15, 06:37 PM
:)) đéo thèm cãi nữa, thế là hiểu cái lũ này rồi, ko giúp thì phắn ko mượn mày phải thể hiện, đây là box hỏi đáp ai biết thì giúp chứ ko phải chỗ để chúng mày cắn bố, bố cũng đéo muốn chửi chúng mày cơ mà chúng mày cứ nhẩy vào top của bố đã đéo giúp còn ra vẻ ta đây ai nhiệt tình, ai ghen ghét bố biết cả, bố cũng đéo quan tâm chúng may làm j đâu cơ mà bố có cc gì đâu mà cũng ghét bố, bố hay đi giúp người có khi cũng đéo giúp cơ mà bố đéo bao giờ chê bai 1 top pic hỏi đáp như chúng mày đâu

=D> anh rất vui khi có chú biết hoàn pro, cảm ơn chú

theo những đứa tự nhận mình PRO thì gần như 1 câu nó chả biết cái mẹ gì cả.

sự thật đó.

những thằng như thằng thớt thế này bảo sao VN ko bại hoại =)))

ko chịu cố gắng tìm hiểu cho hiểu biết thêm.

hơi tí ngửa tay xin giúp.

CLB nát là fai.

hackluv
19-10-15, 06:52 PM
lại 1 thành phần co tình gây warr, tao chưa nhận mình pro nhé đấy chỉ là biệt danh mày có hiểu ko
còn mày bảo tìm hiểu thì mày ở nhà mua sách mà tìm hiểu khỏi phải đến trường học cho tốn tiền bố mẹ mày
à mà tao nghĩ nên xóa cái box hỏi đáp đi chứ theo mày cần gì giúp tự tìm hiểu là ok mà

ăn nói thì tục tĩu, mất dậy

bố mẹ mày ko dậy m ah.

t có đến trường đâu.

t vẫn tự học là chủ yếu mà nhỉ.

t lại còn fai học bọn Tàu rất nhiều m ah.

còn m thích GÂY WAR.

ok thích t chiều m ngay.

Ha_Dung
19-10-15, 09:11 PM
Thằng chủ thớt này bị Bại Não ah ? Khi mà dám nói rồi lại chỉnh lại bài viết

Mình còn nhớ bài viết sau thớt 1 hay mấy bài là:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mà giờ nó sửa lại => chắc đầu óc ko đc tỉnh cho lắm

hackluv
19-10-15, 09:23 PM
có report đây rồi mà chưa thấy MOD xử lý nhỉ

heroviet2301
19-10-15, 10:18 PM
mày cứ report thỏa mái, còn chúng mày vô top chê bai này nọ đéo ai cũng ghét thôi, nick tao mất tao lập nick khác đéo quan trọng, quan trọng là tao đã biết những con chó hay căn người

clbgames này bây giờ là vậy, gạch đá nhiều hơn giúp đỡ, bạn nói năng văng tục thế là cũng không được rồi, tôi hay đi hướng dẫn bọn mem mới mà toàn bị bọn nó chửi nên thôi cũng kệ, từ nay khỏi có bài nào giúp đỡ nữa là xong, mấy ông mem mới tha hồ thích.

tcbgame
19-10-15, 10:32 PM
tôi chả muốn chửi đâu nhưng mà lập top hỏi đáp 10 comment thì 9 comment là cái này dễ, pro như bạn không cài được à, .... v.v

tao không thèm chỉnh sửa nhé, mod chỉnh thì họ tự biết, họ không muốn gây war nhưng chúng mày thích cắn thì vô tư

Mình thấy bạn có thể giỏi và hiều time hơn mình dành cho mu . Nhưng bạn thua mình 1 chữ nhẫn rồi . Lời mình nói ra là thể hiên phần lớn tư cách con người nhưng bạn ăn nói thô tục như kiểu thiếu văn hóa thế . Không biết bạn bao nhiêu tuổi mà suy nghĩ nông cạn hay nói là không suy nghĩ đã phát ngôn thế . Sống để người ta nể đừng để họ coi thường mình .

hackluv
19-10-15, 10:34 PM
Mình thấy bạn có thể giỏi và hiều time hơn mình dành cho mu . Nhưng bạn thua mình 1 chữ nhẫn rồi . Lời mình nói ra là thể hiên phần lớn tư cách con người nhưng bạn ăn nói thô tục như kiểu thiếu văn hóa thế . Không biết bạn bao nhiêu tuổi mà suy nghĩ nông cạn hay nói là không suy nghĩ đã phát ngôn thế . Sống để người ta nể đừng để họ coi thường mình .

thợ xăm nghèo =))

hnao qua đi cho con rồng đê :v

BladeKnight109
19-10-15, 10:37 PM

Đã nói ngu rồi còn tỏ ra nguy hiểm, không biết thì dựa cột mà nghe, để chúng nó chửi lên đầu lên cổ rồi mà còn gióng cổ cải bướng, đúng là thanh niên cứng 2015.
thiensu_muvn 2 của clbgame .8-x8-x8-x. sợ nhất mấy thanh niên này.

tieugiao
19-10-15, 10:49 PM
mày cứ report thỏa mái, còn chúng mày vô top chê bai này nọ đéo ai cũng ghét thôi, nick tao mất tao lập nick khác đéo quan trọng, quan trọng là tao đã biết những con chó hay căn người
Vào top pic của người khác bình luận kiểu chê bai này nọ xong quay ra cắn mày cắn hay lắm,nếu mày giỏi mày đéo có suy nghĩ của 1 con người
Tao nhắc lại
Tao đéo mướn mấy thằng chê bai vào topic bình luận chả giúp đc cho đéo ai thì chúng mày nên phắn đi, những người hỏi đáp như tao đéo cần chúng mày phải comment
Lần sửa cuối bởi hoanmaster, ngày Hôm nay lúc 10:20 PM.

mod vào xem di nhé bạn ấy chữi người ta đấy nhe

loveoggy
20-10-15, 02:01 AM
:-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd

mrrainnt
20-10-15, 02:31 AM
Tránh tình trạng loãn Topic cũng như gây war.

Mình sẽ tạm CLOSE TOPIC, vì chủ Topic cũng đã giải quyết xong vấn đề cần hỏi, không còn gì để bàn luận thêm

Cảm ơn các bạn đã đọc !