PDA

View Full Version : [MU] Xin cái hướng dẫn cài mu offline trên win 7

goku123
15-10-15, 02:00 PM
Mình mới cài win 7 nên không biết cách sử dụng bạn nào biết chỉ mình với,hồi trước mình cài trên win xp thì được chuyển qua win 7 thì config dùng ip hay sai cũng không kết nối được với mu bạn nào chỉ mình với mình cảm ơn

Ảnh khi đã config đúng 100% và không config nó cũng như vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhemtb113
15-10-15, 04:54 PM
#-o#-o#-o#-o#-o
Mời thớt seach gu gồ :) >-)>-)>-)>-)
Không thì thớt tìm lại cái IA Julia 2.0 ý trong folder download của nó có video đới :-? :-?
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

caoboivip
15-10-15, 07:24 PM
ban de lai yahoo hoac facebook minh pm cai ho cho

Van_Bom
15-10-15, 09:28 PM
hình như bạn confip IP có khi bị sai thì phải....xem kỹ lại xem....

goku123
15-10-15, 09:52 PM
mình config đúng hết tất cả rồi bạn

caoboivip
15-10-15, 10:02 PM
mình config đúng hết tất cả rồi bạn

bạn chắc là đúng không :-bd:-bd:-bd

anhemtb113
15-10-15, 10:12 PM
của thớt chưa mở port 55901 với 55903 đại loại như thế khi thớt config :v

Vâng theo ý kiến của bác :
Online - Thì mở port là đúng rồi nhưng cái này là connect chả lq gì đến port game sv nếu k thấy thì là 44405 chứ :)
Offline - Hoàn toàn sai :-"

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trandainghia
15-10-15, 10:35 PM

bạn này pro mà trả lời toàn những câu chung chung + sai bét nhè.

ikenylee
15-10-15, 10:47 PM
bạn này pro mà trả lời toàn những câu chung chung + sai bét nhè.
ở đâu sai? câu chung chung là như nào?

còn bạn thớt, tại sao bạn biết mình config đúng? bạn up 1 cái ảnh main load screen server và nói đấy là đúng? thế trước giờ người ta setup vào game thì là sai à! ảo tưởng thế này thì cả đời cúng đéo bao giờ sai.

kiểm tra lại IP ảo, IP Connect Server, IP Main xem đã trùng với nhau chưa, và đặc biệt xem main load ip từ đâu

hackluv
16-10-15, 04:52 AM
nói chung là xem log thì biết đúng sai ngay ý mà :v

hahahahha

goku123
16-10-15, 02:48 PM
nói chung là xem log thì biết đúng sai ngay ý mà :v

hahahahha

xem giúp mình như vậy đúng chưa bạn

goku123
16-10-15, 08:35 PM
ở đâu sai? câu chung chung là như nào?

còn bạn thớt, tại sao bạn biết mình config đúng? bạn up 1 cái ảnh main load screen server và nói đấy là đúng? thế trước giờ người ta setup vào game thì là sai à! ảo tưởng thế này thì cả đời cúng đéo bao giờ sai.

kiểm tra lại IP ảo, IP Connect Server, IP Main xem đã trùng với nhau chưa, và đặc biệt xem main load ip từ đâu

mình cái ip chính của mạng không cài ip ảo,mình đã làm đúng video của 862266 mà vẫn không được.ip đảm bảo đã chỉnh đúng.

hoangtu_eck94
16-10-15, 08:47 PM
xem đã đúng ip Port COnnect của TitanCS chưa?

goku123
16-10-15, 09:10 PM
xem đã đúng ip Port COnnect của TitanCS chưa?

đúng rồi bạn.nhưng main chạy trên win 7 nó không báo là ngắt kết nối mà vẫn chạy bình thường bạn.

ikenylee
16-10-15, 09:45 PM
đúng rồi bạn.nhưng main chạy trên win 7 nó không báo là ngắt kết nối mà vẫn chạy bình thường bạn.

ip chính thì mở on, off cái coincard. check lại port. main giờ không thấy server mà không dis là do load ip từ file ngoài chứ chả liên quan gì đến os