PDA

View Full Version : [MU] xin các đàn anh đi trước mở gium em cái port modem Viettel TOTO LINK N151RT

caoboivip
05-10-15, 10:43 PM
tình hình là em muốn mở MU cho bạn bè cùng chơi nhưng em rất gà ko bik cách mo port modem như thế nào nên hôm nay em lập topic này xin các anh đi trước mở port giup em vơi.các mod em có pót sai bài thì nhờ các mod chuyển giup em.

vodkacb
05-10-15, 11:39 PM
Port web: 80
Port Game:
44405
55901
55903 nếu có sub 2
..
Vào Cmd gõ ipconfig để xem ip modem và ip lan để vào mở port
và điều cuối cùng
Search trước khi đặt câu hỏi.

caoboivip
05-10-15, 11:58 PM
Port web: 80
Port Game:
44405
55901
55903 nếu có sub 2
..
Vào Cmd gõ ipconfig để xem ip modem và ip lan để vào mở port
và điều cuối cùng
Search trước khi đặt câu hỏi.
vấn đề là em ko bik cách mở anh ơi em bik mở thì em lập toppic nay làm gì em cũng tim hiếu nhiều trên mang lắm rồi ko đc em mới lên đây nhờ mấy anh giúp

anhemtb113
07-10-15, 12:41 AM
Chào bác =;=;=;
Em thì cũng chỉ là 1 thằng ngu :-s:-s:-s
Nhưng em xin nói với bác rằng bác gọi lên tổng đài bảo nó mở port camera là tha hồ xài thế cho nhanh =P~=P~=P~
Em đã từng mở port = modem thì không đc phải chơi quả lên tổng đài nó chiến 2p xong luôn :b-)b-)b-)

hackluv
07-10-15, 05:35 AM
how to open port modem totolink

ngay cái đầu =)))

caoboivip
07-10-15, 04:45 PM
Chào bác =;=;=;
Em thì cũng chỉ là 1 thằng ngu :-s:-s:-s
Nhưng em xin nói với bác rằng bác gọi lên tổng đài bảo nó mở port camera là tha hồ xài thế cho nhanh =P~=P~=P~
Em đã từng mở port = modem thì không đc phải chơi quả lên tổng đài nó chiến 2p xong luôn :b-)b-)b-)
tình hình là em điện lên tổng đài nhờ mở port camera như anh nói thì tổng đài phán lại 1 câu là bên nó không hỗ trợ vấn đề về camera.
em cũng chả bik hỏi thế nào để tổng đài nó hiểu nữa.ai tư vấn giúp em nó với